Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
मराठी झवझवी
#1
Gost mazhya madak baykochi 


Hi gost mazhya baykochi aahe , tas pahayla gel tr he navra bayko madhil honarya sex chi normal gosht aahe pan ya goshti mdhe he vishech ki suruvatila aamhi fkt sex kraycho pan halu halu aamhi ekmekana kase veglya veglya padhatine param aanand det gelo.

Tas tr aamchya lagnala 3 vaarsh zaliy pan aamcha josh ajunhi navvivahit jodi sarkha aahe , mazhya bayko baddal sangaych zal tr ti atishay sansari man milau sarvansobat milun mislun rahnari aahe typical Indian bayko. Pan mi kdhihi vichaar kela nvhata ki ti mla pratyek goshti mdhe sex baddal evdha sagla responce deyil , aani mhanunch mi swatala khup lucky manto.
Tr mi amchya mdhil ek prasang varnan krto Asch sutticha divas hota tymule mi ushirach uthalo ti kichen mdhe nasta banvat hoti , aaj mazhya lavdhya mdhe khupch aag lagli hoti ,mi pahil tr tine tshirt aani normal pant ghatli hoti aani kichen otyajaval ubhi rahun breakfast banvat hoti.
Mla tichi madak fighure bghun ek idea suchli. Tashi ti disayla khup sundar aahe tiche thane tr khup mast bharlele aahet size 36-32-34 asel means tiche thane 36d aaher mla tr khup aavdtat , tiche nipple mast brown rangache aani mst kadak aahe z tichya mothya mothya chiknya thanyanvr nipple bhovticha areola black colour mdhe khup motha aahe , aani to tichalya thanyanvr shobhun disto mast , tar mi kichen mdhe gelo tila magun chipklo aani kachkan mithi marli , tashi ti savdh zali aani bolii , b means bayko aani m means me
 b - evdhya lavkr ka uthlet , zoopa ajun thoda vel , mi nasta zala ki bolvte 
M - zali zop mla te aaj tuzhya thanyancha nasta kraychay sakali sakali 
B - ohhh kara n mg mazre thane tr vaat bghtay ki kdhi maza rajya tyana tondat gheil. 

As boltach mi tiche tshirt var kele aani bhargaccha bharlele thane dabu laglo aahhhhhh ky felling hoti mst mau mau thane mi dabat hoto , tiche thane khup mast round shape mdhe aahet , aani mast dabayla mjja yete , mi tasach ubha rahun mast dabat hoto
B - ahhhhhhhh kiti mast dabta tumhi plz halu halu daba tras hoto khup , ahhhhhh uaaahhhhhhhhh mast vatay plz daba ajun kus kara tyana .


He aikun maza lawda pan tat vyayla suruvat zali ek tar evdhe mast thane dabtana aani tichya madak mansal shriracha touch houn maza baburav mast paiki kadak zala hota mi to tichya gand mdhe set kela , tila nasha chadhayla lagla aani ti rangat aali , aani tiche kambar mage krun mazhya lavdhyavr gaand ghasu lagli 

M- aaahhhhhhh ky mast gaand aahe tuzi mazi raand ,ghass ajun jorat tuza navra mast thane dabtoy ,ohhhhhh ahhhhhhh

B- Ho krtey mi mazhya raja mi randi fkt tumhi tumhi mhanal te karel tumchya sathi 

Mi patkan tiche tshirt kadhle aani bra pan lgech kadhla tichi gori gori chikni path bghuun mi tichya vr kiss kru laglo tashi ti mast chikkar kadhu lagli 

B - ahhhhhh choka ajun ahhhhh kiti mast vattay khup bhari vattay aaahhhhhhh

Mi hat pudhe neun tiche nange thane dabayla suruvat keli ,khar sangu evdhe sexy thane dabtana majja kahi aurch aahe , ahhhh mast tiche thane donhi hatane sarkhe dabat hoto ,

M - mazi chinnal rand kiti mast thane vadhvun thevley ky majja yetey 

B- fkt tumchya sathi ya randi ne maintain keley thane , daba ajun asach jorat mast paiki , ahhhhhhhhhhh , ooooohhhhhhhhhhhhhh , plz ajun jorat daba khup mast dabta tumhi aahhhhhhhhh , plz maze nipplee tondat ghya , mla khup aawdat tumhi jevha maze thane choktat ttevhaa , ahhhhhhhhh

