Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ
#10
"Te hor ki! Putt poori nangi karega tan hi sapp andar vaddu. laah de enu vi hun der na kar  wad de apna ih sapp mere ander "


Ravi ta pehla hi tyyar si bas apni ma de munho akhvauna chaunda si. Pata nahi kyon apni ma de munoh niklan vaale lafaz usnu haddo vaddh nazara de rahe san.

Ravi ne apna angutha apni maa   di  kachci di elastic vich fasa ke thale nu khichi tan Reshama ne khud ba khud apni  bund uppar chukk ke apne putt di madad kiti ta ke osda putt usnu nangi kar sake usnu chodan vaste. Ravi kachi talle khichda hoya sane salwar Reshama de pairan thalle kar dinda hai. Hun Reshama lakk ton thalle poori nangi si usne apniya lattan puri  khol ke apni fuddi apne putt diyan akhkhan de sahmane ujagar kar ditti.

Ravi tan mantarmugadh ho gya si jiven kise jadu de vas hove. Apni ma di gori chitti fuddi de mote mote bull dekh usde lann ne inne jor naal jhatke mare ke Reshama nu apne dona hatha nal jor di ghutt ke farna paya. Ane putt te apni fuddi da asar dekh Reshama da dil maan naal bhar gya.

"le mummy ...karti nangi .......teri......main.....main dudd nangi kar ditti aa"

Ravi de munoh alfaz nahi mikal rahe san apni ma di fudi da husan dekh ke.

"ha putt sabash tere .Mainu lagda sapp nu vi pata lagg gaya ke oh hun bill  vich jaan vala aa. Dekh kiven jor laa funkar maar reha hi  reha aa bill  vich vadan layi .Haye rabba  menu ta eh dona hathan naal vi sambhlya nahi janda . Par putt mainu khudd choti japdi aa sapp da size dekh ke. Mainu lagda.. mainu lagda is bill da asli malik hor koyi aa"

" Nahi mummy manu ta lagda eh bill ese sapp di aa. Bilkul fit aau sapp ehde vich
Apni ma di gal sun Ravi ne apni ungl ifudi de bullan uppar rakh ke do tin bar uppar thale ghumai fir andar val dhakk ditti. Kugh der agge piche karan ton baad dusri te fir teesri ungal vi vich vaad ditti. Par hun chauthi ungal layi jaga nahi si. bas tin unglan hi andar ja sakdiyan san, eni tight fuddii dekh ek vaar ta Ravi nu chaa chad gya. Udhar Reshama si si kar rehi si.

"Gall tan teri sahi aa mummy. bill  ta bahli tight aa. Par mainu lagda hai ise sapp di aa. Sayad jayada time ho gya aa bill  vich sapp vade nu ise layi eni tang aa" Ravi diyan unglan agge piche lagatar ho rahiyan san. Uddhar Reshama da hath vi kamm khichchi ja reha si

"Haye putt par je dudd da malak koyi dusra sapp hoya tan ki banu. Jadon usnu pata laggega ke usdi dudd vich koi dusra sapp vadya hai tan oh tan bahut gussa hoyu?"

"Tu fikar na kar mummy. Pehli gall tan eh aa ke eh kise dusre sapp di nahi aa par jekar hoya tan vi us nu pata nahi lagna ke usdi dudd vich koyi dusra sapp vadya si"

"Pata kiddan ni lagna? Aah inna mota lamba sapp jadon es nikki jehi bill  vich vadya tan manu tan dar aa ene ta  bill   ee patt deni aa. Dekh tan kinna mota te lamba aa. Na kade edan da sapp sunnya te na kade dekhya"

"Haye mummy ise layi kehnda hun der na kar bas sap andar varr jan de. Duja sapp apan baad vich dekh lavange."

"Putt mainu hor ta kise gall di chinta nahi par mainu lagda je eh saap andar gya tan phir bill  dusre sapp jogi ni rehni. Tu aap dekh la kithe aa sapp te kithe oh sapola. Dusre sapp da tan baad vich pata hi nahi lagna. isne ta bahut khuli kar deni hi meri "

"Duje lun  di tu parwah na kar.Apa doben ral ke ohda hal kar lavange. Baki tu dar naa ih lun  iddan fudi  vich vadunga ke tainu pata vi lagna ke kado poor lun andar vdd gya"

Ena keh ke Ravi ne pehlan ek latt te pher duji latt apni ma diyan tanga vichale rakh ditti. Hun oh apni ma diyan tanga de vichale baitha si. Ravi ne Reshama di fuddii vichon unglan kaddiyan te fir uhdiyan lattan mor ke usde gode usde mummyan naal la ditte. hun usdi ma di fuddi usde sahmane khulli payi si. Oh agge nu hoya tan usda lun jo aje vi Reshma de hthan vich si, usdi fuddi ton do tin inch door reh gya si. Hun oh poori position vich si apni ma thokan layi. Reshama da dil usdi hik vich eni jor naal dhadk reha si ke usnu usdi awaz sunai de rehi si kyonki usnu ehsas ho gya si ke jis gal bare jis kam bare usne kadi sochya vi nahi si oh hon ja reha si, usda putt hi uste chadan vala si.

"Le mummy lun nu hun bas apni fudi  da munh dikha de. Jaldi kar mummy"

"haye ve put khyal naal. Haul hauli dhakki apna lun, dekhi kiten haye......haye....kite jis gl da dar a oh n ho jave"

Reshama ne lun khich ke usda topa apni fuddi de munh uppar rakh ditta. Lun de fuddi naal touch hon di dair si ke Reshama da poora badan akad gya. Oh apne aap nu hon vale hamle layi tyyar kar rehi si. Ravi ne apni ma diyan lattan ghutt ke usde mummyan te dabayian te uppar nu uth ke lakk nu jor naal aganh nu dhakyya. Ik pal lun fuddii de munh te rukya kyonki lun de hisab naal fudii badi tight si. Ravi ne hor jor di khassa  lagaya ta usda lun da  topa gapp di awaz naal  apni mummy di fuddii de andar badd gya. Topa andar jandyan Reshama jor naal karahi usne apniyan akhan ghutt ke band kar layian te hath putt de lun to chukk laye te usdiya bahan nu farr laya.

"Haye haye.....haye meriya rabba.....ajj ni khair lagdi..... haye........main mari.....kina mota aa.... haye......"
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ - by Rebel. Jatt - 20-12-2018, 03:11 PM



Users browsing this thread: 6 Guest(s)