Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
మీ ఇంట్లో/ఏరియా లో మీరు అనుకోకుండా నగ్నంగా/అర్ధ నగ్నంగా చూసి మరచిపోలేని అందాలు
#1
Star 
హలో ఫ్రెండ్స్!
కొన్నిసార్లు అనుకోకుండా మన ఇంట్లో లేదా చుట్టుపక్కల ఉండే కొందరు ఆడవాళ్ళు స్నానం చేసేటపుడో లేక ఏదొక పనిలో ఉండగా నగ్నంగా నో లేక అర్ధ నగ్నంగా నో మన కళ్ళల్లో పడతారు. అప్పటివరకు వాళ్ళ మీద మనకి ఎటువంటి ఫీలింగ్ లేకపోయిన ఆ పిక్చర్ మాత్రం మన మైండ్ లో నుండి పోదు. ఆ అనుభవాలను ఇక్కడ మన xossipy ఫ్రెండ్స్ తో పంచుకోండి.
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#2
Na sister andalu chusanu tana phone lo vala lover kosam tesukundi anukunta abba boobs ayety asalu keka puku keka o kekka
[+] 3 users Like sanku's post
Like Reply
#3
Ma pakka inti aunty age 38 , open top bath room lo pain nunchi chusa super figure asalu . Aa sallu , puku keka asalu
[+] 1 user Likes MohanKrishna123's post
Like Reply
#4
Nenu ma pakkinti aunty ni chusanu, puku sallu bhale shape lo undevi bath chese apudu night neat ga light lo kanipinchedi
Like Reply
#5
Nenu ma ammanu chusa
[+] 2 users Like Pavan Kumar reddy's post
Like Reply
#6
Nenu naa mama barya ni chusthunna, lanja black eh gani kekala vuntadi. Tamil actress eswari la vuntadi but full nude chudaledu sallu varaku chusa.
Google chat (Hangouts) @ chrajesh4340; 
Like Reply
#7
మా ఇంటి దగ్గర ఒక అంటి రోజు 11 గంటలకు సస్నానం చేసేది. 
బలే ఉండేది లావు లావు రొమ్ములతో తెల్లగా బలే ఉండేది.వెంటనే లేచిపోయేది
[+] 1 user Likes erragundu's post
Like Reply
#8
(27-09-2023, 01:12 PM)erragundu Wrote: మా ఇంటి దగ్గర ఒక అంటి రోజు 11 గంటలకు సస్నానం చేసేది. 
బలే ఉండేది లావు లావు రొమ్ములతో తెల్లగా బలే ఉండేది.వెంటనే లేచిపోయేది

Ippatiki chusthunnava
Like Reply
#9
(22-09-2023, 11:15 AM)Hey mi telegram id ivandi msg chestanu or google chat id  Pavan Kumar reddy Wrote: Nenu ma ammanu chusa
Like Reply
#10
Nenu roju bathroom ki vellvadini outdoor ki inti daggara velle dhaarilo oka house undedhi andhulo untadhi oka aunty untadhi super anthe dhanni chudagane lestadhi ..... ayithe enno days ga anukuntunna dhanni nude ga chudali chudali ani oka roju mng 6:15 ki adhi bytiki vachi nighty medhiki lepi ucha posindhi mawa dhani gudhalu ah shapeluu super anthe 4 min emo posindhi lanjaaa adhi chusi ah roju 5 times kottukunna...
[+] 1 user Likes Rishithejabsj's post
Like Reply
#11
(30-09-2023, 10:29 PM)Rishithejabsj Wrote: Nenu roju bathroom ki vellvadini outdoor ki inti daggara velle dhaarilo oka house undedhi andhulo untadhi oka aunty untadhi super anthe dhanni chudagane lestadhi ..... ayithe enno days ga anukuntunna dhanni nude ga chudali chudali ani oka roju mng 6:15 ki adhi bytiki vachi nighty medhiki lepi ucha posindhi mawa dhani gudhalu ah shapeluu super anthe 4 min emo posindhi lanjaaa adhi chusi ah roju 5 times kottukunna...
Lucky boy. Malli chusava aunty ni
Google chat (Hangouts) @ chrajesh4340; 
Like Reply
#12
(14-09-2023, 09:47 PM)sanku Wrote: Na sister andalu chusanu tana phone lo vala lover kosam tesukundi anukunta abba boobs ayety asalu keka puku keka o kekka

Bagunaya pics avi full nude ah???
Like Reply
#13
ma pakkintlo ramanamma ani undedi.. okaroju open top bathroom lo snanam chestundi... memu donga security officer aduthu dachipettukoniki a bathroom lo ki poya...full battalu lekunda Chusa ... ipatiki a shapes marchipolenu
Like Reply
#14
(23-12-2023, 09:08 AM)silentkisser208 Wrote: ma pakkintlo ramanamma ani undedi.. okaroju open top bathroom lo snanam chestundi... memu donga security officer aduthu dachipettukoniki a bathroom lo ki poya...full battalu lekunda Chusa ... ipatiki a shapes marchipolenu

Emanaleda bhayya
Like Reply
#15
Ma inti pakkana oka aunty undedhi, valla bathroom open di. Snanam night chese vallu andaru padukunaka light veskuni motham nude ga neat ga puku anni kanipinchevi.
[+] 2 users Like Vishnupuku's post
Like Reply
#16
(24-12-2023, 08:05 AM)Vishnupuku Wrote: Ma inti pakkana oka aunty undedhi, valla bathroom open di. Snanam night chese vallu andaru padukunaka light veskuni motham nude ga neat ga puku anni kanipinchevi.

Roju enjoy chesevadivannamata
Like Reply
#17
(24-12-2023, 08:31 PM)Mister Hot Wrote: Roju enjoy chesevadivannamata

Anni rojulu sync ayedhi kadu but weekends chance vachedhi, bhale undedhi sexy ass and hairy pussy picha hot asalu. Night valla intlone light undedhi bath chese time ki so bhale clear ga undedhi antha
[+] 1 user Likes Vishnupuku's post
Like Reply
#18
(24-12-2023, 09:32 PM)Vishnupuku Wrote: Anni rojulu sync ayedhi kadu but weekends chance vachedhi, bhale undedhi sexy ass and hairy pussy picha hot asalu. Night valla intlone light undedhi bath chese time ki so bhale clear ga undedhi antha

Luck boy
Like Reply
#19
Amma bath cheseppudu akka dress change cheskuneepu dooropen cheste mirror lo nundi chusa
[+] 2 users Like clikfb6's post
Like Reply
#20
Amma amamma ni chusa
Like Reply




Users browsing this thread: 1 Guest(s)