Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ
#17
"Karda...,karda.....karda aa mummy..,,haye mera dil karda tenu apne bache di maa banan da .....haye.......mummy mera chutt gya..haye rabba"


Ravi chutt reha si, bade jora naal chutt reha si, usde hathan ne apni ma de mummyan nu poore joran naal ghuttya hoya si. Teesri vaar chutt reha si, lagda si badan da har ang tutt reha hove. Ajj usnu pata lagga si ke jinni osdi ma sohni  te garam aa usnalo kite vadhke tikkhi vi aa. Oh samagh gya si ke usdi ma chahe ta kingh badi asani naal usnu apne cintrol vich rakh sakdi hai.

Reshama apna hath Ravi de kache chon bahar kaddadi hai jo beej naal bharaya si te meenh de paani naal dhondi hai. Fer usne Ravi de hath apne mummyan ton hataye. Oh mand mand muskra rehi si.

"Chall hunn isto pehla ke eh fer sir chukke ghar pahuncha de manu jald naal. Haye ajj ta lagda tere is lulle ne maitho bahar ee raat kataunin aa." Reshama Ravi nu cherdi hai.

Ravi vi muskra painda hai te thakkya tuttya tractor start kar agge tor denda hai. Usnu is gall da elham nahi si ke usdi ma vi buri terah naal garam hoyi payi si. Ravi di muth mardya mardya te us naal sexy galla kardya Reshama di fuddi fer to garam ho gyi si, par oh kise tarah apne aap nu rok rehi si, kyoke ke hun na ta mauka si te na hi time. Tractor pind de nede pakii sadak te pahunch chukka si, sara pind ghara andar badya hoya si, raat de nau bajj chukje sann. Reshama ne jado galiyan sunniya dekhiyan ta usnu chain aaya ke koyi usnu inni raat nu aaundya nahi dekhega, bhave oh apne putt nal si par pind diya jananiya di juwan kise nu nahi bhakhsdi si. Kugh hi minta baad Tarctor haveli de get sahmane khlota si. Pind de sire te unha di haweli si te haweli naal judya unha da ghar. Bahut khulli jagah hon karke te dono pasyon galiyan laggan karke Ravi de peo ne chrde pase gali vall nu munh karke ghar bana lya si te lehnde pase di gali vall unha di haveli si. Dono pase gate lagge hoye sann te haweli thani ghar andar jaan layi vi darwaja rakhya hoya si.


Ravi fatafat tractor ton uttar haveli da gate khol tractor anadar le ja ke pakki ched thalle khada kar denda hai. Fer haweli da gate band kar pathyan naal khurli bharan lagda hai jo usne dupehar vele kutre sann. Reshama us vele dhar kadd rehi si. Udhar Ravi pathe pa denda hai te Reshama dhara kad laindi hai.



"Main chaldi aa. Ja ke nha dho ke roti garam kardi aa. Pachuaa nu paani dekha ke pare bann ke tu vi cheti aa jah. Jyada der na lavi, kite thand na lagg jave. Tudi te pathe saver nu lath jaange tarali cho"Reshama haveli thani ghar vall jande darwaje ball vadhdi hoyi kehndi hai.



Ravi pachuan agge pani rakhda hai par eni thand vich janwara di pays vi mar gyi si naale hun oh bhukhe sann. Ravi majjha gavan khol duji khurli jiste usne patthe paye sann, bann dena hai. Buri tarah thakk chukka Ravi vi ghar vall tur painda hai.



Ghar andar varrdya osnu apni ma disdi hai jo gusalkhane cho naha ke ke bahar aa rehi si. Reshama ne balan te tauliya lapetya hoya si te ek khulla jeha suit paya hoya si. Meenh naal bhijj ke usda roop hor vi nikhar aya si. Thand ne jatti laal gulabi kar ditti si. Usdi hikk te usdiya dodhiya ajj bina chunni ton kugh jyada hi vaddiyan najar aa rehia sann. "Bade tikhkhe mumme aa mummy de" Ravi apni ma vall dekhda hoya sochda hai.



