Fantasy Sam Fantasy with teachers, classmates neighbour's and family
#1
Hi All, I am planning to start a new story in tanglish. The story will be incest, fantasy etc. The plot of the story is a boy studying in school and the encounters he does with his teachers classmates and then with his neighbour's in his flat. The plot will get extended as the story expands and based on the user's likeing the story.
[+] 3 users Like Samprabha2021's post
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#2
Hi All, kindly suggest ur thoughts who can Play the role of teachers, sister,  anni, flat neibhours etc.
[+] 1 user Likes Samprabha2021's post
Like Reply
#3
Hello all, please support the thread.
Like Reply
#4
Super bro actress fantasy story padichi romba naal aachi start pannunga

My suggestion for teachers (milf) vindhya , bhuvaneswari , nagma
Like Reply
#5
Hi All, 

My name is Sam. To brief about me am thin and tall and have lot of fantasy desires towards sex. When everyone notices a girl they notice the face and the boobs but am but different. I notice the face and the ass. I count say I am festish towards it. The plot of this story is a an innocent boy who is going to college and how he has got addicted towards girls. 

The story will feature photos of actress with different names as per the character.

I (Sam) live in a family with father mother and two sisters. I live in a luxurious flat. My father is a business man and mom is a house maker. My elder sister has completed her college and my younger sister is also in college .

I will give lot more details about the character in the next post.
[+] 3 users Like Samprabha2021's post
Like Reply
#6
(17-10-2023, 02:04 AM)kingjack Wrote: Super bro actress fantasy story padichi romba naal aachi start pannunga

My suggestion for teachers (milf) vindhya , bhuvaneswari , nagma

Sure bro suggestions taken
Like Reply
#7
Na sam enga veetula appa, amma, akka appuram thangachi. Akka pg degree mudichittu kalyanam panni vaikka maapla paaka aarambichirukaaga. Akka Peru Nithya. Thnagachi 12th st padikkura girls schoola. Appa business man. Kaasukku panjam illa veetula. Enga veedu chennaila oru porch area la irukku. Oru luxurious flat. Amma house wife. Akka konjam chutti. Thangachiyum chutti tha akka alavukku illa. Na 12th varaikkum boys school tha. Konjam koocha swabam ullavan ponnuga kitta pesa palaga la. Ponnuga kitta pesa tha koochame thavira. Sex la romba intrest undu. Daily um kai adippa. Ellarum oru ponna paakum bodhu avanga face appuram molaya paapanga ana naan face appuram avanga dikkiya tha paapa. I am fetish about ass a lot. Ipo tha first time college la co-ed la padikka pora. First naal na college ku poga ready aagittu irundha.

Nithya en akka

[Image: images.jpg]

Akkaku en kitta vambu elukalana thookame varudhu.

Nithya : ena thambi akka padicha collegela padikka pora akka Pera kaapathu da
Sam : athella na paathukira ka
Nithya : eppadi da co-ed vera unakku set aagumnu ninaikura
Sam : athella aagum
Nithya : nee eppadi da ponnunga kooda pesuva anga staff kooda ladies tha da
Sam : pesi tha aaganum na pesuva ka romba pannadha
Nithya : nee enkittayae koocha pattutu pesura anga poi mmm
Sam : amma paaru ma akkava
Amma : avana summa poga vida di
Nithya : vandhiruvuyae udane
Sam : ivalukku seekiram oru maapilaya paathu katti vachi pack up pannu ma
Nithya : enakku ok da naanum athulku tha waiting
Sam : chi po ka
Appa : ena da kilambitiya nee kaeta bike two weeks la delivery aagidum da athu varaikkum car la yae po saria
Sam : sari pa
Nithya : unakku bike um waste eh car um waste da
Sam : na kilambura college ku poitu vandhuttu solra idhukku pathila.
Nithya : all the best da thambi. Appuram college la staff ellarume semaya irupaanga da
Sam : sari sari bye akka

I took the car key and left from home. I started early from home to avoid traffic. I reached the college in less than 45 min. Security anna kitta parking engannu kaeta. Appuram avaru sonna idathula park pannitu class engannu kaettutu pona. Class la paadhikku mela ponnunga tha irundhanga. Na kadaisi bench la poi ukkandha. Apo thana ellaroda dikkiyayum paaka mudiyum nu. En pakkathula oru paiya vandhu ukkandha. Pera kaeten thiru nu sonna. Na en Pera sonna. First day college nala principal ellathayum address panna auditorium vara sollirundhanga. Ellarum ponom. Color colora ponnunga enga paathalum. Apo tha eppadiyavadhu pannunga kitta pesa thairiyam kodu kadavulennu vendikitta. Jeans t shirts la paaka soopera irundhaanga. Paathi perukku mela leggings tha. Pa ennama sootha valathu vachirukaangannu ninacha. Leggings eh kandu pidichavanukku koil katti tha kumbidanum. Auditorium la assemble ana pinna principal mam vandhaanga.



