Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ
#28
Dono ma putt bina kugh bole aram karde hann. Reshama da hath Ravi de balan vich ghumm reha si.


"Thakk gya mera putt...hunnnn-..bada zor lagga na ajj" Rshama chuppi tordi apne putt nu puchdi hai

"Nahi thakkya ni mummy bas bada ajib jeha ehsas aa......pehlan kade edan mehsoos nahi hoya......edan lagda jive kuch mil gya hove...jive koyi pyas bugh gyi hove.......jive rooh tripat ho gayi hove" Ravi apni santusti apni ma agge lafzan vich bayan karan di koshis karda hai.

"Putt eh oh payas jisne mainu sada to tadpayi rakhya si jo tu bujhayi aa..han putt mera vi eho haal aa....poori deh cho anand diyan lehran uth rahiyan....haye ingh lagda jive mere par nkkal aye hon te main asman cho udd rehi hova...poori azadi naal.....tu ajj mainu oh sukh ditta aa jis layi har aurat tarsadi aa"

Kupp vich fer ton chup pasar jandi hai. Bas dono ma putr ek duje diyan akhan vich dekhi ja rahe sann.


"Chall hun ghar nu chaliye. Nahi ta kuwela ho jana. Jake pachuyan nu pathe pa dayeye nale tu vi bhukha hona aa, uth sabash mera laal" Reshama uthdi hai te godyan vich fasi apni salwar uppar karke bannan lagdi hai.

Ravi vi kachcha te pazama pa lainda hai. Reshama usnu kupp ton bahar jaan da iashara kardi hai. Ravi samagh janda hai ke usdi ma dar rahi hai ke kite koyi dooro nedeo usnu apne putt naal kupp chon nikkladyan na dekh lave. Ravi kupp cho bahar nikklada hai te ase pase dekhda hai. Door takk dekhan te usnu koyi vi nazar nahi ayunda.

"Aa ja mummy! Koyi ni haiga aase pase dekan vala"

Reshama kupp chon bahar nikkaldi hai. Bahar hale vi ungh hi kinmin kinmin ho rehi si. Oh kupp da munh dhakde apne putt nu takkdi hai. Do dina vich oh tin vaar is kupp vich apne putt kolon chudwa chukki si. Usdi agg usde putt ne poori thandi kar ditti si. Par oh jandi si ke hun oh apne putt ton chudaye bina nahi reh sakdi. Salwar ghardi oh eho soch rehi si ke ajj raat oh apne putt kolo kinna chudayegi, kehde kehde asan vich chudvayegi. Ravi te Reshama tractor te beth jande hann te Ravi tractor pind val mod denda hai. Meenh de pani naal bhare tibbyan cho tractor hichkole khanda agge vadhda hai. Reshama thoda jeha muskra rehi si. Usda ang ang khidiya paya si. Usde bulla te gehri jehi muskan si, Ravi vi apni ma val dekh dekh ke muskra reha si. Halanki ke oh tarali pathe vaddan naal te fer tudi te pathe tarali vich load karan naal kafi thakk gya si te usnu bhukh vi bahli laggi hoyi si. Par usdi ma de full vangra khidiyo chehre ne usdi bhukh thakan mita ditti si.

"Dekh kidda muskariya kadh reha aa hun...do vaar mainu chod leya, nahi tin vaar tin vaar chodya kal da kupp vich" Reshama muskaundi Ravi de patt te mukka mardi hai

"Tin vaar ni do var. Ek vaar tu khud nere utte chadi si, cheta kal raat da oh ta tu menu chodaya si"

"Haye cheta aa ve. Ki kardi tere naag nu sant ta karna hi si. Hor koyi jagah ni labhi tainu, hye apni mummy nu pehli vaar chodya tan oh vi tudi de kupp vich... te ajj fer.."Reshama nakli narazgi zahir kardi hai

"Main ta kade sochya hi nahi si ke asliyat vich mera chance lag jayu par kal raat...haye rabba.....,,haye mummy sachi bada nazara aaya raat di thand vich uthe kupp andar tuhadi lain da, "

"Sachi ena maza aya si?'

"Hor ki mummy tudi de kupp jo maza kal mainu tanu chod ke aaya kive dassa tuhanu, per aj ta bhala maza aya  ajj ta tusi apni fuddi chikni kiti si . chikni fuddi chat ke chodan da bada maza  aya  sari umar ni bhullana kingh main ani mummy tudi de kupp vich thoki si"

"Mainu vi......mainu vi .....haye sachi raat de meenh te ehan vich tharan ton bad tudi de kupp vich tera lun apni fuddi vich lain da nazara vakhra hi si. Mera kade kade dil karda si tudi de kupp vich fuddi den da, tere peo kol ta gall vi nahi kar sakdi si is bare cho. Par kade sochya nahi si meri eh khahish poori ho javegi ke mera apna putt hi mainu tudi de kupp vich chodega. Haye jinna main sochdi hundi si uson kite vadh ke maza aaya. Par tera lun vi vada mota, lamba aa, haye pet vich pahunch janda"

"Mummy haye na karo iddan diya gallan" Ravi de pazame vich fer ton halchal hon lagg payi si

"Ve meri tan tu thok thok ke suja ditti aa, dekhya ni si kingh meri fuddi de bull sujje paye si  . tera te jado dekho khara hi rehenda hi "

"Mummy?' Ravi apni mummy val khigh ke dekhda hai. mummy je rann tuhade wargi mast howe ta kis da lun khara nahi howega Usda lun adha akad chuka si te hun oh pind de kol pahunch gaye sann, Ravi nahi chahunda si koyi usnu akdyo lun naal apni ma naal baithya dekhe.

"Acha baba nahi kehndi kuch vi" Reshama naraz hon da natak kardi hai "Nale hun mummy di fuddi maar layi aa, jo chahida si mil gya hun ta gall vi nahi suni jandi. Jadon apni poori di poori sabbal meri fuddi vich dhakki hoyi si udon ni si keha ke mummy na gall karo, udon tan meriyan gallan bada swad dindiya si"

"Mummy?" Ravi lagbhag minnat vale lehze vich bolda hai tan Reshama hass paindi hai

"Ki hoya? Fer khada ho gya mere putt da? Koyi gall ni haweli ja ke ek vari hor thok layi mainu. Haye nahi ta khetan nu mud ke chaliye? uthe ee kupp vich?"
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ - by Rebel. Jatt - 20-12-2018, 03:46 PM



Users browsing this thread: 8 Guest(s)