Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Adultery Meri zindigi de kisse
#1
Wink 
Hor fr ki haal ne sareya de 
Xossip to baas ta dil hi ni lgda c. Chlo hun ethe fun krde a.
Main eh story xossip te likhni c lekin sala xossip hi band hogeya une time vich. Main socheya kyu na si jagah te likhi jawe. Lekin ethe user bahut ghat ne. Loki bina register kre hi stories padde ne ethe. Friends please register kro.

Eh story thodi different howegi. Ethe kaafi jada short stories hon giya jo story de hero, Rajan de life de vakh vakh stages to guzrn gaiya. Adultery, incest, thriller, celebrities, sab howega bas ik shart te, readers di support milni chahidi hai.

Kal nu start krange pehla kissa.
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#2

Mohalle wali aunty

part - 11

Like Reply
#3
Reserve2
Like Reply
#4
Mohale wali aunty - part 1

"sat sri akal aunty g" darwaja kholde hi main samne khadi harpreet aunty nu keha.


Thale ho fr main aunty de pairi hath laye te aunty ago pyaar naal mere sir ute hath rakh boli "sat sri akal rajan putt". Fr harpreet andr ayi te boli "mummy kithe a teri".

"Rasoi vich ne aunty g" main daseya. Meri gal sun aunty rasoi wal tur pi. Meri najar ta bas ike hi jagah tiki fr, oh c harpreet aunty de salwar vich 71 72 krde chittuda upar. Mera lun harkat v karn lga. Main aunty de chittud nu dekhda reha jad tak aunty rasoi vich mummy kol ni pahunch gayi. Fr main kamre vich ja bed upr let geya te pajame de upro hi lun nu holi holi hila harpreet aunty de chittuda bara sochn laga.

Eh kissa odo da hai jad main 12th class vich padda c. Na ta non medical di padai ho rahi c na te koi kudi fas rahi c. Kad 5'10 sohna gabru jawan hon karn v koi kudi nahi c fass rahi mere to. 18 saal di umar c meri te meri najar 46 saal di janani upr hi tiki hoi c. Harpreet aunty mere ghar de naal hi rehndi hai te minu bachpan to jandi hai. Aunty minu apne munde wangu samjdi hai lekin main kdi harpreer nu maa di najr naao nahi c dekheya. Meri najr ta bas aunty de shareer ute rehndi te har roj ik na ik wari main aunty de naam di muth jarur marda. Aunty di umar pawe 46 c lekin shakl aj v bahut pyaari c. Mumme ta eda jiwe do mote mote kharbuje hon te thale hi bahar nu nikleya hoeya pett. Pett jada nahi c aunty da. Fr harpreet aunty de shareer da sabto sohna hissa, chittud. Aunty de chittud ik pakko jatti warge ne. Football wangu lagde c aunty di chittud jehne nu dekh dekh mera mann kadi nahi c bharda. Upro aunty di subah v bahut pyara c. Aunty hamesha sareya naal pyaar naal gal krdi. Eh sab cheeja ne minu is janani da deewana banaeya hoeya c. Halka sanwla rang aunty da te 46 saal di umaar vich bhaara shareer mere andr di hawas nu vadanda hi ja reha c. 

Ajkal mera dimaag kush jada hi chal reha c. Minu pta c aunty da gharwala ik number da nala hai. Ohnu dekh k eh gal pakki c k oh aunty nu mahine shaid 1 ya 2 waari hi thokda howega. Pawe eh sab galan main sochda c lekin ik gal minu pakki pta c k harpreet aunty kise gair mard thale nahi payi howegi. Harpreet aunty saadhi jahi aurat hai. Ehi gal c jis karn main ajtak koi kadm nahi c chkeya. Lekin hun had tapdi ja rahi c. Bapu de kamre vich feem main savere hi shak layi c. Apne kamre vich betha main apne lun nu hath naal napeya hoeya c te apni mummy te harpreet aunty di galan sun reha c. Feem da saroor chad reha c. Main utheya te sidha rasoi vich geya.

Minu dekhde hi harpreer aunty pyaar naal boli "ha roshan putt padai kida chaldi teri".

"Vadia chal rahi aunty g" main harpreer aunty de kameez vich tang fasse mummea nu check krde hoye keha.

