Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
పంచుకుందాం మాట్లాడుకుందాం
#1
ఇక్కడ మి ఇంట్లో వల్ల రాంకు ల గురించి మాట్లాడుకుందాం అమ్మ చెల్లి పిన్ని అత్త కొడుకు కోడలు కూతురు భార్య పిల్లలు బయట వలాతో కానీ లేదా ఇంట్లో వలాతో కానీ చేస్తున్నారా కసిగా ఎలాంటి రాంకులు అయిన తెలపండి 
                                 Reply ముఖ్యం బిగిలు
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#2
ma amma oka musaloditho affair nadipisthundhi ma ammama valla inti dhaggara
[+] 1 user Likes Laxmi pathivratha's post
Like Reply
#3
NIJAMAAA. NUVVU CHUSAAAVAA. ELAAA VUNTUNDI MI AMMAA
Like Reply
#4
Nenu ma amma ma pininti uncle tho veinchukovadam choosa doggy lo
[+] 1 user Likes malone's post
Like Reply
#5
(26-12-2022, 10:42 AM)Laxmi pathivratha Wrote: ma amma oka musaloditho affair nadipisthundhi ma ammama valla inti dhaggara

Hi andi my id sr8136270;
Like Reply
#6
na pellaniki nenu puku nake vidhanam nachadam ledu antundi. thanakunna kama dahaniki evadinanna thagulukuntademo ani bhayamga undi. dayachesi puku naki thanaki swargam chupinche techniques emanna unte theliyacheyyandi. thanks
[+] 2 users Like nippu nagaraju's post
Like Reply
#7
(27-12-2022, 08:49 AM)nippu nagaraju Wrote: na pellaniki nenu puku nake vidhanam nachadam ledu antundi. thanakunna kama dahaniki evadinanna thagulukuntademo ani bhayamga undi. dayachesi puku naki thanaki swargam chupinche techniques emanna unte theliyacheyyandi. thanks
పూకు పైనా, ఒక అంగుళం లోపలా చెంచాడేసి తేనె వేసి బాగా అరచేత్తో ఆతులకి తేనె పట్టించి....
అప్పుడు నాకితే....
తేనె వెళ్ళిన లోతులకి నాలిక పంపి,
లోపలా, బయటా తేనె రుచి ఆగేసెరికి, ఫలితణ్ కనపడుతుంది.



Practice.....
Practice ...
Practice....
Like Reply
#8
(26-12-2022, 08:07 PM)malone Wrote: Nenu ma amma ma pininti uncle tho veinchukovadam choosa doggy lo

wow . elaa vuntundi mi pinni
Like Reply
#9
(27-12-2022, 02:22 PM)kamaraju50 Wrote: పూకు పైనా, ఒక అంగుళం లోపలా చెంచాడేసి తేనె వేసి బాగా అరచేత్తో ఆతులకి తేనె పట్టించి....
అప్పుడు నాకితే....
తేనె వెళ్ళిన లోతులకి నాలిక పంపి,
లోపలా, బయటా తేనె రుచి ఆగేసెరికి, ఫలితణ్ కనపడుతుంది.



Practice.....
Practice ...
Practice....






super. ans
Like Reply
#10
(27-12-2022, 08:49 AM)nippu nagaraju Wrote: na pellaniki nenu puku nake vidhanam nachadam ledu antundi. thanakunna kama dahaniki evadinanna thagulukuntademo ani bhayamga undi. dayachesi puku naki thanaki swargam chupinche techniques emanna unte theliyacheyyandi. thanks

Badhapadaku mithrama, pooku pyna yedaina food item vesi chudu. Mi wyf yevarini max thagulukodhu bcoz thanaki, pooku nakadam nachatledhu. So fikar padakunda vundu
[+] 1 user Likes maleforU's post
Like Reply
#11
నిజంగా అమ్మని దెంగాలని ఉంది కానీ ఎలా నో తెలీదు తన బలిసిన పిర్రల మధ్యలో మోడ్డ పెట్టాలని ఉంది కానీ ఉపుకుంటుందో లేదో తన పుకూ నాకుతూ మోడ్డ చిక్కించుకోవలని ఉంది ఇష్టపడుతుందో లేదో తనకు కడుపు చేసి పిల్ల పుట్టాక పెద్ద సళ్ళలో పాలు తాగుతూ న లంజల దెంగాలని ఉంది ఈ కోరిక నెరేరుతుందో లేదో
https://images.app.goo.gl/j79Wp24gTLhLbF2BA



అది కూడా మన అమ్మ ఇలాంటి లంజల ఉంటే దెంగాలి
[+] 1 user Likes Attitude incest's post
Like Reply




Users browsing this thread: 1 Guest(s)