Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ
#41
great story but you should have completed the night episode. please write that also. such a nice story please continue.
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#42
ah kahaani ta punjabi kahaniya vicho sab to best hai
bai pls agge vi is nu likho
ravi de piyo de to baad vi kuch scene likh dyo ke usde ghar hunde hoye eh maa putt da milan hunda hai
Like Reply
#43
Bai bohat kaim story aa teri eh infact Punjabi incest stories cho maa putt relation te based teri aah story pehle number utte aa te pathhiyan sambhal jattiye dujje number te bai
Teri aah story tan jinni marzi wari padh lavo har war swad hi aaunda padh ke
Like Reply
#44
(20-12-2018, 03:14 PM)Rebel. Jatt Wrote: Ravi ne Reshama diyan lattan priyan  chaurrian kar ke usde mummayan te dabaiyan te lun jor naal apni maa di fuddi  vich  dhakkya. Halanki Reshama badi garam si te usdi fuddi andro bahli gilli si tan vi Ravi nu bahut jor lagaunana pa reha si. Apni ma di fuddi eni tight dekh ke Ravi da dil bago bag ho gya. Usnu ingh lagg reha si jiven oh kise kuvari kudi di seel tod reha hove. Udhar jithe Ravi nu inna maza aa reha si tight fuddi vich lun dhakkan da utthe Reshama di darad naal jaan nikkal rehi si. Jiven jiven lun fuddi vich andar ja rea si usda sarir akrada ja reha si. Usnu pata si es mote lun ne jinna pehla darad dena hai unna hi baad vich usnu maza vi dena hai. Hun takk Ravi da takrivan adhdha lun andar  Reshama  di fudi vich  vadd gya si. Akhar Ravi besabra ho uththya te usne jor naal khich ke ghassa Reshama di fuddi te  marya te che ko inch lun fuddi de andar kar ditta. Usdi eh besabri usdi ma te bhari gujri. Hauli huli lun janda ta oh bardashat kar laindi par eh jordar ghassa usto seha na gya te usd muho ceekh nikal gayi.


"Haye...haye.....haye Rabba..... haye Rabba...... haye mai mar gayi....haye mai mari.....haye ....marjanya hauli .......hauli bad......ufff.....kahdi....eni kahal.....haye......meri jaan kadd diti  hauli pana si apna lulla  tu ikko dum inna vada lulla meri fudi vich vadd dita meri ta pad diti tu ta"

"Sorry sorry mummy. Maitho galti ho gayi" Ravi yakdam ghabra utthya apni ma nu eni takleef vich dekh ke. "Mummy me hune  bahar kadd lainda" Ravi ne keha halake usda dil bilkul vi nahi si apni ma di garam fudi vichon lun kaddaan da par osnu apni ma da vi fikar si kite usnu kugh ho na jave.

"Khabardar je bahar kaddya ta apna lun meri fudi vicho " Reshama ne trabhak ke akhya, kite oh sachchi bahar na kadd lave. "Je hun kadd laya ta dubara nahi....dubara nahi.......hauli hauli barrda ta...."



"Mummy maitho galti ho gayi andro eni garmi mhsoos karke mera control nahi reha...... Ek  ta mummy bahali tight aa teri..... teri ah ....... lagda teri  ta bapu ne changi tarah liti hi nahi ."



"Ve mai ta... tainu....haye kinni peed ho rehi aa..... pehla hi keha si eh fudi ........ es lun  di nahi aa. Haye ve putt..... es fudi  vich ta.... ek nikki  jehi  lulli  rehnda oh vi...... kade  kade ........ feri paunda........ te tu...tu" Reshama  da darad hun ghatna suru gya si "Te tu.......tu es fuddi  vich...... eda vadda ......... faniyar naag ........dhakk ditta..... oh vi eddan........haye babaji haye? "



"Bas mummy hun ta takriban do ko inch hi bahar aa"



"Ki keha!!!!!!!!!....ki keha!!!!!!!!...do inch hale vi bahar aa!!!!!!!!!!!!!!!!!" Reshama  nu apne kanna te yakin nahi hoya. "Hale hor bi aa aa bahar. Meri ta ene naal hi.... haye ve ena vadda hi tera ?....... ena vadda enna vada  ta je kar kisse kudi  de ander wadeya howe  oh ta mar hi jawe .."





"Bas mummy thoda jeha aa hun ta. Marra jeha aa" Ravi da sina maan naal full gya si ke kingh usde mote lun ne usdi ma nu hairat vich pa ditta si



"Thoda jeha aa?????????.... Ve hun jaga kiththe aa????????? Poori fuddi ta bhar diti   aa  tere........aa tere lun  ne. Hun hor ni bas ......hun bas"



"Mummy jithe ena le leya uthhe ene naal kuch ni farak paina"



"Ve tainu kuch farak ni paina. Ethe meri puri fudi  ujjad deni aa tere es faniyar ne. Bas hun! " Reshama  da darad hun mit chukka si te hun oh baaki da lun lai sakdi par oh jara apne putt nu chedna chahundi si.



"Please mummy. Mummy bas thoda jeha aa. Bade aram naal karunga' saunh kha ke kehnda. Tainu bhora darad na hou"





"Achcha je tu hun nahi mandda ta kar le apne man di. Par pehla vang na kari. houli houli apna lun meri fudi vich payi.  Haye rabba kite dactar kol ee na jana pai jave. Bilkul hauli hauli dhakki apna lun , bilkul hauli hauli"





"Han mummy hauli hauli ee dhakkunga. Dekhi tainu pata vani lagna ke kado mera lun....mera  pura  lun teri ....teri fuddi vich poora vadd gya" Ravi ne khush hundya apni ma nu keha te es vaar ghassa maran di vajaye lun ungh hi hauli hauli andar dhakkan lagha. Reshama  nu fir to peed honi suru ho gayi. Usne sarir nu dhilla chaddan di koshis kiti par darad vahla si. Usne apne bull ghutt laye



"Haye .....haye......bas kar....bas kar......haye rabba.....haye.....ufff......ena darad ta pehli vaari vi jado teri piyo ne meri fuddi vich  apni lulli payi si ....... nahi...ufff ....bas kar putt bas kar" Reshama di halt fer to buri ho gayi si.





