Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ
#6
Apni ma nu gusse na dekh Ravi ne Sukh da Saah leya.

Us nu lagga si sayad usdi mummy us nalon bahut Naraz hovegi
Ehna halatan layI oh khud nu kasurvar samjhada si. Us nu apni koyi
Parvah nahi si par apni ma nu oh takleef vich nahi dekh sakda si.

Apne putt de mathe the paresani diyan lakiran da Karan Reshama samajh sakdi si
Apne putt de dil which apne layi inna moh, pyar dekh Reshama da dil khusi naal khil uthda hai. Oh mamta de moh vich apne putt da matha chumm laindi hai.

"Mai vari javan apne putt de, apni ma nu kinna pyar karda ae. kinna khayal karda ae mera" Reshama de bull pyar te moh vich bhijje hoye san par usde bullan te sararti jehi muskan si.

Ravi apni ma de munho apni tarif sun ke thoda jeha sarma janda hai. usde kolon kujh jawab nahi ditta janda apni ma nu. Apne putt nu injh sarmaundyan dekh Reshama nu hasa aa janda hai.

"haye ne mere putt nu tan sharam aa rehi hai" Reshama use sararti lehje vich apne putt naal majak kardi hai. "thoda jeha pyar apni janani layi vi bacha ke rakh la nahi tan mere naal larria karegi ke sirf apni ma naal ee pyar karda ae. hun!!! bolda ni?" Reshama holi jehi awaz vich apne putt nu sataunna jaari rakhdi hai. par Ravi de chehre da rang laal ho janda hai.

"mummy tusin vi na" Ravi di sharam dekh Reshama khull ke hassdi hai. Apni ma nu ingh khus dekh Ravi vi muskra painda hai. Pata nahi kyon usdi ma bahut ghatt hassdi si par oh jadon vi hassdi si tan usda rup usda husn nikhar janda si. hassdi hoyi oh eni sohni lagdi si ke usnu dekhan vala usde chehre ton nazar nahi hata sakda si.

Reshama de gharwale ne hamesha usnu jutti thalle rakhiya si. bhaven osne usdiyan jayadatar loddan purrian kitian sann par oh usnu koyi adar maan nahi denda si. Kadi kadi oh apne ap nu kaidan jehi mehsus kardi si. Par ajj is meenh, ehan de tufan vich oh apne putt naal is tudi de kupp bich baithi ek alag hi sakun jeha mehsus kar rehi si. Apne gharwale diyan nazran ton door, is daddi duniya ton door, us naal inna moh karne vale putt naal us tudi de kupp vich ek alag hi nazara si. Reshama nu hun pehlan vaaang thand nahi lagg rehi. Ek tan hawa ton poora bacha si utton tuuri da inna nigh si ke hun thand sayad sirf gille kaprrian di hi reh gayi si.

"tudi de kupp vala tera vichar uddan mada vi nahi si. kinna nigh aa ethe jiven agg de kol vaithe hoyiye"

"main tan tainu pehlan hi keha si ke tudi de kupp vich thand nahi lagni. tun avain dari jandi si" Ravi ne apni ma nu sunaundyan hoya keha.

"Main nahi si dardi. mainu tan tera fikar si kite tun na dar javen" Reshama apne putt
nu cherdi hai.

"balle mummy tere! dardi aap si hun mera na lain lag payi" Ravi bolya ta Reshama bull ghutt jordi hassi. Ajj Reshama ek vakhre hi mood vich si. Ek tan deen duniya ton door is tudi de kupp vich oh apne aap nu inna azad mehsus kar rehi si ke jiven ajj oh kujh vi kare na koyi us nu rok sakda si na koyi usnu tok sakda si. Te duja apne putt nu cheran vich usnu ek vakhra hi maza aa reha si. Oh apne sarir vich eni takat mehsus kar rehi si ke us layi tik ke baithna barra mushkil si. Resham poori vakh le ke apni ek latt Ravi diyan lattan te chada dendi hai. usda sir apne putt de modhe te si.

"acha ji! Tuhada ki matlab hai ke main darpok han" Reshama da lehja hun hor vi sararti ho gya si.
uddhar Ravi jisda dhayan kuch time ton apni ma de gile jism te usde gille kapprian vichon jhakde usde anga ton hat gaya si, vapas usda dhayan apni ma de gadraye badan val chala gya. Jadon usnu cheta aya kingh kuppp vich vadan vele usdi ma bund uppar chukki kaudi hoyi khadi si tan usde lun ne ek jabardasat jhatka marrya. usda lun poora lakkad vangar niggar hoke khada ho gya si te apni ma de pinde de sek nu mehsus karke usde baithan de vi koyi chance nahi si. Eh asar sirf Ravi te hi nahi usdi ma te vi ho reha si. Reshama apne putt de naal poori jurr ke lammi payi hoyi si. Ek taran naal oh Ravi de ek pase utte leti hoyi si. Ma putt dovan de jism apas vich jurr ke dovan diyan dehan andar chingariyan paida kar rahe san. Resham de mummyan dian dodian rafal dian golian vang tann gayian sann. usda ek mumma apne putt di hikk vich khubba hoya si. Ravi apni ma de mumme te usdi tanion dodi mehsus karan naal hor vi garam ho janda hai. Usda lun poori taran naal usde bas ton bahar apne rang vich aa chukka si, burri taran naal jhatke maar reha si. Bhaven kupp vich poori roshni nahi si par Reshama apne putt de modhe ton thalle nu nigha tikayi pajame vich jhatke marde usde lun nu saaf dekh sakdi si. Ma putt doven dunghe dunghe saah le rahe sann.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ - by Rebel. Jatt - 20-12-2018, 02:47 PM



Users browsing this thread: 7 Guest(s)