Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest ਪੋਹ ਦਾ ਮਹੀਨਾ, ਕਿਣਮਿਣ ਕਣੀਆ, ਤੂੜੀ ਦਾ ਕੁੱਪ, ਮਾਂ ਤੇ ਪੁੱਤ
#21
"Bai kaka is gallo teri sifat poora pind karda aa. Bade naseeban naal tere vargi aulad mildi aa. Kamm ta nale tere peo ne bi bada kita si, par jis terah tu is umre sari jimmedari sambhal lainda aa na , eh ta ajj kal dekhan nu ni milda. Aah sada dekh la jad da motorcycle leya khetan da raah ee bhull gya. ........par ek gall aa bai teri ma vi badi himmat bali aa. Sara pind janda kive sari umar tere peo de modhe naal modha jod ke kamm kita. Tahi ajj Satnam ethe pahuncheya" Nimmo poore pariwar di sifat kardi hai ta Ravi te Reshama dove ma putt ek duje te fakhar mehsoos karde hann.


"Le hor ki, bada kamm kita bechari ne. Satnam kalle ton ki hona si. Chalo rabb ne mehnat da mull paya" tai Banto Reshama di tarif kardi apni noonh nu duje arthan vich mehna mardi hai.

"Acha put tu jara hath pair saaf kar la, mai roti pa dendi aa" Reshama gall sambhaldi boldi hai

"Ni Reshama rehan de roti pa ke den nu, ape garam kar ke pa layu. Oh kehda niyana aa. Tu chall bhai bada taim ho gya, othe sare kehan lagge hune aa pata ni kithe chaliyan gayian"

"Kite jana aa mummy" Ravi da puchdyan saah ruk reha si. Apni mummy de hun kite chale jaan vare soch ke hi oh andro udas ho gya si, badi reegh naal sara kamm muka oh ghar partya si ke apni mummy naal oh khed khel sake jis bare soch soch ke usda lun saver da khada hoya paya si.

"Teri mummy jara asade naal ja rehi aa putt. Thoda kamm aa putt. Kudi da vri da saman aa. Main keha nale Reahama dekh layu nale salah de dayu bai kite kugh thurda tani. Chall ni Reshama hun chall, jaldi kar, kite labhde ee na hon" Reshama de jwab den ton pehlan Nimmo bol payi si.

Ravi nu ingh lagga jive kise ne osde kanna vich ubblada shisha pa dita hove. Usda dil beth gya. Oh tan ine armana naal saver da lagga si ke kaam khatam kare ta ke sara din apni ma naal katt sake. Par hun usdi ma ta ja rehi si. Koyi bahana hi bana dendi. Ravi de chehre da rang uttar gya si. Bada udas ho gya si. Reshama ne apne putt de chehre da rang balada dekhya ta osda kaleja gall nu ja lagga. Kalla kara putt si, apni jaan nalon badh ke.

"Main aa jana putt, thoda ee time lagna aa. Main ta keha si sham nu eh kamm kar lavange par teri tai ni manndi. Main cheti aa javangi, fer pathe lain vi jana aa khetan nu. Tu roti kha lai putt, main hune aayi" Reshama apne putt nu dhasna dendi hai ke oh jald hi usdiya bahan vich hovegi. Ravi de chehre te inni udasi usto bardasht nahi ho rehi si. Reshama na chahundya vi Tai Banto te Nimmo naal tur paindi hai, darwaje vich khalo oh mud takkdi hai, Ravi ta ron akha ho gya si. Reshama di halat vi kug vakhri nahi si. Oh vi chahundi si kehdi ghadi hove te oh apne putt di chati naal ja lagge, usnu apne andar samet lave. Oh Ravi nu akh de ishare naal samghaundi hai ke oh jald hi part avegi. Ise de naal oh dona sass nunh naal gallan kardi gharon bahar tur paindi hai.

Ravi da dil bahut udas ho gya si. Oh kursi te deh painda hai. Bahut time oh ungh hi baitha rehnda hai. Ishq di agg kive andar sarrdi hai ajj usnu samagh aya si. Lambe saah lainda oh apne aap nu tassali denda hai ke osdi ma cheti hi parat aavegi "te fer...fer ki.....fer main us naar da ek ek ang maslna aa. Main usnu dassnga apne putt nu kingh tarsayi da aa. Aa lain de ek vaar" Ravi apne man vich sakima gharda hai ke apni ma de partan te kingh usto badla lavega. Kugh sama bitan te oh man maar ke uthda hai te hath munh saaf karda hai. Usnu kugh kugh bhukh mehsoos hon laggi si, saver da usne kugh nahi khadha si. Roti khah Ravi ghar de barande vich baitha gate val taktaki layi rakhda hai. Hune ma aayi ke hune ma ayi. Gali vicho kise aunde jande di paid sunai dendi ta osda dil dhadak uthda, usnu lagda usdi mummy hi hai te oh ghar andar vardya usnu apniya bahan vich chukk lavega, sare gile shikve mit jange. Par har vaar usdi ummed usnu dhokha de jandi te hun oh har bitde pal naal pareshan hunda ja reha si. Usda man bada besbra ho uthya si. Ek baar usda dil kita ke oh Nimmo de ghar ja ke kise bahane apni ma nu bula leyave. Par eh vichar usnu changa na lagga. Jekar ohna ne usnu vi uthe hi rok laya nale ki bahana banavga Ravi sochda hai. Mard hon karke oh aurat agge ingh besabra ban ke apne aap nu niva nahi karna chahunda si bhave oh aurat osdi sagi ma hi kyon na hove. Kadi oh manje te baith janda te kade uth ke ghumman lag janda. Reshama gayi nu hale ek ghanta hi hoya si ke Ravi da sabar jawab de janda hai.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#22
"Bhave apni marzi nnaal uthe baithi hove aram naal te chah pani pee rehi hove. Vyah da raunak mela dekh rahi hove. Ohnu kahdi fikar aa meri. Koyi gall ni fer, main vi nahi thehrda, khetan nu chalya janda, avegi ta pata laggega" Ravi de andar bhanvad mach uthya si. Usnu lagga jive Reshama jaan bugh ke nahi aa rehi si. Asal vich vichode da ek ek pal usnu varryan vang lag reha si. Ravi ghar de darwaje band kar haweli janda hai te tractor bahar kadhda hai. Tractor gali vich khada karke oh fer ghar nu geda marn janda hai sayad usdi ma parat aayi hove. Apne man nu aas banunda oh ghar vall janda hai ta ghar unghh hi sunna vekh asan tuttian naal oh tractor khetan nu pa denda hai. Khetan vich pahunch oh bajre de khet vich tractor khada kar oh kugh palan layi sochan vich gumm ho janda hai. Usda dil usnu chain nahi si aaun de reha. Usnu japda hai ke ingh khetan nu aa ke usne sayad galti kiti hai. Usnu ghare rukna chahida si. Bahve Reshama thoda let aundi par akhar usne ayuna ta si. Ravi ingh hi aase pase dekhda hai. Door takk koyi nahi si. Dubara meenh pain ton darde log savere hi pathe vagera vadd ke le gaye sann. Kale saah badllan naal asman bharya hoya si. Madi madi kini hale vi digg rehi si jo kise vele vi jabardast meenh vich tabdeel honsakdi si. Akhar Ravi tractor to thalle uttar bajra vaddan lagda hai. Usde pair khetan vich meenh da pani khada hon karke khubb rahe sann, is layi pathe vaddna bi bada mushkil si. Par Ravi lagatar apni soch vich dubbya bina kise pase dekhe lagatar pathe vadd da ja eha si. Aar lakk vich thodi peed mehsoos hon te oh rukda hai te eh vekh ke hairan reh janda hai ke usne tan adha kiyara vadd suttya si. Ravi dati rakh bajra tarali vich suttda hai,tarali load karke hatda hai ta tarali nakko nakk bhari dekh oh andaza lagaunda hai ke inne pathhe tin char nahi mukkne sann. Te ki hun oh ghar nu parat jave? Par nahi osda dil inna udas si ke oh ghar vi nahi jana chahunda si. Apni ma nu jive satauna chahunda si. Oh tractor tor tudi de kupp kol lai janda hai. Kupp de munh to tudi te palli hataundya usnu pichle din da ek ek pal yaad aunda hai. Eh yadan usdi peeda nu kayi guna vadha dendiya hann. Kithe usne sochya si ke oh ajj khetan nu nahi aavega te pooa din apni ma naal bistre vich pyar kardya gujarega te kithe usdiya ummeda dheh dheri ho gayin sann. Osdiya akha vich kug nami vi aa gayi si. Oh kup de munh agge palli vicha tudi paun lagda hai asal vich kamm karn naal usnu dil vich hon vali chees thodi ghatt mehsoos hundi. Panda pa oh tarali te ladd ke rassi naal bann denda hai te fer aad vich meenh de khade paani naal hath pair saaf karda hai. Dupehar de do vajj gaye sann. Gharo nikklaya char ghante ho gaye sann usnu, hun takk ta usdi ma jarur parat aayi hovegi.