"Bas ho gya mummy......bas ho gya. Vadd gya poora lun. Poora andar chala gya.....teri fuddi  vich"



"Haye mainu lagga....mainu lagga , meri jaan ee nikkal javegi...eni peed...eni peed...ufff.."



"Bas ho gayi jehri peed honi si" Ravi ne apni ma diyan lattan chad dittia te usde sine utte dhilla jeha ho ke let gya, Dove ma putt kugh k palan layi saah lain lagge. Reshama di garam fuddi de nigh nu maan Ravi da lun fuddi de andar hor akad gya si. Reshama di tight fuddi ne usnu hor vi kass ke valeve vich le laya.



"Mummy badi garam aa teri fudi . Bada nigh aa andar. Haye agg vangu bhakhdi aa"



"Be putt tu janda ni eh agg saala to ingh hi bal rehi aa. Jine thandi karni si uston ta kuch vi nahi hoya."


"Tu fikar na kar mummy. Mai haiga aa na. Dekh kingh tere es balde bhanbad nu saant karda"

मम्मी को चोदना मेरी फंतासी है / रवि मेरा फेवरेट किरदार है / मेरी कहानियों में हमेशा रवि का मोटा गधे जैसा लंड होता है / मम्मी  पापा की रोज़ रोज़ चुदाई देख कर मेरा मोटा लंड टाइट हो जाता है .. और तेल मालिश करके मुठ मार कर शांत हो जाता हूँ , आपकी कहानी पढकर दिल को एक तस्सली जैसी मिली , आभार //

सुनील पण्डित (माँ का लौड़ा) horseride
// सुनील पंडित // yourock
मैं तो सिर्फ तेरी दिल की धड़कन महसूस करना चाहता था
बस यही वजह थी तेरे ब्लाउस में मेरा हाथ डालने की…!!!
Like Reply
#45
(20-12-2018, 04:01 PM)Rebel. Jatt Wrote: Isto baad vich ki hunda hai, us raat dono ma putt ki sarartan karde hann, kis terah apna ishq agge vadhaunde hann te Satnam de aun ton baad kis tarah apna pyar jaari rakhde hann, eh sabh main pathkan di soch te chaddada han. Mere valon hun samapti hai. Main is kahani nu suruaat vich sirf tin chaar update vich khatam karna chahunda si, par kahani vadhdi vahdi kafi vaddi ho gyi, fer main kahani vich hor kirdar leyaun di te kahani nu ek nava mod den di sochi si par akhir vich mainu eho jachya ke hun kahani khatam karni hi changi hai. Dono ma putt ek duje nu pyar karde hann, khush hann te main unha di khushi de rang vich bhang nahi pauni chahunda. Badi mehnat naal likhiya si es kahani nu. Bahut sare dostan ne jwab ditte, kayian ne badi besabri naal updates da intzar kita, mainu kayi kayi vari pm kita,main sabh da tahedilon sukarguzar ha. Eh siraf ek kahani hai, apne man diya bhavnavan nu bahar kadhan da jariya, apniyan dabbiyan ichavan nu saant karan da tarika ta ke sada man saant ho sake. Asliyat vich kade vi koyi apni ma ya bhain bare ingh na soche. Kugh cheezan siraf supnyan vuch hi changiya lagdiyan hann. Mainu vida deo je koyi mere naal gallbat karni chahe ta mainu ise id te private message kare, main jarur jwab devanga, koyi story idea hove ya fir koyi hor masla jarur message karyo. Mainu badi khushi hovegi jekar koyi waqat kadh ke mainu meri es kahani vare message kare , koyi sugha hove ya koyi cheez na changi laggi hove khull ke dass sakde ho.


Bhaino te veero hun agya deo, parmatma aap sabh nu chardi kala vich rakhe.
Rabb Rakha

बहुत वदिया स्टोरी लिखन वास्ते रब तुहानूं वी चढ़दी कला विच रखे //

सुनील पण्डित (माँ का लौड़ा )
// सुनील पंडित // yourock
मैं तो सिर्फ तेरी दिल की धड़कन महसूस करना चाहता था
बस यही वजह थी तेरे ब्लाउस में मेरा हाथ डालने की…!!!
Like Reply
#46
Bro update de do yr
Like Reply
#47
(20-12-2018, 11:28 AM)Rebel. Jatt Wrote: ਮੇਰੀ ਪਹਿਲੀ ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ favourite ਪੰਜਾਬੀ ਕਹਾਣੀ ।

Bro ki eh incest sach hunda va
Like Reply
#48
(24-02-2019, 03:37 PM)Punjabi Boy Wrote: Bai bohat kaim story aa teri eh infact Punjabi incest stories cho maa putt relation te based teri aah story pehle number utte aa te pathhiyan sambhal jattiye dujje number te bai
Teri aah story tan jinni marzi wari padh lavo har war swad hi aaunda padh ke

Hello bro incest chat ?
Like Reply
#49
Kon kon incest like karda a
Like Reply
#50
Hello bro
Nice story
Like Reply
#51
Nice Story keep it up
Like Reply
#52
Aage bhi likh d yr
Like Reply




Users browsing this thread: 5 Guest(s)