Mi lgech tila firavli aani ek nipple tondat gheun mast choku laglo , ahhhh ky mjja yet hoti ky sexy thane aahe mazya raaand che aahhhhhhhhh , ohhhhhhhh kharach thane chokaych sukh kahi veglach asat

Mi eka hatane dusra thana dabat hoto aani tondane ticha ek nipple chokat hoto , ti akshaesha thararat hoti aani mst sath det hoti ,

Mi masa ek haat mazhya aavdtya thikani nela mhanje tichya fodi var , tichiya pant mdhe halu halu haat ghaltana agodr mla chote chote kes lagle mla fodivr kes khup adtat aani mi maz ek bot tichya chut mdhe ghatla , tasa tila ek zatka basla

B- ahhhhhhh , mmhhhhhh ohhhhhhhhh ajun jorat choka thane mazha zawadhya jorat kr ajun tuzi raand tuzhya sathi nangi hoteyTila halu halu khup nasha yet hoti aani ti aata shivya pn det hoti ,

Mi patkan tichi pant aani panty kadhli aani tila kichen mdhech purn nagdi keli , mi tondane tiche thane chokat hoto aani maze 2 bot tichya fodimdhe ghalat hoto tashi ti khupach garam hot challi hoti 
Tiche thane chokun zalyavr mazi najar jashi tichya fodi kde geli mi pahil tithun white pani baher yet hot , mi lagech khali baslo aani tichya fodiche pani jib ne chatayla laglo , aahaaaaaa ky mast taste hoti ahhhhh , he bghun ti ordu lagli

B- chok mazi fodi madarchod ahhhhhhhhh ky mast vattay purn tondat ghe , sallliii khup pani sodtay chinnaal , aahhhhggg chok ajun jorat ahhhhh , ghal purn jib ghal 

Tich bolan aikun mi ajun tichi  fodi chavdi krun choku laglo tine ticha ek pay mazhya khandyavr thevla aani boli

B -  chok bhadvya mazi chut khup pani sodtey tuzhya sathi. #aahhhhhhhhhh , uhhhhhhhha khup mast vatttt


Ticha precum mi chokat hoto aata mi maza speed vadhvla , tasi ti jorjorat swas ghet hoti , anani dole band krun param aanad ghet hoti , 
Mi tichi fodi chatat hoto aani donhi hatane tiche mothe bhari nitamb dabat hoto , ahhhhh ky mst feeling hoti , tichi gaand khup mst aahe tiche bum mst shape mdhe aahet , aaahh mi jor jorat tiche bum dabayla laglo 

Maze ek bot tichya gaand mdhe ghatl aani aat baher krt hoto , 

B - ahhhhhh ghala ajun mazi fodi gaand fadun taka ahhhh mst vattay , ahhggggg maza zavada nvra ky mst choktoy mazi fodii , aahhhhggg


M - Ho n mazi raand tu evdhy sexy aahe ani tuzi gaand tr khupch bhari aahe , ki bot aatmdhe ghatla gaand mdhe tshi ti ordu lagli 

B- ahhhhh ukhhhhhhhhh ch , ghal ajun gaand mdhe konachi milanar nhi ashi gaand ahhhhhggggg mst vatttt

Mi tila firvun tichi gaand chavdi keli aani mazi jib tichya gaandichya chidravr lavli 

Tashi ti tadpayla lagli khup 

Mi mazya jib ne gannd chokayla suruvat keli tashi ti mast paiky enjoy krayla lagli ,

B- ahhhhhhh khup chan , chok mazya zavadhya khup mast choktos tu , aahhhhhhh khup bhari vatay , plz ajun jorat kar , salaaa kiti mast choktoy gaand , gaand mdhe pan ek veglach aanad aahe , param aandand , ahhhhhhh ohhhhhhhh hhhhhhmmmmmmmm

Ti ajunch vakli aani mla tichi mansal gaand baher yetanna disli , ti vaklyamule ti ajunch sexy disat hoti , tiche bum ajunch baher aale hote, 
He bghun mi tichya gannd vr tutunch padlo , mla tichya gandicha vaas khup aawdto to khupch mast hota ,ti response deu lagli 

B- aahhhhhh , wow ky mast feeling aahe , ajun chok mazhya raja mazi gaand , ahhhh fakt tuzhya sathich aahe ti , changli chokun saff kr tula , ahhhhhhhh, aohhhhhhhhhh 