"Main vi balauna ni. Chahe minnta kar lave. Saver da nath bhajj sara kamm naverda reha te aap ja ke vyah de mele vich vad gayi. Koyi gall ni main vi leldiya kada ke chadu, nahi ta mainu ki janu" Gusse naal bharya pita Ravi tractor start karda hai te tractor da munh ghuma ke pind vall jande raste vall morda hai par is ton pehlan ke oh tractor agge vadhuna usnu apne khetan vich bajre di vatto vatt koyi turda hoya nazar ayunda hai. Suit te chunni to is gall da sehaz ho andaza lagaya ja sakda si ke oh koyi aurat hai. Ravi da dil dhadak uthda hai. Pinde da rom rom khada ho janda hai. Dil vich uth rehi chees palan vich gayab ho jandi hai te usdi tha khusi le laindi hai. Kugh hi palan vich nede aa chukki aurat nu dekh Ravi nu cha chad janda hai, oh vakyi Reshama hi si.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#23
Ravi da sara gussa palan vich hi thanda pai gya si. Reshama gillian vattan te salwar godyan takk chukki jhuldi hoyi aa rehi si. Pile suit vich rann badi jach rehi si, saron de full vang khidiyo oh kupp kol aad vich pair saaf kardi hai jo gare naal gaduch ho gaye sann. Ravi ungh hi tractor di seat te baitha apni ma val takk da rehnda hai. Reshama pair saaf kar tractor val aundi hai ta Ravi de pehlan ton hi tez tadkade dil di dhadkan hor vi tez ho jandi hai. Reshama de bullan te halki jehi muskan si jo usde khideyo roop te char chann la rehi si.


"Ve ki karan layi tarali pathyan te tudi naal eni bhariyo aa. Pathe ta aje kal takk ni si mukkne kahdi eni kahl si. Main ghar tera kadon da raah dekh rehi si, hun aya ke hun aya te tu aah tarali ingh bhari baitha jive koyi dairy kholi hove" Reshama apne putt nu ghirkadi hai

"Tu rehan dindi aun nu. Main ape aa hi jana si. Nale kall da pata, meenh kehde vele fer suru ho jave. Bhavan char panj din painda rahe" Ravi thoda rukhepan vich jwab dena hai. Aslon oh apni ma agge apni narazgi jahir karda hai.

"Rehan dendi aun nu?" Reshama tractor de kol ja e seat te baithe Ravi de patt te hath ferdi hai nale usdiya akhan vich ghakdi gujha jeha hasa hassdi hai. Apni kuhni Ravi de patt te rakh ke oh usdiya akhan vich akhan pa apne bharvatte nachaundi hai "Acha ji mera auna changa ni lagga mere putt nu. Ki gall koyi hor saddi aa! Hunnnnnn..... bolda ni aho hun tune mere wargi janani naal kithe maza aana tenu ta koi solan saal di kuwari kuri naal maza lena hi ? Savere ta kehnda si main ajj sara din ni chaddna tainu? Badi cheti cha leh gya ve tera" Reshama badi sexy jehi awaz vich apne putt nu makhol kardi hai.


"Tu aap ta Nimmo ke nath gayi te main uthe kalla ki karda. Ghanta bhar tainu udeekda reha par tu ta mudne da na hi nahi leya. Main keha ki pata sayad maitho man akk gya hona. Main ta saver da kamm muka baitha si ke baad vich poora din...." Ravi apne man di bhadas kadd da hai



"Hun uthe vichon uth ke kiddan aa jandi? Sarikachari aa, milna vartna aa. Eh kugh galla da khayal rakhna hi painda aa. Aglyan kehna si pata ni ki gall jehdi eni kahli aa ghar nu jann di. Tai Banto da tainu ungh ee pata une ta sau sau gallan karniyan si. Hale tu tractor le ke gate cho bahar hi nikklaya si te main aa gyi si. Main tainu badiyan awazan mariyan par tu part ke na dekhya. Tu kehnda akhe mera dil akk gya hona, tainu ki pata mere dil da. Saver da ki haal aa mera. Mera kinna dil karda si ajj tere naal.......Main keha pathe tudi haige aa, ape thode time takk aa jayu. Ek feri vala saag bahut sohna le ke aya si, bikul naram naram gandlan sann. Main keha jad takk tu auna main saag chil ke dhar dendi aa. Main saag da sara kamm naver ditta, kinne kapde si dhon vale oh dhote, safai kiti par tu na bahudya . Main keha pata ni ki gall ho gyi ja ke dekhan"



"Tu hun rehan dendi aun nu. Main ta khayal ni kita, patthe vadd da reha baad vich dekhya ta pata lagga jyada vadde gaye aa. Fer main keha hun lagde hath tudi vi lai hi chalde aa. Hun tin din khetan nun aun di lod ni paini" Ravi da rukh hun poori terah narm pai gya si.



"Mainu auna ta paina hi si. Pata ki hoya...... kal shami ......kupp vich jado tu mainu.....mere naal" Reshama badi hauli jehi awaz vich boldi hai jive koyi raaz kholan ja rehi si, nale oh chare pase nigah ghuma dekhdi hai jive oh dekh rahi hove uthe koyi hai ta nahi. Ravi de kann khade ho gye sann. Pajame vich lun poora akad gya si. " Edhar koyi hai ta nahi. Koyi aun vala tani idhar nu?" Reshama pakka kar laina chahundi si ke uthe ase pase koyi nahi hai "Koyi vi nahi haiga. Gwandi ta savere hi pathe le gye. Hor koyi ni, nale kehda aayu gillian vattan te pair khubaunda, tu gall dass mummy" Ravi da dil bahla kahla pai gya si



"Gall ki honi si....kal rati kupp vich mere ek kann di vali gumm gayi si" Reshama ungh hi apne putt diyan akhan vich takkdi boldi hai jive usnu kugh samgha rehi hove. Ravi apni ma de kanna vich kal valiyan dono baliyan dekhda hai



"Par aah valiya ta dono aa tere kanna vich"