"Chalo putt padai wal dhyaan do +2 class ae" aunty boli. 

Lekin hun aunty nu kon samjawa mera sara dhyaan hun bas ohna de munmea te chittuda vich hi hai. Ine vich meri mummy bol pai. Mummy sabzi banan vich busy c te naal naal harpreet naal galan v kr rhi c. Main te harpreet aunty mummy de pishe jahe hoke khade c. Main harpreet aunty de bilkul naal hi khada c jado mere dimaag vich ik idea. Ptani kitho himaat ayi te main apna hath holi jahe aunty de chittuda ute fer pishe nu kr leya. Mere te saah hi sukk gaye lekin aunty bina react kite mummy naal galan krdi rahi. Kush second baad main fr to kita te fr aunty da koi reaction na ayea. Thodi der baad mummy te aunty kamre vich beth chaah peen lage. Main v kol ake bethgeyabte jaan bhuj k lagatar aunty de mummea nu koorn laga. Aunty ne ik do waar minu fad v leya lekin main besharma wangu koor da reya.

Harpreet aunty sade ghar lagbhag roj hi andi c. Eh sab main agle 3 dina li kita aunty naal. aunty walo koi reaction  na mileya. Minu hor himmat miln lagi. Minu lag reha c aunty man jawegi. Harpreet aunty de chittuda nu nange dekhn di khuahish waddi ja rhi c. Minu pura wishwaas ho reha c hun aunty v mere kolo lun bhaldi hai. Ik din duphere mummy ne minu harpreet aunty de ghar kush samaan den lai keha. Dupher da time c te minu pta c harpreet aunty is time ikalli howegi ghre. Main saman chukeya te apne halchal krde lun nu jean vich set krda hoeya 2 ghar shad harpreet aunty de ghar wal chlegeya. Garmia de din c te duphere sadka bilkul khali paiya c. 

Main lamba saah leya te aunty de ghar di bell mari. Harpreet aunty ne hi darwaja kholeya te boli "aja rajan putt". Pehli najr meri aunty de pyare chehre upr payi te fr bina dupatte to kameez vich fasse mummea ute. Mera lun ik dum sidha hogeya. Main andr geya te aunty boli "beth rajan main paani leke ayi". Ina bol aunty palti te ohna de dowe football wrge chittud minu dikhe. Main ik dum hileya te apne lun nu masleya. Main pishle kaafi dina to ah chittuda ute hath maar reha c te aunty ne minu kush v nahi c keha. Harpreet aunty rasoi vich gayi te main uth k ghar vich idr udr dekhn laga. Ghar vich hor koi nahi. Isto vadia mauka minu harpreet aunty nu dabochan da nahi c milna. Aj hi mauka c aunty de chittud nu nange krn da te dowe mummea nu hatha vich napn da. Aunty rasoi vicho bahar nikal mere wal ayi. Aunty de hath vich paani da glass c jehnu main fadeya te ghut lake aunty nu fadaeya. "Beth putt main chah rakh k ayi" harpreet aunty ne keha te fr to rasoi wal chle gayi. Main ik lamba saah leya te rasoi wal dabbe pao geya. Rasoi te darwaje te khade main aunty nu chulle uye chah rakhde dekh skda c. Aunty de chittud mere wal c. Aj mauka c ehna chittud nu fadn da. Dar ta lag reha c lekin hawas dar to jada ho gayi c. 

"Dekhi jau" main mann vich keha te dabbe payo rasoi andr ja pure jor nal harpreet nu pisho di fad leya. Dowe hath pisho di lejake main tid de upr te mummea de thale nu kite. Achank hoye hamle to aunty dar gayi te cheek marde hoye aunty de hatho dabba thale gir geya.

"Rajann" pishe nu muh kr aunty bas ina hi bol payi te ine vich main hath ute kr dowe mummea nu ik ik hath vich fad nap leya. Ine mote te sakht mumme nap mera ta shareer hi kam utheya. Thale nu thoda jhuk mera lun bilkul chittud di lun vich c jinu main jean salwar de upro hi ragd reha c. "Rajan ki batmeezi a eh" harpreet aunty ne chaunkde hoye keha. Harpreet aunty di akhan vich hanju a chuke c lekin minu koi fark nahi c. Main hawas wali siski le ik wari fr jor naal aunty de mumme nappe te aunty shudande hoye boli "rajan shad minu sharm kr".

