Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 2 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Amma ki affairs unnaya??
#1
Hi friends,,

Real ga mi amma laki Affairs unnaya? 
Evarevaru veyadam chusav mi amma ni .
[+] 1 user Likes Ranga25's post
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#2
Ma mommy ki unai
Ma mommy ni oka ***** uncle dengadam na school days lo chusa
Inka oka puipe repair vadu
[+] 2 users Like Nanisam522's post
Like Reply
#3
(23-10-2021, 01:43 PM)Nanisam522 Wrote: Ma mommy ki unai
Ma mommy ni oka ***** uncle dengadam na school days lo chusa
Inka oka puipe repair vadu

Alaaa untadhee me mom structure
Like Reply
#4
Maa amma Ma nana friend tho sex chasthutay chsanu 5 years ago
[+] 1 user Likes Inaganti12's post
Like Reply
#5
(20-11-2021, 12:56 AM)Inaganti12 Wrote: Maa amma Ma nana friend tho sex chasthutay chsanu 5 years ago

nuvu chudatam ne amma chusindaa?

enka chesthundaa me dad friend tho ??

nuv apudana chesavaa?
Like Reply
#6
Nenu kalara chudaledu kani. Naku guarantee ga telusu.
[+] 1 user Likes sweatgirl's post
Like Reply
#7
Maa amma ki maa babai (nanna thammudu) tho affair undindhi. Nenu kuda oka sari chusanu. Appudu naa age below 5 years and maadhi appatlo joint family. Andharam kalisi oke intlo undevalam. Oka roju evening 5 'o clock ki memu pillam andharam kalisi terrace lo aadukuntunnam. Appudu vachadu maa babai maa amma tho kalisi terrace loki. Maa babai mamalini (pillalani) kindhiki vellamannadu. Appudu vallu terrace door lock chesukunnaru. Oka 20 minutes taravatha malli door open chesaru. Nenu aa door daggara aa 20 minutes wait chesanu and vallu vache tappudu valla faces chusanu. Adhi yedho different feeling iddari faces lo appudu
[+] 2 users Like Rama alok's post
Like Reply
#8
(20-12-2021, 05:05 PM)Rama alok Wrote: Maa amma ki maa babai (nanna thammudu) tho affair undindhi. Nenu kuda oka sari chusanu. Appudu naa age below 5 years and maadhi appatlo joint family. Andharam kalisi oke intlo undevalam. Oka roju evening 5 'o clock ki memu pillam andharam kalisi terrace lo aadukuntunnam. Appudu vachadu maa babai maa amma tho kalisi terrace loki. Maa babai mamalini (pillalani) kindhiki vellamannadu. Appudu vallu terrace door lock chesukunnaru. Oka 20 minutes taravatha malli door open chesaru. Nenu aa door daggara aa 20 minutes wait chesanu and vallu vache tappudu valla faces chusanu. Adhi yedho different feeling iddari faces lo appudu

Eepudu nadustundha
Like Reply
#9
(21-12-2021, 08:29 PM)Varama Wrote: Eepudu nadustundha

No, ippudu ledhu
Like Reply
#10
Try chesava nuvvu
Like Reply
#11
(22-12-2021, 08:29 PM)Varama Wrote: Try chesava nuvvu

No bro
Like Reply
#12
Undi....tana  colleague tho....
Like Reply




Users browsing this thread: 1 Guest(s)