Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 4.67 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Real life lo incest nijanga jarugutada leka andaru fake stories fake experiences shar
#1
Real life lo incest nijanga jarugutunda?
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#2
Yes jarugutay. Nenu na anna daughter ni denganu
[+] 5 users Like Rajeshreddy1986's post
Like Reply
#3
Yes
Nenu naa Akka ni, Vadina nu Denganu

Akka ayithe BJ kuda chestadi

Ma vadina ni ayithe anni style lo Denganu, Nani Pirralu, todalu, Boobs Super, eppudu vatini naa Rod to ruddu too untanu
[+] 4 users Like newyear2023's post
Like Reply
#4
(20-10-2023, 12:01 PM)newyear2023 Wrote: Yes
Nenu naa Akka ni, Vadina nu Denganu

Akka ayithe BJ kuda chestadi

Ma vadina ni ayithe anni style lo Denganu, Nani Pirralu, todalu, Boobs Super, eppudu vatini naa Rod to ruddu too untanu
Like Reply
#5
maa inti owner pellam ni

Vadina ani pilustanu, Super Figure, Soundarya laaga untadi

daniki dabbu pichhi, anduke edi ante adi chesi dabbu teesukuntundi,

Time dorikinappudalla, daani Chera paiki lepi direct ga mingude mingudu

Notlo pettukoni kaneesam 30 mins cheekutundi, daani pirralu, todalu super
[+] 1 user Likes newyear2023's post
Like Reply
#6
Jarugtundi.....jarigindi....iddariki istam ayinapudu evaru ayina chesukuntaru..
Like Reply
#7
(20-10-2023, 12:01 PM)newyear2023 Wrote: Yes
Nenu naa Akka ni, Vadina nu Denganu

Akka ayithe BJ kuda chestadi

Ma vadina ni ayithe anni style lo Denganu, Nani Pirralu, todalu, Boobs Super, eppudu vatini naa Rod to ruddu too untanu

Nijama bro akka ante sontha akkanaaa Ela start ayyindhi mee iddarikeer
[+] 1 user Likes rkmudugula's post
Like Reply
#8
Jarugtay ma cousin sister eh Nak sex teacher
Like Reply
#9
(25-10-2023, 12:09 AM)rkmudugula Wrote: Nijama bro akka ante sontha akkanaaa Ela start ayyindhi mee iddarikeer

okaroju anukokunda thanu snanam chestunte video teesanu, adi chusi chala sarlu kottukunna, elaga ayina okasari ayina tanani mingali anukonna.

tanaki avasaram vachi oka 50,000 kavali ani, baavi ki cheppaku ani andi, appude naaku oka alochana vachindi. sare chusta ani cheppi, evaru lenappudu, cheppanu, 50,000 ista kaani okasari naadi Notlo pettukovali ani, tanu chala serious ayyindi, kaani nenu Video chupinchi Youtube lo pedate, Facvebook lo pedate ni black mail chesa. baga edichi, vaddu please ani chivariki oppukundi.

ala BJ chesindi, alagane tana BOOBS chala round ga, stiff ga vuntayi, vaatini press chesi, chupinchu anna. ala ala tanani total nude ga chesi, rechha gotti, bed pyna paduko betti, Direct ga todala madya naadi petti 30 mins minganu, 

tanu chala happy ga feel ayyi , ika eppudu mingali anipisthe appudu cheppu, nenu ready andi. 
ala naa sontha akka nu mingutunna

kaani tana Hips , Boobs , Super ga vuntayi, Thighs ayithe nunna ga kanda patti baga untayi,
chala saarlu , nannu nila betti tane nadumu ooputhu chala baga moolugu tho, sukha padutho untadi. 

totally swargam chupistadi.

నిజమా బ్రొ అక్క అంతె సొంత అక్కనా ఏల స్తర్త్ అయ్యింధి మీ ఇద్దరికీర్

ఒకరొజు అనుకొకుంద థను స్ననం చెస్తుంతె విదెఒ తీసను, అది చుసి చల సర్లు కొత్తుకున్న, ఎలగ అయిన ఒకసరి అయిన తనని మింగలి అనుకొన్న.

తనకి అవసరం వచి ఒక 50,000 కవలి అని, బావి కి చెప్పకు అని అంది, అప్పుదె నాకు ఒక అలొచన వచింది. సరె చుస్త అని చెప్పి, ఎవరు లెనప్పుదు, చెప్పను, 50,000 ఇస్త కాని ఒకసరి నాది ణొత్లొ పెత్తుకొవలి అని, తను చల సెరిఔస్ అయ్యింది, కాని నెను విదెఒ చుపించి Yఔతుబె లొ పెదతె, Fఅచ్వెబూక్ లొ పెదతె ని బ్లచ్క్ మైల్ చెస. బగ ఎదిచి, వద్దు ప్లేసె అని చివరికి ఒప్పుకుంది.