"Ve kall main duja set paya si ehna naal milda jjulda" Reshama thoda jeha uchi awaz vich boldi hai. Usnu Ravi de niyanpune te khigh aa gyi si. Fer oh dowara ale dwale dekhdi hai te apna chehra Ravi val karke hauli dena sexy awaz vich boldi hai "Main keha dine dine ja ke labh laba. Badi mehangi bali aa" Reshama da hath apne gale kol janda hai te chunni holi holi thale khichda hai, Reshama apne putt diyan akhan vich akhan payi khadi si. Ravi de bull sukk rahe sann. Pajame vich lun ne tufan leya ditta si. "Nale main keha tu ethe aa tu labhan vich meri madad kar dayenga. Meeiyan nazran hun pehlan vangu tez ni, nale kup vich poora chanan ni hona" Reshama da hath usdi chati to chunni sarkaunda ja reha si te patle jahe suit vich lukyo usde mumme nazar auna suru ho gaye sann. Chunni sarkaundi apne putt diyan akha vich akhan payi oh apna bull tukkdi hai. Ravi apni ma da nakhra dekh jive hosh hi khon lagga si. Kidda di karari rann aa usdi ma ajj usne janya si. Usde tikkhe mumme suit nu jive padd den lagge sann. Vakhan to sina maar ke suit hiq to bahla tight kita si te is taight suit vich Reshama de mumme pahadi chotiyan vang tane hoye sann te mummyan diyann tikhiyan dodiyan suit de uppron ubhar aayin sann, pooriyan saff saff nazar aa rehiyan sann. Ravi ne ajj pehli  vaar apni mummy nu is suit vich dekhya si. Apni mummy de mummyan nu ghurda Ravi tad gya si ke usne suit thalle bra nahi payi si. Reshama tractor to piche hat apni bund  makaundi kupp val jandi aa.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#24
"Main dekhdi aa sayad mil jaan. Uthe hi huniya payin. Reshama kupp de kol ja thalle ghukdi hai, lattan mod godyan bhar hundi hai te fer apne hath thalle rakh kise kutti vang godyan te kuhniyan de sahare ho jandi hai. Oh munh ghuma ke apne putt val dekhdi hai jo tractor to chaal maar uttar aya si te apnin mummy di hawa vich uppar uthi bund nu kha jaan valiya nazran naal ghur reha si. Usde pazame vich sahmane poora tambu banya hoya si.


Ungh hi bund ghumaundi Reshama kupp de andar varr jandi hai. Ravi bahar khada rehnda hai usnu kugh samgh nahi aunda oh ki kare.

"Ve putt ithe ta mainu kugh vi nazar nahi aa reha. Idda kar tu kupp andar aa ja, teri nigah mere nalo tez aa" Reshama Ravi nu kupp andar bulaundi hai. Buri terah uttejit ho chukki Reshama di fuddi cho pani ris ris ke bahar aa reha si. "Ve gal sun ek palli leya nahi ta kappde sare tudi naal bhar jane aa"

Ravi nass ke trali di rassi vich fasayi ek akhari palli kadd da hai te vapas unh pairi kupp vall nasda hai. Usde pairan nu jive khamb lag gaye sann. Kupp de munh thani oh palli andar suttda hai. Reshama palli bicha dendi hai. "Aja mera putt, aa jaa apni mummy di bali labh de" Reshama bol nahi rehi si, sisak rehi si, kaam dimage chad gya si jatti de.

Ravi fatafat thalle ghuk kupo de andar varda hai ta usdiyan akhan chauriyan ho jandiyan hann. Usdi ma ungh hi godyan kuhniya de sahare ghuki hoyi si. Te usne apni gol matol bund hawa vich utan nu chukkiyo si. Ravi bina kisi deri de apni ma de bilkul piche ja ke godyan bhar khad janda hai, hun oh samgh gya si ke usdi mummy ki chahundi hai . Usde hath apni ma de lakk nu chohnde hann ta Reshama da sarir thoda jeha kamb jandi hai. Usde bullan to siski nikkal jandi hai.

"Putt koyi ayu ta nahi idhar nun?" Reshama pakka kar laina chahundi si. Putt de hath bund te lagdya Reshama di poori deh laraz uthdi hai. Fuddi kasmasa jandi hai. Mummyan diyan ghundiyan tikkhiyan te sakhat ho goli vangra tan jamdiyan hann.

"Koyi ni ayunda mummy idhar nu, tu fikar na kar" Ravi apni ma nu taasali denda hai te usde hath Reshama de gol matol chitdan nu maslna chalu kar dende hann.


Ravi de hath kuch jyada hi jor azma rahe sann Reshama di bund te. Resham jo saver di khud hi chudwaun layi tarsadi payi si apne putt de hath bund te lagdya hi kasmasa uthdi hai. Ang ang vich current daur janda hai te jatti di fuddi meenh vangu vagn lagdi hai. Ravi vi bada uttejit ho chukka si sare din da intzar hun usnu rass aa reha si. Ravi munh agge kar bull Reshama di bund te rakh dena hai te hauli hauli usdiyan chummian len lagda hai. Oh apni ma da suit uppar kar usdi nangi pith nu chummda hai. Fer oh apni jibh Reshama di salwar de nade de naal naal ferda hai.



"Haye rabba ki kar reha aa tu......ufffff....jaldi kar ......haye ......kite koyi aa na jave" Reshama di agg usda putt hor bhadkaunda ja rea si, ek ta uston hun ungh hi reha nahi ja reha si uppron usnu kise de aa jaan da vi darr si.



"Haye mummy.... bada tarsaya tusi mainu ajj.....mera saver da akdya paya.......main sochya si ajj sara din tuhadi lavanga par tusin......puch...puch" Ravi Reshama di bund diyan pappiyan lainda apna ros jahar karda hai.



"Haye ve putt.....mera ta khud saver da.... haye rabba.......bada mood si......kidan dassan tainu.....tera saver da khada aa ta meri vi saver gilli hoy payi aa saver mi apni ungla paa paa ke is nu shant karan di koshish kar rahi hi per isne jado na tera inna lamba te mota lulla lita isnu chain kithe "



"Fer tusin koyi na koyi bahana bana aa jande uhna de gharon jaldi. Main ghenta bhar wait kiti tuhadi"



1. "Haye ve ki dassan main ta bade jatan kite par unha ne ek na suni haye main ki kardi......par tu hun der na kar putt.......haye meri salwar khol ke nangi kar jaldi dena........haye jaldi dhakk de apna meri fuddi  vich mere to un sabar nahi hunda " Resham poori besharm ban apne putt nu usnu nangi kar usnu chodan layi kehndi hai. Ravi da lun Resham di gall sun bada zordar jhatka marda hai. Oh kahli naal apne hath thalle kar apni ma di salwar da nada kholan lagda hai. Gandh khuldayan hi salwar dhilli ho jandi hai. Ravi fatt salwar fad thalle khich denda hai, Ravi da andaza sahi si usdi ma ne salwar thalle kachchi nahi payi si. Salwar uttrdayan kutti bani Reshama di bund nangi ho jandi hai. Ravi Reshama diyan lattan chodiyan karda hai . Usde sahmane bada dilkash nazara si. Oh kupp de munh thani aundi roshni vich apni ma di fuddi te bund saaf saaf dekh reha si. Ajj pehla mauka si jad usne apni mummy di fuddi te bund dekhi si, pichle din tan kupp vich hanera hon karke usnu kugh nazar hi nahi aya si. Par ajj ta oh sab kuch saaf saaf dekh sakda si. Reshama di bund da gulabi chek dekhan to hi pata lagda si kinna taight si. Lagda si jive usdi bund kade bajji hi nahi si te usdi fuddi......usdi fuddi de mote mote bullan vicho ghakda gulabi chek te vicho risda pani...Ravi ta jive pagal hi ho gya si. Par jad oh apna munh bilkul fuddi de nede le ke gya ta usda dhayan gya ke usdi ma di fuddi bilkul safachat si, jadke kall usnu utthe thode bal mehsoos ho rahe sann.

 Ravi bull agge kar pehlan Resham di bund te fer usdi fuddi nu chummda hai.



"Haye na kar jalma .....maitho jarya ni janda......haye rabba main ki karan...ve putt hun varr de apna lulla ...dhakk de poora andar....haye rabba" Reshama apne putt de bull apni nangi fuddi te mehsoos kar krah uthdi hai. Poori deh chon chinga nikklan lagdiyan hann. Fuddi cho pani bahar aun lagda hai. Ravi fuddi de bulla utte jivh ferda hai te Reshama da sarir akdan lag janda hai. Par Ravi nahi hattda. Oh apni jibh apni ma di fuddi vich dhakk denda hai te usnu chattan lagda hai, usde chole te jibh ghuma ghuma ke usnu ragrada hai, bulla vich bhar ke chusda hai.
"Haye.....haye...na...na...kar...haye main mari...ufffff...haye ve mera....haye putta....eh ki kita tu....,haye meri fuddii..hayeeeeeeeee" Resham ek uchi cheekh mardi hai te usda poora sarir dolan lag painda hai, usdi fuddi khullan band hon lagdi hai. Pehlan ta Ravi nu kugh samgh nahi aunda ki ho reha aa par fer fuddi cho pani nikkalda dekh oh samghda hai ke usdi ma chutt rehi aa. Do ko minta di fuddi chatt ke usne apni ma da pani kadd ditta si eh gall jan ke oh thoda jeha maan mhsoos karda hai. Uhar Reshama karahundi hoyi hun kugh dhilli pai rehi si. Usdi tadap inni vadhi hoyi si ke uston apne putt di jibh apni chole te bardasht nahi hoyi si te usne pani chadd ditta si. Palli nu hathan vich ghutt kutti vangu ghukiyo oh chutt rehi si.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#25
"Uff...haye merya rabba..,haye...haye.....dekh laa...mannya..ni tu....haye ......uffff" Reshama di awaz ukhriyo hoyi si. Usde saah sahn vich nahi ral rahe sann.