"Minu pta aunty tusi v eh chahnde ho" main pure vishwaas vich dhil halki krdi hoye keha. Aunty achank mere hatho shutti te watt k meri gal ute thapd mareya. 

"Besharm" aunty pure gusse vich boli. Pasa palt geya c. Main avi hi feeling le reha c. "Dasdi tere papa nu" harpreet ne gusse vich apna phone chuk keha.

Eh sun meri fat gayi te main aunty hatho phone fad keha "maaf krdo aunty please galti hogi".

"Besharm apni maa saman aurat naal eh harkat" aunty ne fr gusse vich keha. Main harpreet aunty nu eda gusse vich kde nahi c dekheya. Hun dar lag reha c asli. J daddy nu pta lag geya, main ta fr geya.

"Aunty please maaf krdo" main hath jod minta paiya.

"Nikal ja mere ghar vicho" aunty ne keha te chup krke main otho bhaj geya.

Saho sahi hoeya main ghar wapis pahuncheya te apne wal dekheya, jo bilkul murjha chukeya c 

Like Reply
#5
nice update bro keep going......
Like Reply
#6
(19-12-2018, 10:24 AM)desimeet Wrote: nice update bro keep going......

Thanks bro
Like Reply
#7
att kra dange  Cool

ah jrur daseyo kiwe laga update  :D
Like Reply
#8
poori kaim update aa 22...... menu ta aap lagda gal ban ju.... agla update jaldi deo....
Like Reply
#9
att a bro poori
Like Reply
#10
(19-12-2018, 10:53 PM)Jattsandhu Wrote: poori kaim update aa 22...... menu ta aap lagda gal ban ju....  agla update jaldi deo....
thanks jattsandhu 22. kal ayega agla update
(19-12-2018, 11:47 PM)nar saab Wrote: att a bro poori

thanks veer nar saab
Like Reply
#11
Mohalle wali aunty - part 3


"ahhhhhhhhhh auntyyyyyy rukeyooo naaaa" main pishe kand naal lagde hoye akhan band kr sawaad lende hoye keha.


"ki khanda a tu rajan jehda tera cheti nikal da ni" mere bilkul naal khadi harpreet aunty meri muth marde hoye boli.

"hje te kush khada ni aunty" main aunty wal dekh keha.

"aj akhirli waar a rajan main dubara nahi krna" aunty ne muth di speed holi krde hoye keha. main bas muskraeya, lekin kush boleya na. is time main te harpreet aunty, aunty de ghar de bathroom vich khade c te aunty aj fr meri muth mar rhi c. dupher da time c te aunty de ghar koi v nahi c. main mauka dekh ayea te thoda jor paan to baad aunty ne mera lun fad hi leya. feem shaki hoi c main te lun pure jor vich c. aunty v thoda interest le meri muth maar rhi c. 

mauka dekh main apna hath pishe nu lejake salwar de upro harpreet aunty de chittuda upr rakheya re aunty ose vehle mera lun shad boli "had paar na kar rajan". harpreet aunty hmesha ta pyaare subah di c lekin ajkal minu tevar dikhandi c jo minu bahut vdia lagde c.

"aunty please ik war dekhne a tuhade chittud bahut sohne ne" main hath ferde hoye keha.

harpreet aunty ne mere wal gusse vich dekheya te boli "tenu sharm nai ayi rajan eh boln to pehla".

"sharm wali kehri gal aunty ji" main ago keha. pawe main jor jabardsti naal aunty to muth marwanda c lekin interest te aunty v le rahi c. "lun ta fadlo" main apne lun wal dekh keha.

harpreet aunty ne ape mera lun fadleya te muh banake boli "haye rabba main ki kar rahi a".

main ose vele aunty nu tid to fad kand naal laeya, nale nu fadeya te boleya "kush galt nahi a aunty ji is vich".

"shad minu rajan main begane bande samne salwar nahi khol skdi" aunty ne ape hatha naal mera hath nu fad minu naala kholn to rokde hoye keha.

"aunty ji bas ik wari chittud dekhne a main" main ago jor pande hoye boleya.