"Aa gya mera laal. Ja uppar bathroom vich naha ke kappde badal la. Main tere layi roti garam kardi aa jad takk" Reshama apne putr nu apniya dodhiyan val ghurda dekh kehndi hai. Usne nahaun vele dekhya si ke usdiya dodhiya Ravi de ingh maslan naal te puttan naal laal ho gayian sann. Usdiyan dodyian dukh rahia sann.



Ravi paudiyan chad duji manjil te apne kamre vich jandya sidha bathroom vich chala janda hai Usde peo ne eklauta putt hon karke usnu bade ladan chavan naal palya plosya si. Usda kamra bada sohna banaya te sajaya si te poore ghar vich sirf usda kamra hi si jis naal attached bathroom si.



Ravi kappde khol fuhare thalle khdo nahaun lagda hai. Thand naal maryo usde pinde te geezar da garam garam paani usnu bahut aaram denda hai. Naundya oh apne lun nu dekhda hai jo hun bilkul thanda te saant si. Ravi os time bare sochda hai jad osda eh lun apni ma di fuddi vich si. Par jald hi apni khayali duniya cho bahar aa Ravi pinde te saban malan lagda hai. Khub time laga naha dho ke oh shower cho bahar aaunda hai. Kamiz pajama pehan oh paudiyan uttar rasoli vaal jana hai. Jitthe usdi ma thali vich roti pa rehi si.



Reshama do thaliyan chukk table te rakhdi hai te dono ma putt bilkul khamoshi naal roti khaan lagde hann. Khub jor laggan karke ravi nu badi joran si bhukh laggi si, kamm ta sayad usnu inna na thakaunda jinna oh apni ma nu thokan karke thakkya si. Reshama khana khub swadi banaudi si, osde khane di har koyi tarif karda si Ravi ne khub rajj ke khadha. Khana khatam kar oh uthda hai ta Reshama table ton bhande chukkdi hai.



"Chall putt tu jaah apne kamre vich, main tere vaste dudh garm karke leyaundi aa."



Ravi kugh kehna chahunda si par fer chup chap uthon nikkal vapas apne kamre val tur painda hai. Apne room vich pahunch oh bed te ek kambal le ke let janda hai. Ungh ta oh pakha chala ke saunda si par ajj tan poh di thand varge mausam ne usnu kambal lain nu majboor kar ditta si. Oh remote chukk tv on karda hai, kugh chainal badlan ton baad oh tv band kar dinda hai. Osda dil nahi kar reha si ajj tv dehan nu. Adhlaiti halat vich oh apniyan sochan vich gumm hon lagda hai ke usde room da darwaja khulda hai te usdi ma hath vich dudh da gilas fadi khaloti si.



Reshama dudh da galas Ravi de bed de naal paye table te rakh us vall murdi hai. Bed de kinare te beth oh Kugh pal Ravi val dekhdi hai te fer agge ho apne putt da munh apne hatha vich le ke usde mathe te bala nu chummdi hai Eh payar ek ma da si jisnu apne putt ton payara is jagg vich kug vi nahi si.



"Dudh hale garam aa putt. Thoa thanda hoyu ta peevi. Nale bahla time na jagi, jaldi sau javi" Reshama bed ton uthdi hoyi kehndi hai. Resahama jaan lagdi hai ta Ravi usda hath fad lainda hai. Reshama apne putt de chehre val dekhdi hai, Ravi diyan akha vich ek sawal si. Resham apna munh thalle kar hauli dena Ravi de bullan nu chummdi hai.



"Putt khana hamesha bhukkhe pet hi swad lagda aa. Rajjeo bande nu khane cho koyi maza nahi aaunda".....Reshama apne putt nu samghaundi hai "Changa putt main chaldi aa. Badi neend aa rehi aa mainu. Tu vi dudh pi ke cheti sau javi"



Reshama Ravi de kamre da darwaja band kar apne kamre vich chali jandi hai. Ravi apni ma nu  jandya hoya dekhda hai oh usnu rokna chahunda si par Reshama de bolan ne usnu chupp kara ditta si.