"Haye maza aa gya mummy teri chatt ke.. badi swadi aa teri ......hun maza ayu asli....dekhi kingh lainda teri main ajj" Ravi apna pazama te kacha laah ke sut denda hai te Reshama de lakk te hath rakh apna sabbal varga lun usdi fuddi kol kar denda hai. Jhatke marda lun Reshama di fuddi utte satt marda hai.

"Mummy vaad dya andar, tyar aa apne put da lain nu"

"Han tyar aa main apne putt da lun lain nu......haye poora dhakk de jad takk.....vad apna lun apni mummy di fuddi vich. Thok apni ma nu" Ravi da lun fuddi te lagdya Reshama tadap utthi si.

Bass Ravi ne eho sun na si. Usde hath apni ma de lakk te kass gye, usne apna lun fuddi de chek te rakh aganh nu dhakkya. Lun da mota topa pani naal gduch fuddi vich gapp karke chala gya.
"Haye rabba...ufffff...haye" lun da topa andar jandya Reshama sisk uthdi hai.

Par Ravi bina koyi dhyayan ditte ek zordar ghassa launda hai te lun tilkada hoya adha fuddi de andar chala janda hai.

"Haye...hauli vad..,hauli vad kanjara...haye......inna mota lun aa tera.....ufffff" Reshama apni muthiyan vich palli ghutti cheekh paindi hai. Inne mote lun di adat nahi si, nale pichle kayi salan ton virle chudaun karke usdi fuddi bahli tight si.

"Haye mummy mera lun ni mota aah teri......aah teri fuddi..bahli taight aa. Haye dekh kingh mera lun fasya paya andar" Ravi lagatar zor lagaunda lun agge dhakkda ja reha si. Lun hauli hauli jad takk dhakk ke oh ruk gya si

"Uff.....sachi kehnda mummy badi taight fuddi aa teri.....kise kuwari kudi vangu.....,dekh kingh teri fuddi de bull mere lun te kasse hoye aa" Ravi apni ma di fuddi vich fasyo apne lun nu vekh ke kehnda hai.

"Haye ve meri tan poori chudi kar ditti aa tere lun ne........ingh lagda jive meri fuddi vich tera ni kise ghode da lun hove" Reshama bull ghutti dard jar rehi si jo hun kafi ghat gya si. Hun ta fuddi vich mathi mathi chees uthni suru ho gyi si jisda matlab si ke oh hun ghasse lagvaun nu pori tarah tyar si


Ravi ne hauli hauli lak agge piche kar thodi jehi jagah banayi, fer usne ghasse marne suru kar ditte. Hale oh hauli ghasse mar reha si, har ghasse naal Reshama sisak uthdi, apna lakk hila ke apne putt nu bina bole dass dendi ke usnu kinna maza aa reha si, fuddi andro niklan vali chiknyi naal lun nu andar bahar hon vich badi asani ho gyi si. Lun de ingh andar bahar hon naal Ravi nu signal mil gya si ke hun mauka aa gya hai asli chudai karan da. Oh ruk gya te usne apni ma diyan lattan fad hor chaudiyan kar dittian. Udhar Reshama chup chap apne putt da sath de rahi si, Ravi de ghasse rokan naal oh thoda nirash ho gyi si, par usnu pata si ke ravi ne bilavajah ghasse nahi roke sann, te hun oh jo vi karega us naal dohan ma putt nu dugna tiggna maza aavega. Ravi ne Reshama diya latta chaudiyan karan to baad thoda hil dul ke apne aap nu vi set kar lya, jad usnu yakin aa gya ke hun bilkul sahi position aa ta usne vaapas apne hath apni ma de lakk te rakh usnu ghutt ke fad lya, oh lun poora bahar kadd da haijad tak siraf topa hi andar reh gya ta bull ghutt ke usne poore zor naal ghassa marya ta lun sidha Reshama di fuddi di jad tak pel ditta. Lun fuddi diyan partan kholda dana ragarda bacedani cho ja bajja si.

"Haye babaji...ufffff....ve puttt.......hauli...hauli..,haye" Reshama inna zordar ghassa kha ke besudh ho gyi si par ravi na rukya, oh apna lun bahar kadhda te fer poore zor naal andar dhakk denda. Har ghasse naal usde tatte Reshama di bund te satt marde.

"Haye main mari....,haye meri fuddi......haye mere khasama ...hauli hauli chod....haye .....,hiiiiiiiiiii.......uffffgfffff.......thoda hauli thok apna lulla......haye rabba.... bada maza aa reha aa putt" Reshama sisak rehi si, karah rehi si, cheekh rehi si, dard naal nahi balke usnu inna maza aa reha si ke usto bardasht nahi ho reha si. Zordar ghasse naal jad lulla  fuddi di jad vich satt marda ta usda tan man anand naal bhar uthda.

"Haye mummy ajj na rok ajj na rol menu Reshama, haye ajj mainu chod lain de. Haye tainu kingh dassan teri taight fuddi maran da kinna nazara aa reha. Ajj tan tera putt ingh hi thooku tenu" Ravi de ghasse hor tez ho rahe sann, hor zordar ho rahe sann.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#26
"Nahi rokdi...nahi rokdi main apne laal nu...,ufffffff.....maar la apni ma di fuddi...jive dil karda unghghgh chod apni mummy nu...,haye ve la de poora zor.....chod de apni ma nu....thok de ajj apni mummy" Reshama hosohwash kho baithi si, jad Ravi ghassa maar ke lun agge nu dhakkda tan oh apna lakk piche nu dhakk lun nu poori jad takk apni fuddi vich sama laindi. Pani naal gduch fuddi vich lun de ingh tezi naal agge piche hon naal ghuh ghuch di awaz aa rehi si, utton Reshama vi zoran naal karah rehi si.


"Sirf ajj nahi...har roz...har roz....chodna main tainu....,har roz teri laini main.....te tu aap tanga chukk ke chudaya karna mere kolon, " Ravi hun apni mummy te apna hakk jata reha si  hun mi hi tera asli khasan ha  te tu meri janani

"Chod lya kari......ufffff......roz chod lya kari apni mummy nu....haye rabba......,ufffffff.......jiddan tera dil karu uddan thok lya kari mainu......apniya tanga  mi khud chukk ke chudaya karu main apne putt kolon  apne nawe khasam kolo , haye tera lauda apne hathan naal fad ke paya karu apni fuddi vich"

Ravi nu apni ma de munho inne kamuk bol sun ke inna josh aa janda hai ke oh ghassyan di raftar hor vi te tez kar denda hai, par usnu inne naal sabar nahi aunda. Usda dil josh vich kugh hor karna chahunda si, achanak usda dhayan apni ma di bund de nikke jahe chek te janda hai, oh apna lun fuddi cho bahar kdhda hai.

"Ve na putt...hun rok na..hun na rok" Reshama Ravi de ingh ghasse rokan te travbhak uththi si. "Haye putt cheti vadd de apna lun vapas meri fuddi vich...jaldi kar" Reshama to ik pal layi vi sabar karna aukha si

Par Ravi usdi nahi sunda, oh lun bund de chek te rakh age nu zor lagaunda hai. Par bund da chek inna taight si ke lun da andar jana lagbhag namumkin hi si. Udhar Reshama bund te lun mehsoos kardayan kamb uthdi hai. Inne mote lun naal bund marauni, soch ke usde loo kande khad jande hann oh kahal naal Ravi nu rokdi hai jo poore zor naal usde lakk nu jakad ke lun bund vich dhakk reha si.