"nahi rajan had na kr hun" harpreet gusse vich boli. main dusre hath naal v jor paeya te naala khol dita. lekin aunty ne apne salwar dowe hatha naal fad layi te minta krdi hoi boli "ina age main nahi ja skdi rajan".

"gal paka sade vich rahegi aunty" main salwar fad thale krde hoye keha.

"rajan sharm kar apni maa saman aurat naal ki kar reha tu tenu rabb v maaf nahi kruga" harpreet aunty ne salwar jor naal hatha vich fadde hoye keha.

"koi gal nahi na kre rabb maaf" main ago keha te aunty de dowe hath apne ik hath nal fade, te dusre naal salwar thale kr diti. aunty de hatho shutde hi salwar sidha paira vich ja giri. isto pehla aunty thale nu hundi, main jor naal aunty nu fadeya te kand naal lake boleya "bas karo aunty hun jor laan da faida ni".

"ve kanjra tenu security officer hawale kr dena main" aunty ikathe jahi hundi boli.

main sajja hath sida aunty di kashi vich paeya te boleya "krdeyo".

"ve hath bahar kadd" harpreet aunty minu rokn di nakamyab koshish krdi hoi boli. jida hi mera hath kashi de andr geya, minu harpreet aunty di baala nal bhri fudi mehsus hoi. "besharm" aunty ne pure gusse vich minu pishe krn di koshish kiti lekin main aj pishe nahi c hatn wala. 

harpreet aunty di fudi ungla te mehsus hunde hi mera shareer kamb utheya te lun jo halka tila ho reha c, oh fr to sidha ho geya. ungla ferde hoye, aunty di poli fuli hoi fudi mehsus krde hoye main keha "akhirli waar fudi saaf kdo kiti c".

"tenu dasa main kdo kiti c" aunty ne fr minu dhaka marea lekin main hath kashi vicho na kadeya. main middle finger thale nu le ja fudi vich paan di koshish kiti lekin aunty ne patt pure jode hoye c. fr v main jor lake ungal kush had tak andr kiti te aunty boli "ungal kadd baar kamineya". main dusre hath naal aunty nu kass k fadeya hoeya c. fudi vich jehdi ungal c main ohnu achank hi jor jor naal andr bahar krn laga. "hayeeee" ik dum harpeet de muh vicho nikli. eh pehli waar masti wali siski c aunty de muho. 

mere muh ute muskraht ayi te main keha "ayea na sawaad".

achank hi aunty ne mera hath fad bahar kadeya te boli "shad minu".

harpreet apni salwar chukn laayi thale nu jhuki, te main aunty nu fr fadke kand naal la boleya "lun te chahida tenu v". salwar ik war fr thale gir gayi te isto pehla aunty kush boldi, main apne bul sidha aunty de bula vich pa le. main aunty nu kand naal laeya hoeya c te bul daboche hoye c. aunty bul shudan di puri koshish kr rahi c lekin main kamyaab nahi c hon de reha. main ik war fr kashi vich hath paeya te fudi vich ungal diti. jor jor naal main ungal nu andr bahar krn laga te dekhde hi dekhde aunty shaant hon lagi. main holi holi bul chusne shuru kr dite te naal naal thale ungal v jai ja rahi c. 

"ve shad minuuu" aunty boli lekin is vich koi dum nahi c. 

minu saaf pta lag reha c aunty nu mja aun lag peya hai te oh siskia muh de andr hi dba rahi hai. "khul k siskiya lela aunty" main ungal dende hoye bul pishe kr boleya. kush second li aunty akhan meech kush na boli te fr achank "ssssssssssssss ahhhhhhhhhhhhhhh" di awaaz aunty de muho puri masti vich nikli. "nikal geya" main puri ungal fudi de andr pande hoye keha.

harpreet ne mere wal dekheya te boli "hun minu ja len de rajan".

main haseya te kashi vich hath bahar kad boleya "hun meri wari". main apni ungal wal dekheya te fr has boleya "gilli hoi payi a puri". aunty is to pehla kush boldi, main aunty nu paltaeya, kameez nu chittuda upro chukeya. safed rang di kashi ne football warge chittuda nu mushkil naal hi sambheya hoeya c. main kashi nu thale kita te akhirkaar dowe mote mote maas naal bhre halke sanwle rang de chittud mere samne c. main dowe chittuda nu apne haatha naal fadeya. mere shareer vich jiwe bijli hi bijli dhodh rahi howe, minu eda mehsus hoeya.