Nahuan ton baad doha ma putt de siron kaam di khumari kugh uttar gayi si.

Ungh vi dono thakk ke chur hoye paye sann, te rajj ke khan naal hun doha diya akha bhariya sann. Ravi apni ma naal letna chahunda si, is gall nu Reshama ne usdiya akha vic parrya si. Par usda irada us naal sex karan da nahi si oh ta bass apni ma de pinde naal usde nigh da anand mandya sauna chaunda si. Is gall nu Reshama ne vupi mehsoos kita si, par usnu is gall da dar si kite raat nu ferto oh dono kaamvas ho gutham gutha na ho jaan. Tin vaar chutt chukke apne putt nu oh poora aram dena chahundi si.



Apne kamre vich baitha Ravi ajj vapre hoye hadse bare sochda hai. Ajj salan di usdi dilli tamman poori hoyi si. Ajj usne apni ma jehri poore pind chon sir kadvi jatti si, kise hoor pari varga jisda jisam si, nu bhogya si. Ajj kis terah usne apni ma de jism da anad manya si oh jism jinu yaad kar karke usne pata nahi kinni vaar muth maari si. Akhar ajj oh apni ma naal ekakar ho hi gya si te jo sukh usdi ma ne usnu ditta si oh lafzan vich bayan nahi kita ja sakda si. Par usda peo? Usne apne peo da biswas todya si. Usde dil de kise kone vich apne peo layi dard vi si, dilde kise kone vich oh apne aap nu apne peo da gunahgaar vi samghda si. Par aaj jo sukh ajj osne manya si te jo sukh jo khusi usne apni mummy de chehre te dekhi si os sahmane osnu ap:-) :-) :-) na gunah bahut chota mehsus ho reha si. Akhar apniya socha diya ladiya cho bahar nikklada oh dudh da galas chukkda hai, pehla ghutt bhardya hi usnu pata lagda hai usdi ma ne adha galas ta desi gheo naal bhar ditta si, sayad ajj inna mehnat karan ton baad isnu isdi jaroorat vi si.



Udhar Reshama vi Ravi vang tarkalan nu tudi de kupp vich vapre bhane nu yaad kar rehi si. Halanke usne vi ajj jindgi da asli sukh manya si jo usnu koyi sache dil naal pyar karan vala mard hi de skda si par usde dil vich Ravi vang pehlan apne putt layi kade koyi mand bhavna nahi ayi si. Par ajj halata ne usnu ki kugh karan te majboor kar ditta si. Usde pati ne usnu na sirf jismani sukh layi tarsaya si sago hamesha usda tiraskar kita si, kade usda koyi adar maan ni kita si. Sayad ise layi os andar koyi pachtawa nahi si. Sage putt naal jismani smbandh jithe inna baddha gunah si uththe is sambandh da ek vakhra hi anand vi si jisnu sirf ohi mehsoos kar saka si jisne oh sambandh manya hove. Usne apne putt diya bahva vich apne aap nu poori terah mehfooz mehsoos kita si sago aurat hon da asli sukh manya si jis bare usne ajj takk sirf sunya si. Ajj usdi deh da kalla kalla ang usde putt ne masal ditta si, usdi poori deh vich mithi mithi peedh ho rehi si. Usde dil vich koyi pachtawa nahi si, sagonusne ajj pehli baar oh apne app nu pooran mehsoos kar rehi si, ajj usda mann inna khush si jive koyi pakheru pinjare di kaid katt salan baad khulle asman vich udari maar reha hove.


Ajj Resham khush si, usda putt khush si, sayad ajj dono ma putt is dunuya vich sabh to vadh khush sann. Ise khushi ise anand naal bharpoor dono ghuddi neende sau jande hann.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ - by Rebel. Jatt - 20-12-2018, 03:29 PM



Users browsing this thread: 3 Guest(s)