[Image: images-1.jpg]

Anushka ivanga tha enga principal. Hello students nu pesa aarambichaanga. Padathula varra maari avanga pesunadhu edhuvume purila avanga avalo alaga irundhaga. Illayaraja sir music mattum tha kaetuchi. Thidirnu ellarum kai thattunaga naanum thattuna. Anushka mam poitaanga. Apo pesi mudichadhukka tha kai thattunomannu yosichitte class ku pona. 

Class ku staff yaaru varala. Ellarum pesitu irundhanga. Na ponnungala paatha. Niraya ponnuga alaga therinjaga. Thiru enkitta en pathi kaeta sonna. Ava aalum indha class la tha join panna poradha sonna. Sooper da Peru ennanu kaeten. Naalaikku available vandha piragu solra macha nu sonna.
[+] 2 users Like Samprabha2021's post
Like Reply
#8
Apo oru staff ulla vandhaanga.

[Image: images-2.jpg]

I am Jothika. I am ur CS staff. I will be taking care of this class for this year. Can you introduce all one by one appadinnu ena paathanga. Aiyo namma la tha solla porangannu ninacha. Let's start with girls nu sonnaga. Na ennala sollanumnu enakullayae prepare panna aarambicha. First time solla porom ennala sollanum eppadi sollanum nu ready pannitu irundha. Mam takkunu ena solla sonnaga. Na gavinikala. Machi una tha da solrangannu thattuna. What young boy first naale kanavanu kaetanga. Sorry mam nu sonna. Appuram ena pathi sonna. Athukku appurama ellarum avangala pathi sonnaga.

Nice I think I have heard almost from everyone. Few more students will be joining with us from tomorrow. Apart from few most of u all have either studied in boys or girls school only. Let's have one boy and one girl in the table nu sonnaga. Enakku sandhosama pochi. Oru side la bayamum. En pakkathula oru ponnu vandhu ukkandha. Introduce urself again with ur bench mate nu sonnaga. I am dhivya nu sonna. Na Sam nu sonna. Bell adichiruchi. Students u can go for lunch nu sonnaga. Na thiru appuram dhivya moonu perum lunch ku ponom. Divya vum naanum lunch kodu Varala. Machi nee inga ukkaru naanga lunch vaangitu vandhiduromnu sonna. Oru cue ninnutu irundhuchu. Enakku munnadi dhivya ninnutu irundha.

Dhivya: naanum unga area tha sam
Sam : appadiya engannu kaeten sonna
Divya: college pidichirukka
Sam : mmm nalla irukku unakku
Divya: thani thania ukkadhu irukkum bodhu pidikala ipo ok. Ipo tha college padikira maari irukku
Sam : first time oru ponnu kooda pesura naala
Dhivya : GF la illaya apo
Sam : first time pesurannu solra


Apo kaila vachirundha wallet keela vilundhuchi edukka kuninja. Apo tha first time avala fulla paatha.

[Image: images-8.jpg]

Divya bharathi enna ma irukka ivala en kooda pesura. Divya ku sema structure. Sedhukki vacha maari irundha. Na avala paathadha ava paakala. Cue move aachi rendu perum lunch vaangittu thiru kitta poi ukkandhom. Un kooda irundha ponna enga da nu kaeten. Ava saapidalaya so varalannu sollita da. Appuram thiruvum dhivayavum pesunaga. Ena sam nee ethuvum pesa maatranu dhivya kaeta. Illa summa tha nu sonna. Thiru ennoda number kaeten. Apo moonu perum number share panni kitom. Lunch mudichittu class ku ponom. Lunch ku appuram staff yaarum varala. Time pass pannitu bell adicha udane veetukku poita.
[+] 3 users Like Samprabha2021's post
Like Reply
#9
ஒவ்வொரு கதாபாத்திரத்துக்கும் படங்கள் சரியாக தேர்வு செய்து இணைத்து இருப்பது சூப்பர் நண்பா 

