Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
మీలో ఎవరైనా ఆంటి లని కాని కన్నె పిల్లలని కాని స్నానం చేస్తుంటే చూసారా?
#1
Evarainaa snanam chestunte chusaara?
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#2
Nenu maa peddamma kuthuru chesthunte chusa. Thanu naa kanna 4 years peddadi, Sannnulu full ga chusa, pooku kanapadaledu :-)
[+] 1 user Likes Nandu06's post
Like Reply
#3
Nene Ammani chusa
Like Reply
#4
(15-06-2019, 07:57 PM)darlingmom Wrote: Nene Ammani chusa

Nenu kuda amma snanam chestunte chustuntaaa
Like Reply
#5
(12-06-2019, 12:57 PM)Nandu06 Wrote: Nenu maa peddamma kuthuru chesthunte chusa. Thanu naa kanna 4 years peddadi,  Sannnulu full ga chusa, pooku kanapadaledu :-)

Avna akka sallu elaa unnat?  Open bathroom aa leka key hole lo nundi choosava? Baaga madda kottukunnava? 
Malli next time try cheyaleda?
Like Reply
#6
(15-06-2019, 07:57 PM)darlingmom Wrote: Nene Ammani chusa

Enni saarlu?
Like Reply
#7
న అత్త (అమ్మ సొంత తమ్ముడి పెళ్ళాం) ని చూసా
[+] 1 user Likes RRKK1122's post
Like Reply
#8
(17-06-2019, 08:50 AM)madhumita.96 Wrote: Enni saarlu?

chala saarlu
Like Reply
#9
ha nenu chusanu, ma amma ni, pinni ni chusanu, bathing full naked, ma amma sallu fair ga brown nipples tho unnayi, kinda puku meda hair ledu, kani puku lopala matram pink undi, ma pinni sallu ma amma kanna peddaga unnayi, avi kuda brown col unayi, kinda puku meda lite ga haor undi..... kani super exp
Like Reply
#10
(17-06-2019, 08:48 AM)madhumita.96 Wrote: Avna akka sallu elaa unnat?  Open bathroom aa leka key hole lo nundi choosava? Baaga madda kottukunnava? 
Malli next time try cheyaleda?

Sallu baga peddavi, chinna window untundi akka valla inti bathroom ki, andulo nunchi chusa. Tharwatha pelli aipoindi malli chance raledu chudataniki.
Like Reply
#11
(17-06-2019, 08:53 AM)Radhakrishna Wrote: న అత్త (అమ్మ సొంత తమ్ముడి పెళ్ళాం) ని చూసా

Only chudatame na pooku pagala dengava
Like Reply
#12
(19-06-2019, 03:58 PM)Nandu06 Wrote: Sallu baga peddavi, chinna window untundi akka valla inti bathroom ki, andulo nunchi chusa. Tharwatha pelli aipoindi malli chance raledu chudataniki.

Avna ayyo ipudu pelli ayyi baaga dengichukuni shapes vacchintay kada ipudu try chey 
Veelayithe akka drayar vaasana choosukuntu madda kottuko
Like Reply
#13
(19-06-2019, 12:45 PM)desilover007143 Wrote: ha nenu chusanu, ma amma ni, pinni ni chusanu, bathing full naked, ma amma sallu fair ga brown nipples tho unnayi, kinda puku meda hair ledu, kani puku lopala matram pink undi, ma pinni sallu ma amma kanna peddaga unnayi, avi kuda brown col unayi, kinda puku meda lite ga haor undi..... kani super exp

Vaalla gudda lu ela untayo cheppaledu, intaki dengadaaniki try chesava leda? 
Meet pinnibkooturu pooku ni chooleda
Like Reply
#14
(17-06-2019, 08:50 AM)madhumita.96 Wrote: Enni saarlu?

chala sarlu  chusanu, maa amma panty vesukunedi
Like Reply
#15
(03-07-2019, 05:41 PM)darlingmom Wrote: chala sarlu  chusanu, maa amma panty vesukunedi
Mari nee madda epudu chupinchaleda
Like Reply
#16
Ma amma athula puku ni enno sarlu chusa langa veskunetapudu n snanam chestunapudi
Like Reply
#17
(19-06-2019, 12:45 PM)desilover007143 Wrote: ha nenu chusanu, ma amma ni, pinni ni chusanu, bathing full naked, ma amma sallu fair ga brown nipples tho unnayi, kinda puku meda hair ledu, kani puku lopala matram pink undi, ma pinni sallu ma amma kanna peddaga unnayi, avi kuda brown col unayi, kinda puku meda lite ga haor undi..... kani super exp

bro
maaku aa adrustam kaliginchavaaa.....
nuvvu cheptunte noru ooripotundi
okka pic pettu
mee ammadi pinnidi
pls pls pls pls
Like Reply
#18
Any one ready to incest chat ping me in google hangouts at kvatti1976;
Like Reply
#19
Nenu pinni and chelli puku chusa pinni puku Chala peddadi atulu levu. Chelli puku pi kuda hair ledu
Like Reply
#20
Nenu appudu 10th class oka pedda compound lo 10 families rent undevallamu. maa bathroom and maa pakka valla bathroom rendu pakka pakkane. Maa bathroom brick okati loose ga undedi. Maa inti pakkana rizwana ane ***** aunty undedi. Aame snanam chestunte aa brick teesi chuse vadini. Oka sari aame chusindi kani evariki cheppaledu. Kani fig super undedi pedda sallu gudda pooku full hair and white todalu
Like Reply




Users browsing this thread: 1 Guest(s)