Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Fantasy అంతులేని కథ.. నో హీరో, నో హీరోయిన్..
#3
ee oorilo chaaala patralu unnayi. katha munduku poye koddi vallu join avuthuntaaru.

munduga ee story desclaimer entante indulo naaku istam vachhinatlu raasthanu. adi elagaina untundi. kabatti nenu edho
oka paddathigala katha rasthunna ani matram anukokandi.
story begins..

mahesh icet raaydam kosam hyd velli ratri tirigi vachhadu thana vooriki. intiki velthundagaa madyalo evaro thanani pattukuni pakkaku laagesaaru. evaraa ani chusthe
thana iddaru friends raamu inkaa giri.
mahesh : emaindi raa enduku nannnu laagi teesukochhi nannu sandulo nilchobettaaru.
giri : mahesh noru chetto moosthu.. rey matladaku raa atu chudu
mahesh : indaaka thanu vasthunna daarilo rendu bikes velladam kanipinchindi. andulo jahnavi iddaru annayyalu inkaa valla iddaru friends unnaru.
adi chusi emaindi raa annaadu giri tho
giri : emaindi entra vallu jaahnavi inkaa mee anna ekkadunnaro cheppaka pothe ninnu kotti gaani telusukunddaam ani tiruguthunnaru
mahesh : kaani naaku teleedu ani munde cheppanu kada vaallaku.
raamu : kaani adi vallu nammadam ledu raa.
mahesh : enduku
giri : mi amma secret ga phone lo matladuthundi emo ani valla doubt
mahesh : mahesh okkasari ninna hyd vellemundu intlo em jarigindo gurthu techhukunnaadu.

that day..
mahesh amma Radha : rey vaadu ekkadunnaado emaina telsindaa raa ?
mahesh : teleedu amma. konchem kopam tho.. vaademo haayigaa aa ammayini lepukuvellaadu. ikkada emo valla family manalni dobbuthunnaaru.
radha : ala anaku ra enthaina vaadu mi annayya. valliddaru preminchukunna visayam neeku kooda telusu kada.
mahesh : telusu kaani ilaa lepukellalla ?
radha : ledante vallu mi annayyaku aa ammayini ela ichhi pelli chestharu ra ? anduke vaadu ala chesaadu
mahesh : ayinaa nuvventi vaadike support chesthunnav. ayinaa mana sthayi ni batti manam undaali. oorlo vallentha palukubadi unnallo telisi koodaa
vaalla ammayini premincchadam veedi tappu. malli preminchadame kaakundaa mana sangathi alochinchakundaa lepukellipovadam inko tappu.
ippudu chusav gaa vallu manalni ela bediristhunnaro. inkaa nayam manalni champeyaledu.
radha : mahesh overga react ayipovadam chusi vaadi exam ku velladaaniki train miss avuthundemo ani sareleraa nuvvu ika vellu mundu exam sarigaa raayi ani
pampinchindi.

now...
mahesh ku raamu chepthu mama aaroju nuvvellaka eeroju, jahnavi peddannaya mi intiki vachhadu ra. vachhinappudu lopala mi amma mi nannatho mi anna ekkada undochho
naaku telusu annatluga matladindhi anta ra. aa maatalu jahnavi peddannaya ravi vinnadanta. ala vintundagaane radha aunty vaadu ravadam gamaninchi topic marchesindi
anta. adi chusaaka ravi kopanga vellipoyi malli thana tammuditho inkaa iddaru frinds tho vachhi mi amma nu mi nannanu bedirinchaaru anta.
mi nanna nu ayithe ekanga kaalitho thanni andari mundu paruvu teesaaru. mi amma nu ayithe ekanga okavela ma chelli inko rendu rojullo dorakaledu ante ninnu ettukelli
ma intlo baanisaga padestham ani warning ichharu anta.
taruvaata vallu vellaaka mi nanna bayam tho oori nundi vellipoyaadu ani talk nadusthundi ra.
mi nanna kanipinchakapovadam tho vallu ninnu vethukuthunnaru ippudu.

radha aunty papam ra edusthu koorchundi intlo. okavela nijanga vallu thanani banisala vallintloki teesukuvelthe vammo telusu gaa monna pani manisini vaalla intlo
mugguru kalisi vaadukuntunnaaru ani talk undi. ade ippudu kaani mi amma valla intiki velthe kacchhithanga vaallu vodalaru ra.

inthalo giri : rey nuvvu muyyara chettanayala. inkaa vivarinchu veedi ammanu battalippi chestharu. bedroom lo chestharu bathroom lo chestharu mugguru kalisi chestharu
antuu.. vedhava.
raamu : nenem avvanni analedu nuvve antunnav
mahesh : aapandra oka pakka ma amma alaanti paristhithi lo unte meeru mee maatalu.
giri : ippudu em cheddam anukuntunnav raa ?
mahesh : naako idea vachhindi ra elago ma nanna gaadu gojja gaadu kabatti vellipoyaadu. atleast nenaina ma ammanu rakshinchukunddam anukuntunna ra.
adi elagante. first ippudu intlo undedi nenu ma amma. vallu ye time lo ayinaa sare ma intiki vachhi ma iddarini malli bedirinchi ma amma nu kooda tesukelle avakasam
undi kabatti nenu ma amma mana oorlone vere intlo daachi pettukuntaam.
appudu oka vaaram mammalni baaga vethiki ika dorakaka kastha nemmdami avutharu. taruvaata em cheyaali anedi ee vaaram lo alochistha.
giri : manchide ra alage chey. enduku ante elago miku mi anna ekkada unnado teleedu. kabatti mi amma nu damn sure ga vaallu banisa chesukuntaaru repu teesukuvelli.
kabatti ee ratrike mi amma nu teesukelli vere intlo pettesey.
mahesh : ma amma banisa avvadam gurinchi inko sari chepthe moothi meeda dengutha
raamu : he hee he
mahesh : entra he hee he.. pada ippudu mi intlone memu undabothundi.
raamu : kaani vallaku miru kanipinchaka pothe next doubt vachhedi ma midane kadara ma intlo meeru unte meeke kada pramadam
mahesh : adi nenu chusukuntaa lera pada mundu.
_______________________________________________________________________________________________
నా కథలు పూర్తి అవుతాయి అని అనుకునే పాఠకులు, 
స్టోరీ చదివాక ఫీడ్ బ్యాక్ ఇస్తారు అని నమ్మే రచయితలు, 
ఇద్దరూ ఒకటే, కాబట్టి రాసినంత వరకు చదివి కొట్టుకుని పో ఎక్కువ ఎక్స్పెక్ట్ చేయకు..
[+] 5 users Like dom nic torrento's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: సరుకులపాలెం ఊరిలో... - by dom nic torrento - 14-04-2022, 03:45 PM



Users browsing this thread: 2 Guest(s)