Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ
#14
Ravi kohniya de shahre uppar uthda hai te fir apni ma de khabbe pase nu dhilak janda hai. Usde hillan di der si usda hun sungarr chukka lun gapp di uchchi awaz karda Reshama di fuddi chon bahar aa janda hai. Lun bahar nikkaldya hi fuddi vich jama hoya beej bahar behna suru ho jnda hai. Shayad Reshama usde bhar naal thakk gayi hovegi, ehi soch ke oh us uppron hattya si, par poori terah nahi. Oh hale vi apn mummy de khabbe pase wali side usde modhe te sir tikayi usdi ek latt te latt chadayi letya hoya si. Reshama ne apni banh apne putt de sir dwale lapet ditti, usdiyan unglan apne putt de vala vich fir rahiya sann. Bahar baddal garaj reha si, jordar meenh varr reha si. Hawa hale vi khub jora naal vag rehi si. Kupp andar laite dove ma putt poori teran naal santust ek ajab khushi ek nirala anand mehsus kar rahe sann. Jithe Ravi ne ajj varyan di apni tammana apni ma nu bhogan di, us naal jismani taur te ekakar hon di, apni ichcha puran kar layi si uththe Reshama vi ajj apni us adhuri pyas nu poori hoyi mehsoos kar rehi si jisne usnu varryan ton balki sadiyan ton chain nahi si aaun ditta, jis pyas de karan usne anginat ratan jaag ke gujariyan sann. Par dona ma putt ne ajj is sansr da sabh ton badda gunah kita si par badi ajib gall si ke dona nu hi koyi pachtawa nahi mehsus ho reha si balke dona de man te sarir ing santusth sann jiven poore sansar vich oh sabh ton bdhke sukhi hon. Duniya diyan nazran to duur us kupp di niki jehi jaga vich lete ma putt apne aap nu ek vakhri duniya vich mehsoos kar rahe sann. Jiven is duniya naal hun una dohan da vasta tutt gya si. Dono ma putt ek duje lai apne andar asim pyar te moh mehsus kar rahe sann, eh pyar sirf jismani nahi si sago do atmawa apas vich judd gayian sann. Ma putt ajj ek ho gaye sann.


"Ki sochda mera putt?" Reshama apna munh thora jeha Ravi Vall ghuma usde mathe nu chummdi hai.

"Kugh nahi mummy. Bas eho soch reha si kite tusi mere naalo naraz ta nahi, kite mai tuhade nall..."

"Chal kamala jeha na hove tan. Main ni koyi naraz. Nale tainu lagdi aa main naraz. Tu mainu ajj eni khusi ena maza ditta te mai taitho naraz kahto hou, bhala?""Mummy sachi tuhanu inna maza aya?"

"Imna maza aya, inna maza aya ke tainu kingh dassan. Samagh la inna maza pehlan kade nahin aya"

Reshama de munho nikkle bolan ne Ravi nu ek rahat ditti si. Usnu ise gall da dar si ke kite oh apni ma diyan asan khawahisan poorian karan vich asafal na ho gya hove. Kugh palan layi kupp vich chupp cha gayi.

"Putt tainu vi maza aya ke nahi mere naal karan da"

"Haye mummy kingh dassan....lafaz nahi mere kol. Jinaa sochya si uston hazaran guna vadh maza aya"


"Inna maza aya apni mummy di lain da" Reshama fir ton saratipan te uttar aayi si.
Ravi kugh na bolya

"Ki hoya bolda ni, kingh laggi apni mummy di fuddi "

"Mummy badi tang si, mera ta lagda si jive chill hi devegi.  menu ta ive lagga jive mi kisse solan saal ki kudi di lai reha howa . lagda baapu ne teri jawani da maza lita hi nahi .Sachi badaada maja aya" Reshama diya sexy gallan Ravi te apna jadu dikha rahiya sann. Usde lun vich fir ton sursuri hon lagg payi si.

"Maza aya na tang tight fuddi  vich apna ena vadda lun dhakkan da" Reshama ne apne patt te Ravi de lun nu hilda dulda mehsus kita ta oh hor vi mood vich aa gayi. Usnu pata si usdiyan gallan usde putt te kingh asar kar rahiya sann.

"Haye mummy kingh dassa ,main kingh dassan tainu, mera dil karda si ingh hi ghasse te ghassa mari javan, kade rukan na, teri i bhreri bheeri tang fuddi  vich mera sapp ingh himelda rahe" Reshama diyan garam gallan ne Ravi nu vi garam kar dtta si

"Have ve tu udon ghasse marda si, haye rabba mai tan dar hi gayi kite mera lakk hi na tut jave, utton tera aah inna lamba te mota aa. Haye ve meri tan dukhan lag gayi" Reshama akhar apne maksad vich kamyab ho gayi usde putt da steel di rod vangu akdya lun usde patt te ghatke maar reha si.

"Haye rabba eh marjana tan fir ton khada ho gya. Ki khadha aa ajj tu?" Reshama ne hath thalle kar Ravi de lun nu fad laya. Ma da hath lagdaya hi rahi sahi kasar vi poori ho gayi, lun tahli di geli bangu akad gya si. Reshama ne apne apna hath lun de chare pase lapet ditta te kas ke fad laya te hauli hauli hath utte thalle karan laggi.

"Main ta kadi soch vi nahi sakdi si ke bande da inna vadda vi ho skda aa. Ing lagda jiven ghode da aa. Dekh tan sahi hath ghuttyan mutthi vich ni aaunda marjana."