ஜோ படம் தான் செம ஹைலைட்டு 

கதை தங்கிலீஷில் இருப்பது அருமை 

படிக்க மிகுந்த ஆர்வமாகவும் எளிதாக புரியும் படியாகவும் உள்ளது நண்பா 

இந்த அற்புத படைப்பது பதிவிட்டதுக்கு நன்றி
Like Reply
#10
Nice start nanba. Keep going
All characters nice. Put some plumpy girls. DB is lean and her face is sick
Like Reply
#11
Intro oda appadiyae nikkuthu
Start pannunga nanba
Like Reply
#12
(30-10-2023, 11:01 AM)kingjack Wrote: Intro oda appadiyae nikkuthu
Start pannunga nanba

Sure bro naalaiku update varum
Like Reply
#13
Veetukku reach aana udane amma first naal college eppadi pochunnu kaetaanga. Nalla pochu amma nu sollittu fresh aaga pona. Apo tha akka engannu yosichittu amma kitta kaeten. Amma akka pakkathula kadaikku poiruka nu sonnaga. Sarinnu naanum poi fresh aagittu vandhen. Amma vandhu coffee koduthaanga. Vaangi kudichutti appadiyae Sofa la ukkandhu TV paathuttu irundha. Apo tha akka ulla vandha. Ena da college eppadi pochinnu kaeta avalum. Sirappa pochunnu sonna. Appuram ava avaloda roomku poita. Naanum coffee kudichi mudichittu velila ponen.

Velila poi en friends la meet panna. Ellarum serdhu pesittu dinner time ku veetukku vandha. Appavum irundhaaru. Avarum college pathi kaettaru. Appuram ellarum serdhu saapitoom. Saapittu mudicha udane na en phone ah eduthuttu en roomkulla pona. Akka ammakku kitchen la help panna pona.

Konja neratula akka en roomku vandha. Ena da ena pannitu irukka.

[Image: images-21.jpg]

Chumma tha ka. Appuram yaaruda staff unakku. Jyothika ka. Sooper da nalla mam da avanga romba modern college la.
Ama ka class la naanga pasanga thania ponnunga thania ukkadhuttu irundhom avanga tha vandhu oru table la oru paiyan oru ponnunu ukkara vachaanga. Engalukku edukkum bodhu kooda ippadi pannala avanga. Mmm apo yaaru da un pakkathula. Divya nu oru ponnu ka. Pesuniya da ippovavadhu. Pesuna ka Number varaikkum vaangitta. Paaru nalla monnetram tha. Ava photo irukku. Yaaru ka. Divya photo. Iru ka whatsapp la dp la irukaanu paakura. Irukku ka indha paaru.

[Image: images-23.jpg]
bbcode image

Mmm soopera irukka da. Sari apo ini unna kaila pidikka mudiyaadhu. Po ka nee vera. Ama ena ka vaangittu vandha kadaila irundhu. Kandippa sollanuma. Yen sonna koranja poiduva. Akkaku periods da atha whisper vaangittu vandha podhuma. Idhella nee yen ka poi vaangura. Enkitta sollirukalamla. Ennada innum andha kaalathulayae irukka. Sari vera endha staffum varalaya innaikku. Illa ka appuram freeya tha irundhom. Sari sari phone eh nondama thoongu olunga divya kooda kadala podama. Avalo doubt irundha nee vena en koodave padu. Unkoodaya vendam da nee kaiya poduva kaala poduva melalla. Thambi thana ka. Athukkunu innum chinna paiyana nee illa naanum chinna pillaya. Sari nee thoongu da thambi.

Adutha naal kaalaila na elumba late aaguruchi. Akka tha vandhu eluppuna. Ena innum thoongittu irukka. Ama ka sari seekiram kilambu. Akka onnu solla marandhutta nethu. Enna da. Dhivyavum namma area thana. Athukku. Illa nethu sollala atha. Collegekku kilambura valia paarunnu poitta.

Naanum vegama kilambi collegekku pona. Nethu nippatuna athe idathula poi car eh park pannittu classku pona. Pona udane dhivya va paatha ava innum varala. Naanum thiruvum konja neram pesittu irundhom appurama dhivya vandha. Hai solli sirichitte ulla pona. Naanum ulla pona.
[+] 1 user Likes Samprabha2021's post
Like Reply
#14
First class ku oru maam vandhaanga. She introduced herself as kajal.

