Thread Rating:
  • 9 Vote(s) - 1.89 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Geetha - Na jeevitham lo Cherapaleni Gnapakam
#5
Purvi, Marwadi ammayi, Chuddaniki figure bagane untundi, kani abbayilante pichi..

join ayina 2 days ke oka boyfriend ni set cheskundi, normal ga class mate ga parichayam, antaku minchi em ledu…
First year degree, join ayyi half year complete aipoyindi, indu matladdam ledu, sare chesedem undi, one side love, tanu love chesina cheyakunna, nene aite love chestune unta, ala ani studies enduku negelect cheyadam ani baga chadavadam start chesa, internals start ayyay, bagane prepare ayyi pass ayyam, elagu college lo unde lecturers ye marks vestaru kabatti andaram pass aipoyam…
freshers party and farewell oke sari cheyalani college lo decide chesaru, nenu, raj, sekhar kalisi oka comedy skit ready chesam, indira and vere ammayi dance prepare avtunnaru, intalo oka news college lo…
purvi pregnanat ani, chesindi ma class mate ani news…
purvi fast ani telusu, alagani kanisam protection lekunda sex chesi pregnancy vachela aipotundi ani evaru anukoledu…pedda godave jarigindi, abbayini college nundi pampinchesaru… purvi ki abortion cheyinchi intlo kurchopettaru…
party day vachesindi, andaram chala baga enjoy chesam, memu chesina comedy skit ni college lo andaru mechukunnaru, ma batch anta chala happy ga unnam,, party ayyelopu evening 7.30 ayyindi… andaru vellipoyaru, nenu skit kosam techina battalu college lo marichipoyanu ani malli college return vacha… appudu ma classroom pakka nundi chup chup ani sounds vastunte emita ani silent ga velli chusa… okka sariga gunde pagilinanta pani ayyindi…
.
.
.
Nenu enta gano premistunna indu, ma senior chala gadanga kiss cheskuntunnaru.. kasepu na kinda bumi agipoyinattu anipinchindi,  vallaku teliyakunda na phone lo aa scene record cheskoni, edustu bayataku vachesa…..
[+] 5 users Like Akki3009's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: Geetha - Na jeevitham lo Cherapaleni Gnapakam - by Akki3009 - 01-05-2024, 01:12 PM



Users browsing this thread: 7 Guest(s)