అల భ్ఝ్ చెసింది, అలగనె తన భోఓభ్శ్ చల రౌంద్ గ, స్తిఫ్ఫ్ గ వుంతయి, వాతిని ప్రెస్స్ చెసి, చుపించు అన్న. అల అల తనని తొతల్ నుదె గ చెసి, రెచ్హ గొత్తి, బెద్ ప్య్న పదుకొ బెత్తి, డిరెచ్త్ గ తొదల మద్య నాది పెత్తి 30 మిన్స్ మింగను,

తను చల హప్ప్య్ గ ఫీల్ అయ్యి , ఇక ఎప్పుదు మింగలి అనిపిస్థె అప్పుదు చెప్పు, నెను రేద్య్ అంది.
అల నా సొంథ అక్క ను మింగుతున్న

కాని తన హిప్స్ , భూబ్స్ , శుపెర్ గ వుంతయి, ఠిఘ్స్ అయిథె నున్న గ కంద పత్తి బగ ఉంతయి,
చల సార్లు , నన్ను నిల బెత్తి తనె నదుము ఊపుథు చల బగ మూలుగు థొ, సుఖ పదుథొ ఉంతది.
తొతల్ల్య్ స్వర్గం చుపిస్తది.
[+] 1 user Likes newyear2023's post
Like Reply
#10
[Image: 00000000-F8-Ck8-Io-Xg-AAIOJW.jpg]
[Image: hot-desi-babe-sucking.jpg]
Like Reply
#11
(24-10-2023, 11:04 PM)Athlete Wrote: Jarugtundi.....jarigindi....iddariki istam ayinapudu evaru ayina chesukuntaru..

MI life lo jariginda ? Jarigithe MI experience share cheyandi.
Like Reply
#12
(27-10-2023, 05:08 AM)abhisexyboy Wrote: Jarugtay ma cousin sister eh Nak sex teacher

Ela start ayindi?
Like Reply
#13
(20-10-2023, 11:35 AM)Rajeshreddy1986 Wrote: Yes jarugutay. Nenu na anna daughter ni denganu

Ela ?
Like Reply
#14
సొంత అన్నా చెల్లెల్లు, అక్కా తమ్ముల్లు సంగతి తెలీదు కానీ.....
 పిన్ని కూతురు పెద్దమ్మ కొడుకు జెంట నాకు తెలుసు.
 అలాగే, ఒక ఇరవై ఏళ్ళ్వాడు తన పిన్ని ఎనిమిదేళ్ళ కొడుకుని, పిన్ని ఎదురుగానే, "పూకు మీద తంతాను" అని ముద్దుగా తిడితే, ఆ పిన్ని నవ్వుతూ, "వాడికి అది లేదురా" అనటం నేను (చాటుగా) విన్నాను. వాడూ పిన్నీ కచ్చితంగా దెంగించుకున్నారు అని నా నమ్మకం. 

ఇంకో చోట మొగుడు అమాయకుడు. పెళ్ళాం జాణ. వీళ్ళ పెళ్ళినాటికి 18 ఏళ్ళు ఉన్న మరిది వీళ్ళతో 10 ఏళ్ళు ఉండిపోయాడు. ఆ వదిన ఈ మరిదిని, తన ఆడపడుచుల ఎదురుగా కూడా ముద్దుగా "లంజాకొడకా" అని కోప్పడేది. 
[+] 3 users Like kamaraju50's post
Like Reply
#15
(31-10-2023, 11:40 AM)Raja@76 Wrote: Ela ?

Bro...chinnapati nunchi ba close iddaram...just chance teesukuna workout ayindi...10 rs vunde affair...pelli ayindi aameki..inka stopped
Like Reply
#16
E rojullo ivanni common aipoyay. Nenu ma pedananna koduku tho chesa sex
[+] 5 users Like Shravanireddy's post
Like Reply
#17
(03-11-2023, 04:41 PM)Shravanireddy Wrote: E rojullo ivanni common aipoyay. Nenu ma pedananna koduku tho chesa sex

Okka chance istava pls.. Iam virgin.. Okkaru kuda chance ivvatledu.. Pls ivvacchuga.
Like Reply
#18
(03-11-2023, 04:41 PM)Shravanireddy Wrote: E rojullo ivanni common aipoyay. Nenu ma pedananna koduku tho chesa sex

Asalu ela start ayindi? Meru ela oppukunnaru ?evaru evarini try chesaru?
Like Reply
#19
inka evaryna akka no chelleli no mingara

Vadina no ayina mingara

ela emi emi chesaru
Like Reply
#20
Na akka nenu relation lo vunnam
నా పేరు శివ, హైదరాబాద్ లో ఎవరైనా రియల్ ఇన్సెస్ట్ వున్నారా? 

సరదాగా మీట్ కి ప్లాన్ చేద్దాం. నా టెలిగ్రామ్ 
@Hydfungt 
కి రండి.
Like Reply




Users browsing this thread: 1 Guest(s)