"Ve na..na putt...uthe ni ...haye rok la....rok la...na na ....na mera laal....haye putt meri fat jau....edan ni......" Reshama di bund Ravi de mote lun de gend varge tope naal bhddiyo payi si. Ravi te apni ma de samghaun da koyi asar nahi hunda, oh lun nu lagatar zor laga ke bund vich vadan di koshis kar reha si. Bund te inna zor laggan naal oh thoda jeha khullan laggi si, Reshama dard naal karahun lag payi si, usde gharwale ne vyah to baad pichle veeh salan vich veeh vaar vi usdi bund nahi mari honi, te usda putt apna inna mota lun usdi bund vich dhakk reha si. Achanak lun da topa agge hunda hunda gupp di awaz karda bund de andar chala janda hai.

"Haye meri bund ....haye rabba.....haye main mari.........fat gayi ....haye meri bund padd ditti" Reshama diyan chekhan nikka jandiyan hann. Oh poora zor laga ke agge nu jhatka mardi hai tan Ravi de rokan de bavzood lun bund chon bahar nikkal janda hai. Oh fer ton apni ma de lakk nu fadan da yatan karda hai par Reshama machchi vangra usdi pakad ton nikkal jandi hai. Oh uth ke baith jandi hai te Ravi de hath paran ghatkadi hai jo usnu fad ke dubara kaudi karan di koshis kar reha si

"Haye ve kanjra marna mainu. Ufff jaan kadh ditti meri. Bilkul paglan vangra karda tu. Aah inna mota sukka ee meri bund vich vadan deyan aa? Haye rabba mainu lagga jive meri paad ee ditti aa" Reshama bahut ghusse si apne putt di is harkat ton. Ravi vi sayad apni ma de ingh lun nu bund de bahar kadh den naal samagh gya si ke usnu bahli peed hoyi aa.

"Sorry mummy, mainu nahi pata si ke tuhanu inni peed hovegi. Main tan sunya si ajj kal sariyan jananiyan khud apni bund maraundiya, ise karke.....mainu maaf kar deo mummy" Ravi pachta reha si ke josh josh vich usto kinni vaddi galti ho gyi si, oh dar gya si ke sayad hun usdi ma usnu fuddi den to vi inkar kar devegi.

"Ve je kise janani di bund marni hove ta koyi tareeka hunda. Aah thoda aa lun khada karo te dhakk deo sukki bund vich oh vi iddan da khunde varga lun" Reshama gusse vich ta si par oh samaghdi si ke munda josh vich aa ke anjanpuna kar gya ke usnu hale poori samagh nahi kado kida kive karna aa "ve putt main tenu mana kardi aa kise gallon? Khud chal ke khetan vich ayi tere kol, khud kupp andar vad ke tainu andar bulaya, khud tere sahman kudi hoyi te tu aah kadar payunda meri. Ve tu mainu dass ke mummy mera aah dil karda main teri reegh poori na karun?" Reshama da gussa tan thanda pai gya si par narazgi hale vi baaki si

"Mainu....mainu maaf kar deo mummy, maitho badi vaddi galti ho gyi" Ravi akhan nivian kar maafi mangda hai usto eni himmat nahi ho rehi si ke oh apna chehra chukk ke apni ma vall dekhe. Oh apne aap nu kosda ja reha si kyon usne inna utavlapan dikhaya, masan masan kamm soot aya si te hun... Apne putt nu ingh sarminda te sarmsaar dekh Reshama di saari narazgi door ho jandi hai. Oh agge vadh usde chehre nu apne hathan vich le ke uppar chukkdi hai te usde bullan nu chummdi hai. Usdiyan akhan vich vekhdi usde akdyo lun nu apne hath vich fad ke agge piche kardi hai.

"Putt main koyi tere naal gusse ni, par ingh utable ni hoyida. Tu apna lun ta dekh, inna mota bhala kingh sukka meri bund vich varr janda. Je tera dil karda apni mummy di bund maran nu ta sidha keh main tenu inkar ni kardi. Main khud raat nu intzam kardi tera lun apni bund vich lain da. Chal hun munh na latka, kal vangra ithe kupp vich raat ni pauni. Jaldi uth te jehda kamm suru kita si oh poora kar"Ravi diyan akhan chamak uthdiyan hann apni ma di gall sun ke. Reshama vi apne putt de chehre te rang badlada dekh andaza laga laindi hai ke oh ki soch reha si "tu ki samghaya bai mummy ne mana kar dena. Hun?........inna chota jigra ni teri ma da ke apne putr da ingh dil tod deve" Reshama vapas munh ghuma ke kaudi ho jandi hai pehlan vangra "ve hun ki dekhda aa, vad apna lull meri fuddi vich. Thok apni mummy nu jiddan pehlan thok reha si" Reshama apni bund uchi kar hawa vich hila hila ke apne putt nu uksaundi hai
_____________________________
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#27
Ravi uth ke vapas apni mummy de piche apni position set karda hai. Oh Reshama de lakk, jisnu oh janbugh ke hila hila ke apne putt diyan bhavnavan nu bhdka rehi si, nu hatha vich kass lainda hai te apna lakk age kar lun fuddi naal touch kar denada hai.


"Haye putt, ruk jara, main aap fad ke oauna aa apne putt da lun apni fuddi vich" Reshama hath lattan vich lai jandi hai te Ravi de lun nu fad ke apni fuddi de gulabi chek te touch karke usnu apne hath vich jakd ke lakk piche nu dhakkdi hai. Gilli fuddi de munh te pal ko layi lun rukda hai jive fuddi usnu andar lain to inkar kar rehi hove. Reshama thoda hor zor lagaundi hai tan lun da topa fuddi da munh kholda andar dakhil ho janda hai.

"Haye rabba jadon vi andar varrda aa bada dukh lagda aa. Haye par nazara vi bada denda aa kanjarda. Chal putt dekh teri mummy ne tera lun apni fuddi vich pa leya aa, hun ghasse marne chalu karde, jaldi kar.....ve ki karda main keha ghasse mar" Ravi jo apni ma nu khud usda lun fad ke fuddi vich laindya dekh jive kise hor duniya vich pahunch gya si, nu Reshama di awaz vaapas kupp vich le aayi. Lakk nu kass ke fad usne pehlan apni mummy di pith nu chummya te fer zor lakk vich ekkatha kar ek tagda ghassa marya. Lun jad tak pel osne bina ruke lun vaapas bahar khichya fer hor jyada zor naal ghassa maar poora andar kar ditta.

"Haye ..ise tarah...bass....ise terah chodi jah........haye rabba......... putt tu ghasa marda ....ufffffff....haye bada maza aunda........haye babaji.....haye meri fuddi .......meri fuddi ....ingh hi ...ingh hi chodi jah........haye la de zor......haye ......putt........chod la apni mummy nu" Zordar ghasse khandya Reshama sisak sisak ke bol rehi si.

"Mummy...gussa na karyo.........maitho galti ho gayi.....jehda.....jehda main ...apna lun...tuhadi bund vich.......haye mudke.....ni karda" Ravi ghasse marda apni ma kolo bhull bakhsaunda hai.

