Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ
#7
"Mera matlab eh nahi si" Ravi galbat jari rakhda hai. Asal vich Ravi dar gaya si ke je usdi ma ne usde khade lun nu vekh laya tan oh gusse naal us ton door hat javegi te jo nazara oh apni ma de agg vangu sek marde pinde vichon le reha si us ton usne vangya ho jana si. Par oh nahi janda si ke ke Reshama diyan nazran tan baaz vang usde khade lun nu uppar thalle hundya vekh rahian sann.


"Taan hor ki matlab si tera. Main ta kupp vich is layi nahi varrdi si kite mera niyana putt dar ke ghabra hi na jave" Reshama di awaz poori taran naal badal gayi si. Oh hun bilkul na sunan bali awaz vich bol rehi si.

"kon niyana? main?" Ravi poori teran naal khigh janda hai.

"Hor kon! . Apne aap nu badda Dara singh samghada en. Tun niayan ee hale " Reshama diyan nazran utte thalle hunde lun da maap le rahian sann. Usne holi dena lapni latt hor uppar kar ditti. hun usda patt apne putt de patt utte si te usda lun bas bas do ku unglan de fasle te hi si. Reshama da dil tan kar reha si ke oh use vele hath vadha ke apne putt de lun nu apne hath vich fad lave. Pazame vich fan chukki us naag nu apne nazuk  hathan vich le ke palosna chahundi si. Usda dil bekrar ho reha si, uston sabar nahi ho reha si. Par pata nahi koyi cheez si jo usnu rok rehi si. Udhdhar Ravi kolon apne hathan te control nahi ho reha si. Usdi chati vich khubbiyo Reshama di dodhi te usdi tannio dodi ne usde andar agg macha ditti si. Usda dil kar reha si apni mummy de  mot mote mummian nu hathan vich le ke ghutte, usdian dodian nu masle unha nu muh  vich le kar aamb vangu chuse.

"Niyana!!!! Main tan fatte chakk dayun. Tu apne putt nu ki samjhadi aa. Ek baar mauka mil gya tan bass kara dayu" Ravi to apni anakh nu laggi satt bardasht nahi hoyi ta usne apni ma nu ek terah naal vangar ditta si.Oh eh vi nahi samghaya ke usdi ma jan bugh ke usnu chida rehi ae. Ravi di vangar sun Reshama hor mood vich aa gayi. Usne apna latt uppar chuuki te siddhi Ravi de lun uppar rakh ke usda lun apne patt thalle daba ditta. Rashma  vargi sohni jawan raan de gore chikne patt nu apne lun te mehsoos karde  Ravi de munho siski nikkal jandi hai. Hun ma te putt ahmne sahmne si te Ravi nu laggya sayad ajj usda apni ma nu thokan da salan da usda supna sach ho jave. Usda lun apni ma de patt thalle ghutt hoya hor jor nal ghatke maar reha si te Reshama sharart naal holi holi apni latt age piche karke usdi agg nu hor vi bhadka rehi si.

"Badda aya bass karaun vala. kuch ni hona tere kolon. jad mauka aunda hai tan tere varge maidan chadd nath jande ne. Tu ki samgya apni ma nu. Eh jatti tan vaddyan vaddyan nu pani pila deve" Resham ne baldi te tel pa ditta si. Ravi ne apni banh jo usdi ma de sir thalle si phailayi te mod ke apna hath apni ma di upparli banh thalle rakh ditta. Ravi da hath apn ma di dodhi nu lagbhag touch kar reha si. Reshama de dil diyan dharkana tez ho gayian. Usdi fuddi pani naal gadduch ho gayi si.

"Balle tere mummy! kinni bahanebaz ae tu. Kupp vich dardi varrdi nahi si akhe kupp vich sapp na hove te hun dekho kiven gallan kardi aa.........bhala kehda sapp ? kithe aa sapp? Hanere kupp vich varr ni si sakdi te bahana sapp da. Badi darpoke ae tu mummy!" Ravi ne apni ma nu usdi zuban vich uttar ditta. Bhaven dohan ma putt vich Zubani jang chal rehi si par dohan de ang ek duje nu pyar karan layi tadap rahe san. Ek paase Reshama apna patt Ravi de lun nu ragad rehi si te duje pase Ravi diyan unglan apni ma di dodhi kol phir rahian san.

"Achcha darpok, bahanebaz!........ kehda sapp! ..........Kithe aa sapp!" Reshama ne ukhdiyo awaz vich keha. Oh haddon vadh uttejit ho chukki si. Usde mukh chon awaz ghatt te siskiyan jiyada nikkal rahian san. "Te aah fan chukki ki aa fer ki ih sapp nahi hi " Reshama ne lat ek pase kar apne putt de lulla nu apne hath vich ghutt liya.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ - by Rebel. Jatt - 20-12-2018, 02:49 PM



Users browsing this thread: 6 Guest(s)