Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ
#27
Ravi uth ke vapas apni mummy de piche apni position set karda hai. Oh Reshama de lakk, jisnu oh janbugh ke hila hila ke apne putt diyan bhavnavan nu bhdka rehi si, nu hatha vich kass lainda hai te apna lakk age kar lun fuddi naal touch kar denada hai.


"Haye putt, ruk jara, main aap fad ke oauna aa apne putt da lun apni fuddi vich" Reshama hath lattan vich lai jandi hai te Ravi de lun nu fad ke apni fuddi de gulabi chek te touch karke usnu apne hath vich jakd ke lakk piche nu dhakkdi hai. Gilli fuddi de munh te pal ko layi lun rukda hai jive fuddi usnu andar lain to inkar kar rehi hove. Reshama thoda hor zor lagaundi hai tan lun da topa fuddi da munh kholda andar dakhil ho janda hai.

"Haye rabba jadon vi andar varrda aa bada dukh lagda aa. Haye par nazara vi bada denda aa kanjarda. Chal putt dekh teri mummy ne tera lun apni fuddi vich pa leya aa, hun ghasse marne chalu karde, jaldi kar.....ve ki karda main keha ghasse mar" Ravi jo apni ma nu khud usda lun fad ke fuddi vich laindya dekh jive kise hor duniya vich pahunch gya si, nu Reshama di awaz vaapas kupp vich le aayi. Lakk nu kass ke fad usne pehlan apni mummy di pith nu chummya te fer zor lakk vich ekkatha kar ek tagda ghassa marya. Lun jad tak pel osne bina ruke lun vaapas bahar khichya fer hor jyada zor naal ghassa maar poora andar kar ditta.

"Haye ..ise tarah...bass....ise terah chodi jah........haye rabba......... putt tu ghasa marda ....ufffffff....haye bada maza aunda........haye babaji.....haye meri fuddi .......meri fuddi ....ingh hi ...ingh hi chodi jah........haye la de zor......haye ......putt........chod la apni mummy nu" Zordar ghasse khandya Reshama sisak sisak ke bol rehi si.

"Mummy...gussa na karyo.........maitho galti ho gayi.....jehda.....jehda main ...apna lun...tuhadi bund vich.......haye mudke.....ni karda" Ravi ghasse marda apni ma kolo bhull bakhsaunda hai.

"Koyi gall ni.....putt...tu fikar na....kar...main ....koyi gusse...ni.....ter naal.....dekh main.....tera lulla...fad ke .....paya khud........apni fuddi vich........haye putr...hun .....,tera poora.......hakk aa....apni ma....te...jidda marzi chod......leya kari..........par tenu...pata bund.....edan ni maridi.......oh vi mere vargi.......tight bund........ajj raat nu...uuiiiiiio...haye tera lulla mere dane nu ragarda aa ta bada nazara aunda.....ajj raat nu..... pakka....tainu ...bund vi..davangi"

"Oh mummy tusin.....,tusin.... haye kinne change ho" Ravi ek pal layi ghasse rok ke lad vich apni ma di pith nu chumman lagda hai

"Haye ve ghasse na rok...ghasse na rok.......chod mainu..,haye main chuttan vali aa.........maar apni ma di fuddi.......han edan hi....haye sabash mera...puttt.......chod apni mummy nu.,thok de ajj.......haye rabba tera lun mere dhidd vich satt marda aa"

"Haye mummy badi garam aa andro tuhadi fuddi......haye mera lulla....jive jal reha aa......dekh mummy kingh teri fuddi vich mera lun fas fas ke andar bahar ho reha aa" Ravi vi kam de sikhar te pahunch chukka si. Bas hun kise vi pal usda kam hon vala si.

"Ve put...tu hi...tu hi...thandi karni aa.....eh agg...salan ton bal rehi aa.......haye ingh hi chodi jah haye main chuttan vali aa.ingh hi....ufff....ingh hi.......hiiiiiiiiiiii....chodi jahh.......,haye mar la apni ma di fuddi.....,haye maar ghasse zor zor di.......haye rabba......haye babaji.......haye varr de, dhakk de poore da poora......,,chod apni mummy nu.,,thok de apni mummy nu...,hiiiiiiio...main gayiiiiiiii" Reshama si fuddi ne pani chadd ditta si. Reshama da sara sarir ingh dol reha si jive usnu daura pai gya hove, Ravi apni ma nu ingh chuttdayan dekh apna lun bijli vang agge piche karda hai. Usde tattyan ton veej nikkal lun val nu tur paya si. Reshama dhilli ho ke sir zamin te tikayi kaudi hoyi si, hun Ravi nu usda lakk fad ke usnu thalle digan ton rokya. Ravi thoda uppar uth ke panjayan de bhar fuddi vich ghasse marda apna poora zor poori furti laga reha si. Ant usde lun cho vi pchkariyan nikklan laggiyan oh apni mummy di fuddi vich poora lun vad usdi pith te sir tika gharan lagda hai. Resham bilkul sant pai gayi si hun us bich himmat nahi si apne sarir da ang vi hila sake, oh bas hun letna chahundi si. Apna poora lun khali kar Ravi vi apni ma de nal let gya, Reshama jiven tiven sidhi hundi hai. Dohan de saah ukhdayo hoye sann. Dove ma putt poori taran santushat ho gaye sann. Te is santushti ne unha de sarir vi poori taran thka ditte sann.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ - by Rebel. Jatt - 20-12-2018, 03:45 PM



Users browsing this thread: 6 Guest(s)