"Koyi gall ni.....putt...tu fikar na....kar...main ....koyi gusse...ni.....ter naal.....dekh main.....tera lulla...fad ke .....paya khud........apni fuddi vich........haye putr...hun .....,tera poora.......hakk aa....apni ma....te...jidda marzi chod......leya kari..........par tenu...pata bund.....edan ni maridi.......oh vi mere vargi.......tight bund........ajj raat nu...uuiiiiiio...haye tera lulla mere dane nu ragarda aa ta bada nazara aunda.....ajj raat nu..... pakka....tainu ...bund vi..davangi"

"Oh mummy tusin.....,tusin.... haye kinne change ho" Ravi ek pal layi ghasse rok ke lad vich apni ma di pith nu chumman lagda hai

"Haye ve ghasse na rok...ghasse na rok.......chod mainu..,haye main chuttan vali aa.........maar apni ma di fuddi.......han edan hi....haye sabash mera...puttt.......chod apni mummy nu.,thok de ajj.......haye rabba tera lun mere dhidd vich satt marda aa"

"Haye mummy badi garam aa andro tuhadi fuddi......haye mera lulla....jive jal reha aa......dekh mummy kingh teri fuddi vich mera lun fas fas ke andar bahar ho reha aa" Ravi vi kam de sikhar te pahunch chukka si. Bas hun kise vi pal usda kam hon vala si.

"Ve put...tu hi...tu hi...thandi karni aa.....eh agg...salan ton bal rehi aa.......haye ingh hi chodi jah haye main chuttan vali aa.ingh hi....ufff....ingh hi.......hiiiiiiiiiiii....chodi jahh.......,haye mar la apni ma di fuddi.....,haye maar ghasse zor zor di.......haye rabba......haye babaji.......haye varr de, dhakk de poore da poora......,,chod apni mummy nu.,,thok de apni mummy nu...,hiiiiiiio...main gayiiiiiiii" Reshama si fuddi ne pani chadd ditta si. Reshama da sara sarir ingh dol reha si jive usnu daura pai gya hove, Ravi apni ma nu ingh chuttdayan dekh apna lun bijli vang agge piche karda hai. Usde tattyan ton veej nikkal lun val nu tur paya si. Reshama dhilli ho ke sir zamin te tikayi kaudi hoyi si, hun Ravi nu usda lakk fad ke usnu thalle digan ton rokya. Ravi thoda uppar uth ke panjayan de bhar fuddi vich ghasse marda apna poora zor poori furti laga reha si. Ant usde lun cho vi pchkariyan nikklan laggiyan oh apni mummy di fuddi vich poora lun vad usdi pith te sir tika gharan lagda hai. Resham bilkul sant pai gayi si hun us bich himmat nahi si apne sarir da ang vi hila sake, oh bas hun letna chahundi si. Apna poora lun khali kar Ravi vi apni ma de nal let gya, Reshama jiven tiven sidhi hundi hai. Dohan de saah ukhdayo hoye sann. Dove ma putt poori taran santushat ho gaye sann. Te is santushti ne unha de sarir vi poori taran thka ditte sann.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#28
Dono ma putt bina kugh bole aram karde hann. Reshama da hath Ravi de balan vich ghumm reha si.


"Thakk gya mera putt...hunnnn-..bada zor lagga na ajj" Rshama chuppi tordi apne putt nu puchdi hai

"Nahi thakkya ni mummy bas bada ajib jeha ehsas aa......pehlan kade edan mehsoos nahi hoya......edan lagda jive kuch mil gya hove...jive koyi pyas bugh gyi hove.......jive rooh tripat ho gayi hove" Ravi apni santusti apni ma agge lafzan vich bayan karan di koshis karda hai.

"Putt eh oh payas jisne mainu sada to tadpayi rakhya si jo tu bujhayi aa..han putt mera vi eho haal aa....poori deh cho anand diyan lehran uth rahiyan....haye ingh lagda jive mere par nkkal aye hon te main asman cho udd rehi hova...poori azadi naal.....tu ajj mainu oh sukh ditta aa jis layi har aurat tarsadi aa"

Kupp vich fer ton chup pasar jandi hai. Bas dono ma putr ek duje diyan akhan vich dekhi ja rahe sann.


"Chall hun ghar nu chaliye. Nahi ta kuwela ho jana. Jake pachuyan nu pathe pa dayeye nale tu vi bhukha hona aa, uth sabash mera laal" Reshama uthdi hai te godyan vich fasi apni salwar uppar karke bannan lagdi hai.

Ravi vi kachcha te pazama pa lainda hai. Reshama usnu kupp ton bahar jaan da iashara kardi hai. Ravi samagh janda hai ke usdi ma dar rahi hai ke kite koyi dooro nedeo usnu apne putt naal kupp chon nikkladyan na dekh lave. Ravi kupp cho bahar nikklada hai te ase pase dekhda hai. Door takk dekhan te usnu koyi vi nazar nahi ayunda.

"Aa ja mummy! Koyi ni haiga aase pase dekan vala"

Reshama kupp chon bahar nikkaldi hai. Bahar hale vi ungh hi kinmin kinmin ho rehi si. Oh kupp da munh dhakde apne putt nu takkdi hai. Do dina vich oh tin vaar is kupp vich apne putt kolon chudwa chukki si. Usdi agg usde putt ne poori thandi kar ditti si. Par oh jandi si ke hun oh apne putt ton chudaye bina nahi reh sakdi. Salwar ghardi oh eho soch rehi si ke ajj raat oh apne putt kolo kinna chudayegi, kehde kehde asan vich chudvayegi. Ravi te Reshama tractor te beth jande hann te Ravi tractor pind val mod denda hai. Meenh de pani naal bhare tibbyan cho tractor hichkole khanda agge vadhda hai. Reshama thoda jeha muskra rehi si. Usda ang ang khidiya paya si. Usde bulla te gehri jehi muskan si, Ravi vi apni ma val dekh dekh ke muskra reha si. Halanki ke oh tarali pathe vaddan naal te fer tudi te pathe tarali vich load karan naal kafi thakk gya si te usnu bhukh vi bahli laggi hoyi si. Par usdi ma de full vangra khidiyo chehre ne usdi bhukh thakan mita ditti si.

"Dekh kidda muskariya kadh reha aa hun...do vaar mainu chod leya, nahi tin vaar tin vaar chodya kal da kupp vich" Reshama muskaundi Ravi de patt te mukka mardi hai

"Tin vaar ni do var. Ek vaar tu khud nere utte chadi si, cheta kal raat da oh ta tu menu chodaya si"

"Haye cheta aa ve. Ki kardi tere naag nu sant ta karna hi si. Hor koyi jagah ni labhi tainu, hye apni mummy nu pehli vaar chodya tan oh vi tudi de kupp vich... te ajj fer.."Reshama nakli narazgi zahir kardi hai

"Main ta kade sochya hi nahi si ke asliyat vich mera chance lag jayu par kal raat...haye rabba.....,,haye mummy sachi bada nazara aaya raat di thand vich uthe kupp andar tuhadi lain da, "

"Sachi ena maza aya si?'

"Hor ki mummy tudi de kupp jo maza kal mainu tanu chod ke aaya kive dassa tuhanu, per aj ta bhala maza aya  ajj ta tusi apni fuddi chikni kiti si . chikni fuddi chat ke chodan da bada maza  aya  sari umar ni bhullana kingh main ani mummy tudi de kupp vich thoki si"

"Mainu vi......mainu vi .....haye sachi raat de meenh te ehan vich tharan ton bad tudi de kupp vich tera lun apni fuddi vich lain da nazara vakhra hi si. Mera kade kade dil karda si tudi de kupp vich fuddi den da, tere peo kol ta gall vi nahi kar sakdi si is bare cho. Par kade sochya nahi si meri eh khahish poori ho javegi ke mera apna putt hi mainu tudi de kupp vich chodega. Haye jinna main sochdi hundi si uson kite vadh ke maza aaya. Par tera lun vi vada mota, lamba aa, haye pet vich pahunch janda"

"Mummy haye na karo iddan diya gallan" Ravi de pazame vich fer ton halchal hon lagg payi si

"Ve meri tan tu thok thok ke suja ditti aa, dekhya ni si kingh meri fuddi de bull sujje paye si  . tera te jado dekho khara hi rehenda hi "

"Mummy?' Ravi apni mummy val khigh ke dekhda hai. mummy je rann tuhade wargi mast howe ta kis da lun khara nahi howega Usda lun adha akad chuka si te hun oh pind de kol pahunch gaye sann, Ravi nahi chahunda si koyi usnu akdyo lun naal apni ma naal baithya dekhe.