Ravi de munho karaha futtan laggian. Apni mummy da hath lun te lagdaya hi oh baichain ho gya. Usne apna lakk hular ke apna lun apni mummy de hath vich dhakkya te usda apna hath Reshama di dodhi te pahunch gya. Usne apni mummy de poore gol matol mumme nu hath vich le ke plosya te fir jor naal ghuttya. Duja hath dusri dodhi di dodi nu maslan lagga. Ravi de hathan ne jadu da asar kita, Reshama de munho karahan futtan laggia. Oh siskiyan lain laggi.


Achanak Reshama uth jandi hai te apni ek latt ghuma ke Ravi de pet utte beth jandi hai. Fer piche hundi hai ta Ravi da lun usdi fuddi utte tik janda hai. Lun fuddi te mehsuus hundyan dove ma putt de munho siskari nikkal jand hai. Ravi nu kugh samagh nahi si aa reha ke usdi ma ki karan ja rehi si par oh inna jarur janda si ke oh jo vi karegi usnu maza hi aavega. Reshama hath thalle kar ek hath Ravi de pet utte rakhdi hai te dujje nall oh Ravi da lun fad laindi hai. Fer thoda jeha uppar uth oh lun nu hath vich jakaradi thalle nu hundi hai tan Ravi da lun usdi fuddi de mote mote bullan vic varr en fuddi de chek te tik janda hai. Ravi kohniyan de sahare thora uppar uth ke apna lun apni ma di fuddi vich janda dekhda hai. Reshama di fuddi usde pani te Ravi de veeraj naal tar hoyi pai si is lai jive hi oh lun te bhar paundi hai ta lun vapas fuddii vich jaan lagda hai. Reshama akhan michi, bull ghutti, siskadi, karaundi apni fuddii thalle kardi lagatar apne putt de lun nu andar laindi jandi hai. Ek baar is lun naal chud chukki Reshama hale vi thodi asehaj mehsus kar rahi si. Usde putt de lun ne usdi fuddii andar mathi matthi peed suru kar ditti si.



"Haye ve hale vi ingh lagda jive pehli vaar andar ja reha hove. Uffff hale vi peed karda paya......uuuunnnnggghhh" Reshama karah uththadi hai.





Adhe naalon jayada lun andar ja chukka si. Ravi kade apne lun val dekhda hai kade apni ma vall. Usdi ma akhan, bull ghutti chehre te kaam di khumari galla te bull laal surakh hoye, Reshama da chehra inna payara, inna mohak te inna sexy lag reha si ke Ravi to bardasht nahi ho reha si. Usdi nazar thalle jandi hai ta thalle vi nazara bada dilkash si. Ravi da lthoda jeha lun fuddi ton bahar si. Jarr to uppar nu janda usda mota lun fuddii vich dhassya hoya si, Resham di fudii de mote mote bullan ne lun nu charon tarfon grassya hoya si. Fuddii ton bahar ghakda lun te lun te kasse hoye usdi mummy di fuddii de mote mote bull inna uttejit inna bhadkila seen pesh kar rahe sann, ke usda loda machal uthya, oh kade apni ma vall dekhda hai kade thalle fuddii vich fase apne lun nu. Akhar nu Ravi ton bardasht nahi hunda, oh adhir ho uthda hai te thallo uppar nu jor naal lakk uchal ke baaki da bachya lun vi Reshama di  fuddii de andar vadd denda hai.



"Hai........hai......siiiii....uffff..... main mari ....main mari...."Reshama is achanak hamle nu seh nahi paundi te cheekh maar apne putt di hikk te theh paindi hai.



Kugh ko palan layi koi kuch nahi bolda. Reshama, dunghe dunghe saah laindi apne putt da lun apni fuuddi di jadd vich khubbya hoya mehsus kardi hai.



"Bilkul besabra aa tu. Thoda jeha ta sabar rakhya kar. Poora dhakk ditta. Ve teri ma aa. Tainu bhora taras nahi aunda" Reshama uppar uth pehlan vang lun te sidhi beth gai si.



"Batheri koshis kiti par tuhadi jado eh eni tight tight mere.... mere.... ehnu kassdi aa tan maitho sabar ni hunda mummy. Bas apne aap ghassa vajj gya"



"Apne aap ghassa vajj gya, jaan kadd denda aa meri, poori jadd tak varr ke" Reshama hath Ravi di chati te rakhdi usnu ulahna dendi hai. Haulidena uppar uththdi hoyi lun nu bahar kardi hai fer vapas.


"Haye mummy" Ravi karah uthda hai. Reshama vi siskiya bhardi uppar thalle hundi chudvaun lagdi hai. Ravi ne mehsus kita es vaar vakhra hi nazara si. Poora jadd tak janda lun te usdi ma di taight taight fuddi pehlan naalo kayi guna jayada maza de rahe sann. Reshama di speed thodi vadh rehi si. Apne putt de lun te ingh utte thalle hon naal usde mumme uchchal rahe sann. Ravi ne hath vadha apni ma de mummyan nu daboch laya te jor jor naal pattan lagga. Usdiyan dodian nu maslan lagga. Resham ne apne putt de hath apniya dodhiyan te mehsus kita tan usto reha nahi gya. Oh hor vi jor naal utte thalle hundi uchalan laggi. Ravi vi thalleon lakk hila ke apni mummy de sur naal sur milaunda ghasse maran lagga. Uddhar Reshama uchal uchchal ke lun nu apni fuddi vich laindi te udhro usda putt luk uchal uchahal ke apna lun apni mummy di fuddii vich dhakk denda. Lun fuddii di jad vich satt mar reha si.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ - by Rebel. Jatt - 20-12-2018, 03:21 PM



Users browsing this thread: 8 Guest(s)