Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ
#8
Reshama de hathan di choh apne lun te mehsus kar Ravi nu jiven ek jatka lagga, uh thoda jeha uppar utthya, jiven kise ne usda gala ghutt ke usda saah rok ditta hove. Bhaven usne pajama paya hoya si par patla te gilla hon karke ingh japda si jiven usdi ma ne usde nange lun nu hathan vich ghuttya hove. Ravi nu kugh samagh nahi aa reha si oh ki kare. Ajj pehli baar usde lun te kise janani de hath paye san te oh vi osdi apni ma de. Pata nahi Reshama de hathan di garmahat da natija si jan apni sagi mummy de hathan vich apna lun hon da ehsaas, Ravi da lun hor vi akad gya te buri taran naal jhatke maran lagga. Reshama ne apne hathan da asar apne putt de lun te mehsus kita tan usne usde lun nu hor jyada ghuttya. Ravi to bardashat nahi hoya te usda hath jo usne Reshama  de gal duale lapetya si nu agge kita tan usda hath apni ma di dodhi naal ja taktaya.


Usne apna hath kholya te apni ma di dodhi duale val ke usne Reshama de mumme nu ghuttya.  Reshama  di Dodhi ghutt Ravi masat ho gya, usdi ma di dodhi bahron jinni soft si ghuttan te andron unni sakhat mehsus hundi si, utton usdi goli vangu taniyo dodi usde hath vich khubh rehi si. Ravi ne dubara hath dhilla kita te phir ton Reshama  de mamme di dodhi nu ghuttya tan Reshama ne apna sina ubhar ke apna mumma apne putt de hath vich dhakkya. Jo jadu Reshama de hathan ne Ravi te kita si ohi jadu Ravi de hath Reshama te kar rahe sann. Jadon usde putt ne usdi dodhi nu ghuttya ta usde hathan di pakad usde lun te hor vi majbut ho gayi.



"hun bolda nahi, je kupp vich koyi sapp nahi tan ah ki aa fer" Reshama ne  Ravi ne lun  nu pajame de uppar hath pher ke keha. Reshama da hun khud te koyi akhtiyar nahi si, kaam vasna vich dubbi usdi awaz usnu apni nahi kise hor di jaap rehi si. Bas hun usde dil vich ek hi khahas si apne putt de os mote lun nu apni fuddi vich jalad ton jalad badan di.



Par Ravi kolon koyi jawab nahi ditta gya. Bhaven oh bahut excited si te oh khud apni ma nu use vele nangi karke buri teran naal chodna chahunda si par phir vi usde andar ek ghijak si, sayd  isdi vajah usda koyi tajuraba na hona si ja usnu apni ma di sang si, akhar nu sagi ma chodni koyi saukhi gall nahi. Bhaven usdi jawan nahi chal rehi si par usde hath apna kamal khub dikha rahe san. Ek hath jithe Reshama de mumme nu palosh reha si tan dusra hath dusre mumme di dodi nu masal reha si, usnu khich reha si. Mummya de maslan da asar sidha Reshama di fuddi andar ho reha si jo buri taran paani baha rehi si. Jadon Ravi kugh na bolya tan Reshama samgh gayi ke hale us andar gighak baki hai, ke usnu hi agge badhna payega. Reshama ne lun nu kas ke pakrrya te jarr ton tope tak hath pherya tan Ravi de munoh karah nikkal gayi usne apna lakk utha ke apna lun hor vi Reshama de hathan vich dhakkan di koshish kiti jiven usda lun Reshama de hath vich nahi sagon usdi ma di fuddi vich hove.



" Haye putt eh sapp tan bada gusse vich aa. haye kidda farate maar reha aa."



Par Ravi hun vi kug na bolya, oh kugh kehna chaunda si par ki kahe kidda kahe, usnu samagh nahi aa reha si. Dilon tan oh bolna chaunda si ke mummy main teri fudd laini aa par kahe ta kidda kahe. Jadon hun vi Ravi da munh na khulya tan Reshama ne lun nu mutthi vich poore jor naal ghutt ke khichya. "haye mummy" keh Ravi sisak paya.


"haye putt ......hun mainu................. hun sachi bahut dar lagg reha hai. Kite eh sapp mere lad hi na jave. dekh kingh gusse vich fan chukk reha hai. Eh enna gusse vich kahton aa putt? Reshama ane putt de kann vich sehkadi fufkardi hai.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ - by Rebel. Jatt - 20-12-2018, 03:06 PM



Users browsing this thread: 2 Guest(s)