"Acha baba nahi kehndi kuch vi" Reshama naraz hon da natak kardi hai "Nale hun mummy di fuddi maar layi aa, jo chahida si mil gya hun ta gall vi nahi suni jandi. Jadon apni poori di poori sabbal meri fuddi vich dhakki hoyi si udon ni si keha ke mummy na gall karo, udon tan meriyan gallan bada swad dindiya si"

"Mummy?" Ravi lagbhag minnat vale lehze vich bolda hai tan Reshama hass paindi hai

"Ki hoya? Fer khada ho gya mere putt da? Koyi gall ni haweli ja ke ek vari hor thok layi mainu. Haye nahi ta khetan nu mud ke chaliye? uthe ee kupp vich?"
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#29
Ravi kasmasa uthda hai. Pazame vich usda lun poora akad gya si. Reshama Ravi val dekh ke zoran naal hassdi hai. Oh hun pind de mod te pahunch gaye sann. Ravi ne trali apni haweli agge khadi kar ditti. Par hun oh thalle kiddan uttre kyonke haweli da gate kholna si. Gali vich kayi log aa ja rahe sann. Ravi ne apni ma val dekhya ta usne modhe ghatak ditte, par fer bull ghutt hassdi thalle uttardi hai te gate kholdi hai. Ravi de tractor andar vadan te oh gate band kar dendi hai. Ravi tractor shed thalle khada kar uttarda hai.



Usdi ma pachuyan nu pathe paun lagdi hai. Ravi vi naal mil ke pachuyan nu pathe pawaun vich madad karan layi janda hai ta Reshama hass paindi hai

"Aah pehlan apni dang da tan kugh ilaaj kar la jo teriyan lattan cho vajj rehi aa, fer pathe pwa layi"

"Thodi der ruk eh dang main tere ghuse vich deni aa nale fer mainu kahi hauli hauli vad"

Ravi khigiya bolda hai tan Reshama dhid fad hasdi hassdi dohri ho jandi hai. Oh inna khull ke inna zor naal hassdi hai ke Ravi di poori khigh mit jandi hai. Usde bullan te vi muskan aa jandi hai. Hassdi Reshama nu dekh jive usda poira thakeva hi leh gya si. Reshama hassna band kardi hai te uthdi hai ta apne putt de chehre vall dekh usda fer ton hasa nikkal janda hai. Ravi us kolon tokra fad khud pathe paun lagda hai. Pachuyan nu pathe pa oh dove haweli vich bane chote jahe chale utte hath per dhonde hann. Reshama da pet ena hassan naal dukh reha si. Oh haye haye kar rehi si te hath pair dhondi vich vich fer ton hassan lag paindi. Ravi bukk bhar ke uste pani de chitte payunda hai tan Reshama hassdi hassdi nath ke door ho jandi hai. Akhar nu oh dove hassde hoye ghar vall jan vale darwaje vall vadhde hann.


Ghar andar dakhil hundya Reshama sidha bathroom vich varr gyi. Ravi ne ghar vall khulda haweli da darwaja apne piche band kar ditta te oh vi bathroom vall gya. Darwaja kholan di koshis karan te Ravi ne janya ke darwaja andro band si.



"Mummy darwaja ta kholyo"



"Main nahaun laggi aa, tu vi uppar vale bathroom vich ja ke naha la, fer roti khande aa, ja cheti kar" Reshama ne kappde kholdya keha



"Oh tan theek ae, par tusi ek mint darwaja tan kholo" Ravi ne thode utavlepan vich keha



"Kyon hun ki kehna aa, ja ja ke naha la fatafat. Saver da bhukha aa. Fer gall kar layi jo vi karni aa" Resham ne andro salwar lahundya keha, oh darwaja kholna ta chahundi si par janbugh ke apne putt nu sata rehi si.



"Mummy please bas ek mint......main tuhanu kugh dassna aa" Ravi bachyan vang zidd karda bolya



"Bilkul vi nahi, main sabh samgjadi aa tu ki kehna aa. Hale ek ghanta ni hoya tainu kupp vich meri fuddi marya te hun tu fer.......main ni darwaja kholna, ja ke naha la" Salwar khuldya Reshama poori nangi ho gai si, kyon jo usne thalle kugh vi nahi si paya.



"Mummy bas ek mint.......main ta bas bas......"Ravi nu sugh nahi reha si ke oh ki bahana lave te usdi ma darwaja khol deve. Usda lun pazame vich fan chukki dang maran nu poora tyar si



Use pal darwaja khull gya, Reshama mud pani de fware thalle ja khaloti. Ravi bathroom de andar janda hai te darwaja band kar denda hai. Reshama darwaje vall pith karke naha rehi si.



"Han dass ki kehna aa, nale darwaja kahton band kar ditta" Reshama bina piche dekhe fware thalle khadi apne bala vich unglan ferdi naha rehi si "jaldi dass jo dassna aa, main nahauna aa"Reshama apne mummyan te hath fer rehi si. Mummyan diyan dodian akdiyan payia sann. Fuddi cho pani vagna suru ho gya si. Reshama da pinda apne putt di choh layi taras reha si, us da dil kar reha si ke usda putt usnu apniyan bahan vich bhar lave te usda ang ang masl deve. Ravi apni ma di pith te pani diyan dhara vagdiyan dekhda hai. Usdi gol matol bund dekh ke usde sine vich usda dil hor vi tezi naal dharkana suru kar dena hai. Valan ton pani vagda hoya pith te vehnda usdipe chitran di drar vich ja reha si. Resham di bund pani naal bhjji bahuti sohni lagg rehi si. Ravi fatt dena apna pazama te kudta lah ke vagah marda hai te apni ma de piche ja khalonda hai, usde dona chitdan te bade pyar naal hath ferda hai. Putt da hath lagdyan Reshama kamb uthdi hai, usde poore sarir vich jive masti diya taranga uthan lagdiya hann.



"Ki kar reha aa..,tu ta kehnda si ke tu mainu kugh kehna aa, aahi kugh kehna si chuthya.....mainu pehlan hi pata si tera....."



"Haye sardarniye ki karan, hun ta tere bina ek pal vi guzara ni. teri eh mast jawani hun menu chain nahi lain dendi " Ravi de hath apni ma de chitad masal rahe sann. Reshama dunghe saah len lag payi si



"Haye.....ve......main......mummy to...ufffff.....sardarni kado ban gyi" Pinde te pai reha pani jive ma putt di agg nu hor bhadka reha si



"Jado tu kupp vich kaudi ho ke khud apne hath naal mera lulla fad ke apni fuddii vich paya si" Ravi apni mummy nu pichyon chimbarda hoya hath usdiya bagla thani agge kar usde mummyan nu apne hathan vich bhar lainda hai. Usda lun Resham de chitdan nu faila ke darar vich fass ke bund te pahunch janda hai.



"Haye rabba.......ki kar ditta tu mainu...haye....,ufff....." Reshama apni bund piche nu dhakkdi ha ta Ravi da lun usdi fuddi de bullan nu ragarda hai. Reshama hor vi kasmasa uthdi hai te lakk hilla hila ke apni fuddi apne putt de lun te ragran lagdi hai.. Apni hikk ubhar ke oh apne mumme Ravi de hatha vich dendi hai jo usde mummyan nu bedardi naal puttda hai


"Haye sardarniye ki karan tera poora sarir agg aa... haye aah tere tikhe mumme, teri taight fuddi te teri bund..haye kithe labhni aa tere vargi rann" Ravi unglan vich ghutt Reshama diyan dodian masal reha si te Reshama hath thalle lija ke usda lulla apni fuddii de dane te ragad rehi si.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#30
"Aahhhhhh....unnnngggghhhj.....tu ta ingh mainu sardarni keh reha aa jive tu mera khasam hove......haye ve hauli putt mere mumme.....uuuuffffffff" Reshama inni garam ho chukki si, usdi agg ingh bhadak chukki si ke jinna Ravi us naal bedardi naal pesh aunda unna usnu vadh maza aunda, jinna usda putt gande gande lafaz bolda unni usdi fuddi vich baldi agg tez ho jandi.