[Image: images-25.jpg]

Paakave semaya irundhaanga. Ena iduppu ena madippu. Na avangalayae paathuttu irukiradha paatha dhivya. Paathu valiyudhu thodachikkonnu sonna. Kerchief illayae nu sonna. Vambukku ava kerchiefa kodutha. Naanum thodaikka pora maari kerchief eh moonju kitta kondu pona. Mmm ena vaasana ava kerchief layae appadiyae mondhu paatha. Sokki tha poitennu sollanum. Appuram avale atha pidingitta. Kajal mam class avangala rasikuradhulayae poiduchi. Bell adichadhum see u all tomorrow nu poitaanga.

Kajal mam ponadhum dhivya kitta avanga ena Subject nadathunaagannu kaeten. Sirichitte microstratergy da nu sonna. Appadiya semaya nadathunagalla nu sonna. Poda ethavadhu sollira pora. First time dhivya class la enkooda ivalo ponnunga padikkuranga, Ladies staff pudhusa irukku enakku. Paathale theridhu sam. Inga sollikodukira staff la onnu inga padichavangala irupaanga illa konjam hifi ah irupaanga athunaala paathu pesu da ellarodayum. Illana nammalayae vambula maati vittutu poiduvaanga. Unakku eppadi ithella theriyum. Sonna kaettukko aarayadha ellathayum. Sari sari. Ama namkku first year la language vera irukulla. Ama dhivya appadinnu sollitu irukkum bodhu aduthu oru mam ulla vandhaanga.

Paakave semaya irundhaanga avangalum.

[Image: images-27.jpg]

I am sneha students. Joining back to work after my marriage.
I will be taking java for u all. Na oru aarvathula sooper mam nu sonna. Class eh enna paathuchi. Divya ena paathu moracha. Mam yaaru pa athunnu kaetaanga. Sam mam. Sit down nu sirichutte sonnaga. Thanks mamnu sonna. Innaiku class nadathanuma illaiku naalaikku start pannalamannu kaetaanga. Athukkum naalaila irundhu aarambikkalam mam nu mundhirikotta madhuri sonna. Sirichutte ok appadinnu summa ellarukittayum pesittu irundhaanga. Na avangala paathutte irundha. Sneha missum apo apo enna paathaanga. Appuram bell adicha udane bye students nu ponaanga. Pogum bodhu ena oru orakannala paathutu ponaanga.
[+] 2 users Like Samprabha2021's post
Like Reply
#15
super starting nanba apdiye students ah young actress ayum cast pannunga thala
Like Reply
#16
(31-10-2023, 01:03 PM)Partha8226 Wrote: super starting nanba apdiye students ah young actress ayum cast pannunga thala

Sure nanba
Like Reply
#17
Katha story line sema super. Kathaila Jo semma super, jo kaagathan kathaiye padikaporen. Veriya kathai kulla poga Jo kajal, jo kajal Anushka combo scene lam sema supera irukum.
Like Reply
#18
Adutha class staff varradhukkaga wait pannitu irundhom aana yaarum varala. Ellarum sathama ukkandhu pesittu irundhom. Naanum dhivya kitta pesittu irundha. Apo thidirnu oru staff ulla vandhaanga.

[Image: images-33.jpg]

Paaka chinna ponnu madhuri irundhaanga. Low hip la saree kattirundhadhala avanga iduppu semaya irundhuchi. Takkunu na irundha side paathu thirumbunaanga. Na avanga iduppa paatha dha paathuttu sareeya vachi iduppa maraikka try pannaga. Kovama enna kooptaanga. Yaaroda class idhunu kaetaanga. Na Jothika miss tha staff indha year ku nu sonna. Ena staff roomku poi english miss eh kootittu vara sonnaga. Naanum avanga peru ennanu kaekkama staff roomkku pona. Anga ella staffum ukkandhu pesittu irundhaanga. Na medhuva enna pesuraangannu kaettutu irundha.
[+] 1 user Likes Samprabha2021's post
Like Reply
#19
[Image: IMG-20231101-092453.jpg]

Jyothika : ama sneha leavekku pogum bodhu un kundi ivalo perusa illayae ippo eppadi

Kajal: ava purusha dailyum anga thi seira pola

Shriya : mmm koduthu vachava. Dailyum olu vaanguva ini konja naalaikku

Sneha: chi ponga di daily olu vaanghradhu ennamo unma tha ana kundila la innum vaangala di.