"rajan sharm kar" aunty fr boli. lekin aunty oda hi apne chittud mere wal kad khadi rahi. harpreet v hun lun chahndi c. main sajje hath naal aunty de chittud nu feel kita te fr ik ungal chittuda vichli darar vich pa andr wali garmaht nu mehsus krn laga. harpreet aunty kush nahi bol rhi c. minu dil di dhadkan tez hogi te minu kush samj nahi a reha c ki kra. bathroom vich hi aunty chod da k rehn da. fr main apna lun fadeya te baala naal bhri fudi ute set kita. "nahi ve kanjra" harpreet aunty boli, te isto pehla paltdi, main ik jordaar dhake naal sara da sara lun aunty di bhosde di gehrai vich pa dita.

Like Reply
#12
att aa veere bs vdda kriya kr update baki att aaa
Like Reply
#13
(20-12-2018, 11:15 PM)nar saab Wrote: att aa veere bs vdda kriya kr update baki att aaa

veer jiwe jiwe readers vad de jaan ge oda hi update v vadda krdunga. aje te starting a.  ;)
Like Reply
#14
okkk bro attt aaa agle update vich poira sex likh dai bs
Like Reply
#15
attt hi kara ti bro par eh update poora kar proper eda na chadea kar ..,..
Like Reply
#16
kar de bai update
Like Reply
#17
kithe reh giya bai krde hun update
Like Reply
#18
sirra story bai swad a gya
Like Reply
#19
Thoda jeha busy chal reha c main
Kal tk update krda
Like Reply
#20
Mohalle wali aunty - part 4

"nahi ve kanjra" harpreet aunty boli, te isto pehla paltdi, main ik jordaar dhake naal sara da sara lun aunty di bhosde di gehrai vich pa dita.

hun age....

"ahhhhhhhhhhhhh" mera lun jida hi harpreet aunty di fudi andr geya, aunty ne siski layi.


"thoda jeha jhuk jayo aunty chittud bahut mote ne tuhade" main set hon di koshish krde hoye keha.

"ve bahar kad ohnu" harpreet aunty ne pishe nu paltde hoye keha. mera lun tilak k fudi vicho bahar nikal ayea lekin main aunty nu changi tarah paltan na dita.

"aunty nakhre na kro bahute minu pta lun di lod te tuhanu v hai" main aunty nu fr kand wal paltke keha.

"kanjra minu ja len de" aunty ne fr ohi gal kahi jo odo di bol rahi c, lekin hun is vich pehla wala dum nahi c. main jor naal ik thapad aunty de maas nal bhre chittuda ute mareya. "ve ki kri jana" harpreet aunty pishe nu muh kr chaunkdi hoi boli.

"main te eda hi maru j chup chap chittud pishe nu na kite tu" main shaitani wali smile deke keha te ik hor jor naal thapd mareya.

"ve kanjra" harpreet aunty boli te main ik hor jor naal marea. fr main haseya te aunty de chittuda nu pishe nu kr apna lun fudi di mori ute set kita. ik dhake vich adha lun andr chle geya. "sss" aunty ne halki jahi siski layi jisnu muh vich hi ohne dba leya. isto pehla aunty kush boldi main kasse marne shuru kr dite. "rajan is paap li tenu rabb kde v maaf nahi kruga" harpreet aunty ne apne dowe hath kand naal lande hoye apni position set krde hoye keha.

"na kre" main boleya te kasse marne jaari rakhe.

"ssssssss vee naaaa ahhhhh" aunty masti vich na krde hoyi boli. na ta zubaan te c lekin lun andr janda hun aunty nu v vdia lagn laga.

harpreet aunty di fudi kaafi khuli hoi c. akhir 2 bacheya di maa jo c. lekin jis tareeke naal aunty di fudi gilli ho v gayi c, mera shakk yakeen vich badl geya. aunty nu ohda nalla gharwala tassali nahi c de panda. minu yakeen nahi ho reha c aunty di fudi mera kabu a gayi hai. jiwe jiwe mera lun andr bahar ho reha c, ove ove aunty di siskia muh vicho nikal bahar nu aun lag paiya c. "a reha na sawaad aunty" main aunty de nikle hoye lakk ute pakd banande hoye keha.