Mi doghi hatane tiche gaand chawadi keli aani mazi jib aata mdhe takli , ahhhhhh ky mast majjja yet hoti ahhhhhh , ohhhhhhh ky mjaa yet hoti , wow 

B- chok madarchod bhawvya ajun chok , mla kalat nhi bayka nvryana gaand ka choku det nhi , kiti motha anad miss krta te , ahhhhhh , chok mazya raja ,ahhhhhh

Mi tichi gand mast paiki mansokt chokat hoto aani purn feeling enjoy krt hoto


nantr Mi ubha rahilo aani tila khali basval , tila vel nhi lagla ki ky kraycha aahe tine maze sarv kapde kadhle aani mazya baburav hatat gheun bghu lagli 

Evdha sarv Pranay chalu astaNa maza baburav kadak houn tila salami det hota , tine halun maza lavdhya cha muka ghetla aani aale precum jibhene chatayla lagli , 
Ky bhari feeling hoti , mazhya lavdhyachya tokala mla gudgulya feel hot hotya ,

M - ahhhhhhhhh mast mazi raand ashich chok maza lavda , bgh kasa tat zalay tula bghun , chok. Sallliii chinaal , ajun chok ahhhhhhh , param aanad

Tine lavdhya vrchi skin mage ghelti aani purn maza lavda tondat gheun choku lagli , ahhhhh ky mast feeling hoti ,

Ti chokayla mast expert hoti tine halu halu maza  lavda aata baher krayla suruvat keli , hi feeling evdhi jabrdast hoti ki ky sangu ahhhhhhhh

M - ajun jorat aat baher kar , sali mast choktes tu , tuch tr khari zawadi aahes mazi aahhhhhhhh , asach aata baher kar mast vatay , ahhhhhhhh

Tine tasch maza lavda chilla aani nantr maze balls pn chokle , maze balls chokayla tila khup aawdtat , aani tine mla paltayla sangilte , aani mazi gaand chavdi krun tyat tine jib lavli ,

Ky sangu yaar jevha bayko aapli gaand ,chokte n ti hi feeling aahe sex madhili sarvat vegli felling aahe , aahhhhhhhh , mi sangu nhi shakat 


M - ahhhhhhh chok ajun chok tuzhya zavadhya navryachi gaannd , aahhhhhh aojhhhhhh

B- hmmmmmmm , khup maast aahe tumchi gannd mla khup awdte , mast aahe ,hhmmmmmmmmm

Aani tine parat jib tithe lavli , tase mla swargat gelyachi janiv zali , ahhhhhhhh , ohhhhhhhhhh , mi ajun thoda vaklo jenekrun mazi gand ajun baher aali aani ti pagal sarkhi tila choku lagli ,


Ahhhhhhhh khup chan , ahhhhhh 

Shevti he zaylavr mi tila ubha kel , hat kichen otyavr thevle tiche aani tila kamretun vakvli aani tichya chut var maza lavda tekvla 

B - ahhhhhh dear zawa mala tumchi bayko tumchi vattt bggatey , taka aata madhe mast zawa tila , ahhhhh

Mi maza laawda aatmdhe takla tashi ti ordli 

B -  ahhhhhh  ,oluhhhhhhh -hmmmmmm

Aani ashya prakare machi zawazavi suru zali , mi tichya fodimdhe land takrana tiche thane pan dabat hoto 

Tila jor jorat dhakke detana ttiche thane mast paiky halat hote , aani ti pan gaand mage krun mast paiky responce det hoti 

B - zawa tumchya bayko la khup iccha aahe tumchya lavdhya ne mazhya fodi mdhe zavaychi , ahhhhhhh ,uhhhhhh Asch jorat zawa ajun , purn thecha krun taka mazhya fodi cha 

M- Ho g mazi rani tyasathi ch maza lavda aahe , mast paiky zawtoy Bagh tuzhya fodila 

Tine ek pay uchlun kichen otyavr thevla tyamule tichi fodi ajun ch var aali tymule maza speend ajunch vadhla 

M- mast mazi raand tula zawayla tr khup mjjja yete , mast aahe tuzi gaand , fodi aani thane 

Mi zawatana tiche thane jor jorat dabat hoto , tila pn khup majja yet hoti , ti ajich badbadyla lagli 