Kajal: apo eppadi di pesuraachu

Shriya: jo tha sollanum avalukku tha experience jaasthi.

Andrea : enna jo sollave illa nee eppo di ava purushan kooda matter panna

Jyothika : ninacha di nee idha solluvannu. ( en purusha kulandha pirandha appuram ennayave kandukka maatra olunga)

Priyamani : indha konjal sinnungala konja naalaikku tha sneha

Shriya: ena priya romba kaanju poi kidakka pola ena purusha olunga seiradhu illaya unna.

Priyamani: ama di atha yen kaekkura kulandha pirandha appuram kunda irukannu solra.

Andrea : ama tamanna va enga kaanum innauku.

Shriya : ava aalu kooda velila porannu sonna enkitta.

Staff room la ivangalla pesuradha kaettu enakku thalayae suthiruchi. Kaekka kaekka moodum aachu. Appuram medhuva excuse me mam nu sonna. Ellarum ennayave paathaanga. ( Iva eppo vandhaandra madhuri)

Jothika: forgot ur name

Sneha : sam Jo unga class tha

Jyothika : sollu sam wat happened

Sam : staff is not there in the class mam so some one came and asked me to go and inform the class incharge

Andrea : oviya va irukkum Jo principal poi paathuttu vara sollirupaanga.

Jyothika: enna subject sam ippo

Sam: English mam

Priyamani: aiyo en class tha sari nee po na varra.

Ok maam nu sollitu na en class ku poita.

Jyothika: enna sneha enakku kooda iva peru gnabagam illa unakku eppadi di

Sneha: nalla thuthurunnu pesuna di class la

Andrea: nalla smarta tha pa irukka.

Shriya : ippo irukira paathi pasanga appdi tha irukaanuga.

Priyamani: sari di na class ku pora apo

Konja nerathula priyamani miss classku ulla vandhaanga avanga varum bodhum ellarum kathittu tha irundhom.


[Image: images-32.jpg]

GM students. Innum school pillainga madhuri kathittu irunkingannu sonnaga. Just passed out from school know mam nu na reply panna. True that nu enna paathu sirichaanga. Ok i am priyamani ur language staff mean english language staff i am working in this college post pass out. I am married with one kid. Ill get ur detials later nu class edukka aarmbichaanga.

Divya ena paathu ena da endha staff vandhalum ethavadhu pesura avanga kitta. Illa dhivya school padikkum bodhu na perusa yaarukittayum pesa maata. Atha na enna maathikka try panra. Mmm sari sari nu sonna. Bell adichidhu. Ok students will see u all tomorrow. U all ca go for lunch now.

Thiru vandha ava kooda ramya vum vandha

[Image: images-26.jpg]

Ramya tha thiru kooda ukkandhu irukira ponnu.

Naanga naalu perum intoduce aagikittom.

Ramya : ena sam endha staff vandhalum ethavadhu kaeturinga

Divya: ama di iva kaetadhukku appurama ella staffum ennayum oru paarvai paakuraanga.

Sam : chumma tha ramya. Ama nethu yen neenga saapida varala.

Ramya : pasikkala atha

Sam: chumma oru company kaaga vandhirukalam.

Saaptuttu kai kaluva ponom. Thiruvum dhivya vum pesitte munnadi ponaga. Ramya enakku munnadi pona. Ramyakku nalla structure. Homely figure maadhuri irundha. Alavana kundi avalukku. Na ava kundiya paathutte ava pinnadi nadandhu pona. Takkunnu ramya enna thirumbi paatha. Na vera engayo paakura maadhuri nadandha. Sam un number enna sollu na. Na kodutha avalum ava numbera thandha. Appuram ellarum serdhe class ku ponom. Lunch ku appuram innaikkum staff yaarum varala. Boringa pochu. Evening eppoda aagumnu irundhuchi. Bell adichadhum na vegama kilambuna ellathukkum bye sollittu.
[+] 3 users Like Samprabha2021's post
Like Reply
#20
super ah kondu poringa nanba college concept so nerya charcters kondu varalam
nivetha thomas
ammu abirami
anika
priyanka mohan
shivangi
mani megalai mathiri ponnungalaiyum kondu vanga bro
Like Reply




Users browsing this thread: 2 Guest(s)