"chup kr" harpreet aunty ne akhan band kite hoye hi keha. main haseya te fudi marni zaari rakhi. mera bachpan da supna pura ho reha c. meri maa samaan harpreet aunty, apne hi ghar de bathroom vich mere kolo chud rahi c. salwar paira vich, kashi pattan vich te fudi vich mera lun, eh ta jiwe supna hi c. eh pehli waar c main kise aurat ute jabrdsti kiti c. pawe hje changi tarah aunty de shareer da najara nahi c mil reha, pawe hje kharbhuje to vadde mumme kameez thale san, ini k shuruat li bahut c. ehi sochde sochde meri najr fudi vich andr bahar hunde lun de bilkul upr, halke kale rang di mori ute payi. aunty di bond wali mori bahut hi tight c te dekh k minu lag reha c, pishle kaafi samein to is mori naal shed kaani nahi kiti gayi hai. main apne sajje hath di middle finger nu muh vich pa thuk laeya te halka jeha chittuda di mori de ale dawale fer andr paan di koshish krn laga. "ahhhh" eh halki dard wali siski harpreet de muho nikli te fr oh boli "otho ungal bahar kadd marjaneya".

main ungal nu hor andr nu krde hoye boleya "lagda aunty ehnu shedeya ni kise ne bahut time hogeya". lun andr bahar hon di speed thodi slow ho chuki c.

"hayeee" aunty de muho pehla te bas ahi nikleya, fr oh akhan khol boli "bahuti bakwas na kr hun rajan". main ungal bahar kaddi te apna sara lun v, fr pure jor naal ohnu andr ghusa marea jis karn aunty di muho jor naal siski nikli te fr oh pishe nu dhon ghuma boli "batmeez".

main haseya te fr holi holi ghasse marde hoye boleya "ungal nahi jandi andr ede ta, minu lagda uncle ne kadi lun v nai paeya ethe". harpreet aunty da ago koi jawaab nahi ayea te eh minu samjaan li kaafi c k jor main keha oh sach hai. ptanahi sale ne ini tagde rann ine saal kiwe sambhaal layi honi, main mann vich sochde hoye aunty de ghasse marn laga.

achank harpreet aunty ne apna muh v kand naal laeya te akhaan mich siskia lendi hoi tezi vich boli "haye ahhhhhh hayeee ve rajan eh ki krta tuuuu ahhhhhhhhh". aunty nu eda masti vich siskia lende dekh main hor utegit hogeya te pure jor naal ghasse marn laga. main thale apne lun wal dekheya te aunty di fudi vicho behndi cream mere lun naal chipki hoi c. 

mere kolo v hun control na hoeya te main puri tezi naal ghasse marn laga. "hayeeee aunty gggg" main v puri masti vich keha te mera ne ghutne tekk dite. sara paani harpreet aunty di fudi vich beh geya. saah fadda hoeya main lun bahar kadd pishe hoyea te muskrake boleya "ayea sawaad fr".

harpreet aunty ne apni kashi upr chakki te fr salwar chakk, naala bandi hoi boli "is paap li rabb na tenu maaf kru te na minu".

main aunty de mode fadde te boleya "ina nahi sochida hunda".

harpreet ne naala baneya. aunty di akhan gilli c te oh boli "50 saal di zindigi vich pehli waar kise begane mard ne mere shareer ute hath laeya, te oh v mere putt de umar de munde ne". 

"aunty.." main ina hi boleya c te aunty ne viche minu rokde hoye keha "tenu apna putt samjdi c main te tu hi". main age kush bolda, usto pehla hi akhan vich hanju le aunty pure gusse vich boli "door hoja meri najra to". harpreet aunty da gussa dekh main etho nikln vich hi bhalai samji. main chup chaap apna lun andr kr ghar to bahar ageya.

"sali ne lun v pure sawaad naal leya e hun paap gina rahi a" main apne aap nu keha. "chal koi mauka aa len de bed ute lammi pa pa choduga jatt k sare paap bhul jayuge" main hasde hoye keha te apne ghar wal tur peya.
Like Reply




Users browsing this thread: 2 Guest(s)