B - ahhhhhhh zav re madarchod ajun zav fkt tuzhya sathich mi randi banliy , ajun jorat kar , asach zawat raha mla , ahhhhhhh ,aaiiiiiii ggggggg gggggggggg , aoooooooo , zawa mla ajun , zor zorat purn bhosda banva mazhya fodi cha , ahhhhhh ky mast zavtoy maza nvra ahhhhhh , ohhhhhhh ahhhhhhhhhhh hmmmmmmmmmmmmmm


Mi Asch jorjorat dhakke det hoto , ani ashya prakare aamhi aamcha sex enjoy krt hoto , shevti mi tichya fodi mdhe pani sodal aani tila pakdun maza land tichya fodimdhe ch rahu dila , aahhhh , tichya fodimshun doghanch pani baher yet hot ,

Ashya prakare aamchi Pranay katha purn zali
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#2
विजू नाईक घरातुन जस्ट बाहेर पडले होते त्याचा फायदा घेऊन बलवंत लगेच घरी आला आणि वंदना नाईक वहिनीला उक्सवआयचा प्रयत्न करत होता पण वंदना सती सावित्री असल्याचे नाटक करत होती शेवटी बल्लूने वंदनाच्या साडीचा पदर खाली पाडला आणि तिच्या दुधांच्या मादक फटीकडे बघुन आमटे घोळत होता आणि वंदनाभाभी स्वताला सावरण्यासाठी खुप प्रयत्न करत होती.

ओह"बल्लू, अब मेरी शादी हो चुकी हैं, अब हमे ये सब बंद करना चाहिए", वंदना बल्लूकडे बघत म्हणाली.
बलवंत ची नजर अजूनही वंदना वहिनीच्या टच्च टुच्च करकरीत आंब्यावरच होती , त्याने आपल्या होठानी तिला तिच्या मादक फटीकडे बघुन त्यावर पप्पीचा इशारा करत म्हणाला,

"बस एक बार और वंदना डार्लिंग, फिर मैं कभी तूझे तंग नहीं करूंगा", ऐसा कहकर वो वंदना के बूब्सपर चुंबन करने लगा,
पुढे वंदनावहीनीने त्यांच्या होठांचा चावट स्पर्श आपल्या मादक उरोजावर होताच तिने तिचे सती सावित्री असल्याचे ढोंग काढून तिने त्याचा नऊ इंचाचे ताठलेल खेळ आपल्या हातात घेऊन त्याला इनकोरेज करत राहीली, पुढे वीस पंचवीस मिनिटे बल्लउनए तिला नागडा केला तिला दाबून दाबून आपल्या ओठांनी ओला केला

आणि पुढे अर्ध्या तासानंतर

स्स्हा"बलवंत, बस्सस ऐसे ही चोदो मुझे, मज़ा आ रहा है", मेरा पति तो चूदाई करने के मामले हे एक नंबरका बेवकुफ है..

वंदनाने आपल्या गोर्या मांड्या फाकवून बल्लू चा मोठा ताठलेला लंड आपल्या पुच्चीत घेताना दिसत होती आणि बलवंत खालुन तगडे धक्के मारत मारत तिच्या मादक गोलाकार आंबे खाताना दिसत होता

दोघे पण झवण्यामधे पार रमुन गेले होते बल्लूने तिला त्याच्या लवड्यावर बसवून तिला उडवलं, तिला घोडी बनवून झवले ,तिचे उरोजांच्या फटीत आपला मला मोठा खंड अडकवून मस्त झवले आणि लगबग एका तासानंतर त्यांनी तिच्या पुच्चीतुन आपलं खेळ बाहेर काढून तिला खाली बसायला सांगितले आणि आपल्या लवड्यातुंन गरम लाव्हाच्या पिचकाऱ्या तिच्या सुंदर चेहऱ्यावर सोडल्या आणि तिला खूप खुश करून टाकलं.
तिचा नवरा घरी येईपर्यंत त्यानं दिवसभरात तिला तीन वेळा झवला आणि तिच्या बरोबर बाथरुममध्ये अंघोळ करून मग तो निघून गेला
[Image: 351213684_20230505_171914.gif]
[Image: 140041740_20200311_045943.gif]
प्यासी (*)(*) जवानी है
थोडी (*)(*) दिवानी है
बाहोमे ले ले इसे (*)(*)
एक पप्पी दे दे मुझे (*)(*)
Like Reply




Users browsing this thread: 1 Guest(s)