"Te hun kehdi kasar baaki aa....tera khasam ee aa main.....tera putt vi main, tera yaar vi main tera khasam vi main" Ravi vi sabh haddan paar kar chukka si. Sayad usnu kugh tajurba ho gya si ke usdi ma usto ki sunna chahundi hai, ja eh kaam si jo usde dimage chad ke bol reha si ja fer usdi ma di dudh vargi chitti lishkan mardi gaddriyo deh, jo vi karan si oh ta bass hun bekabu ho gya si

"Haye dekh kidan bolda aa....hiiiiiiiiii" Ravi ne mummyan diyan dodian unglan te anguthe vich ghutt agge nu khichiyan te mumme rabad vang agge nu khichde chale gaye "haye ve kanjra maar ditta mainu...haye .......haye rabba......haye ve mere khasama........uffffff....." Ek pase Reshama dard naal sehakdi te duje pase usnu inna maza aunda ke usda dil karda ke Ravi hor vi bedardi dikhave.

"Ingh hi bolna hun ta main.......tainu saliye poora vartana main.....bada tarsaya tu mainu apni bund lachka lachka turdi hundi si ghar vich.......dekh tera ki hashar karda main ajj...." Ravi Reshama nu fad ke ghuma ke usda munh apne vall karda hai

"Ve putt kuch ta saram kar.....apni mummy naal iddan gall karidi aa" Reshama janbugh ke baldi utte tel pa rehi si

"Hor kidda gall kara tere naal......saliye putt da lun fad ke apne ghuse vich paundi aa udon ta kehndi ni, na maar apni ma di fuddii" Ravi hath pche kar Resham di bund te chatak dena thappad marda hai, Reshama trabhak uthdi hai, oh apne hath putt de modhya te rakh dendi hai. Ravi fer ton thapaad marda hai.

"Haye kiddan kehndi na maar meri fuddii....kiddan kehandi na maar"Reshama akhan michi us dard te maze de anokhe ehsaas nu mehsoos kardi hai jo usnu ek vakhra hi nazara de reha si. "Tera lun fuddii vich le ke ta pata lagga ke fuddi den da asli maza ki hunda aa te main kiddan kehndi naa maar meri"

"Fer tu ni chahundi tainu hor maza ave, tu ni chahundi tera putt tainu varte, tainu nimbu vang nichod deve" Ravi thapadan naal laal hoyi apni ma di bund sehlaunda hai

"Haye ve chahundi aa putt...eho chahundi aa main......vart la mainu........ hun mi teri janani ha .. teri sarrdani ha....... teri ghasti ha....kar jive tera dil karda, nichod de nimbu vangra mera ang ang" Resham Ravi de modhe te sir dhardi boldi hai

"Tan fer dass mainu kon aa tera khasam........kon aa tera yaar.......kon aa oh jehda ikkale da hakk aa tainu thokan da" Ravi apni mummy de chehere nu uppar karda usdiyan akhan vich dekhda bolda hai, oh ajj apni seal pakki kar deni chahunda si

"Tera ee hakk aa.....tere kalle da hakk aa mainu thokan da, mainu chodan da, tu ee mera khasam aa, tu ee mera yaar aa. Main teri rann aa....haye putt main teri ee runn aa, vart la putt mainu vart la, kugh na chaddi apne peo vaste" Reshama ne ajj apne aap nu apne putt kol gehne dhar ditta si

Ravi apne bull apni ma de bulla te rakh usnu zoran naal chummda hai. Reshama vi khull ke sath dendi hai te apna munh khol dendi hai, Ravi di jibh apni ma de mukh andar vad jandi hai. Reshama apniya bahan Ravi di gardan dwale kass usde munh nu apne munh vall zor naal khichdi hai te Ravi apne hath apni ma di bund te rakh usnu khich ke apna lun usdi fuddi te jod denda hai. Ingh hi ma putt ek duje de mkh vich jibha vadi chusde hoye ek duje de lakk naal lakk ragar rahe sann. Akhar saah ukhad jaan te dona de bull alagg hunde hann, do ko saah le ke Reshama fer to apne putt da munh fad apni jibh usde munh vich dhakk dendi hai nale apni fuddii usde lun te ragardi hai. Jatti poori machi payi si, usda chola bahla tapp reha si.
Is vaar jado uhna de munh alagg hnde ne ta Ravi saah sambhalda hai, ek kadam piche hatda hai. Usda lun Reshama di fuddiii de bullan nu ragad marda ustto thoda door ho janda hai. Reshama thoda hairani naal apne putt vall takkdi hai ta Ravi usde modhyan te hath rakh usnu thalle nu dabaunda hai. Reshama kugh samaghdi nahi, oh sawaliya nazran naal apne putt vall dekhdi hai. Par Ravi bina kugh bolyan usde modhya nu thalle nu dabaunda hai jive usnu thalle baithan nu keh reha hove. Resham kugh na samghadi hoyi thalle hundi hai te godyan bhar farash te berh jandi hai. Ravi agge nu hunda hai, ek hath naal oh apna lull farda hai te duja hath apni ma de sir piche rakhda hai te apna lulla Reshama de bullan naal jod denda hai. Hun Reshama ja ke samghi si ke usda putt uston ki chahunda hai
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#31
"Munh khol apna" Ravi jive hukam denda hai.

""Kahto bhala, ki karna chahunda tu" Reshama jan bugh ke anjan bandi hai. Oh ek hath naal apne putt da lun fad laindi hai tan Ravi apna hath lun to hata lainda hai

"Munh khol saliye galla na kar, tenu apna khulfa chuswawa chupe maar apne putt de lulla de" Ravi apna hakk dikha reha si.

Reshama apne putt vall dekhdi usdiyan akhan vich akha payi hauli hauli apne bull kholdi hai, usi jibh usde mukh cho bahar aundi hai te use terah akha vich akha payi oh mukh agge kar apni jibh lun de gend varge mote surakh laal tope te ferdi hai. Ravi diyan akha band ho jandiyan hann. Reshama de bullan te muskaan fel jandi hai. Oh lun te jibh ghumaundi apne ladle de tuttyan nu hatha vich fad ke maldi hai. Ravi apni ma da sir fad usde mukh vich apna lun dhakda hai. Reshama apna poora munh khol dendi hai. Bada mota lull si, munh cho pa ke chupna koyi sokha kamm ni si, par jatti vi poori vaah la rehi si. Adha lulla munh vich gya tan Reshama ne Ravi de pattan te hath rakh usnu agge vadhan ton rok dendi hai. Inna bi bada aukha si, Ravi vi lun agge nahi vadhaunda te Reshama da sir agge piche karda usda munh chodan lagda hai. Reshama lun de bahar jaan te uste apni khurdari jibh ghumaundi te jadon andar aunda ta usnu bulla vich kass ke chusdi. Ravi akha kholda apni ma de chehre te dekhda jo us vall hi dekh rehi si te fer akhan band kar lainda.

Apni mummy da munh chodan da te uston chupe lagaun da ek vakhra nazara si utto Reshama apniyan akha usde chehre te jamayi bade gaur naal usnu takk rehi si. Usdi oh nazar usde putt de swad nu duna teena kar rehi si. Ravi ne thoda jeha tezi naal lun agge piche karna suru kar ditta. Usto sabar hona aukha ho reha si, usda dil ta karda ke oh apna lull poore da poora dhakk deve apni mummy de munh vich. Reshama vi eni garam ho chukki si ke usdi fuddi ho pani ris ris ke farash te dig reha si. Reshama ne ek hath thalle lija ke apni fuddi maslani suru kar sitti udhar oh apni jibh hor vi tezi naal apne putt de lun te feran laggi. Ravi ton reha na gya ta usne ek zordar ghassa mar ditta, lun siddha reshama de gale vich ja ke fas gya. Reshama da saah band ho gya, usne fatt dena apna munh zor di piche khichya te lun bahar kadh ditta, oh buri terah khangh rehi si. Ravi lun apni ma de mukh cho bahar nikkldya jive dharti te vaaps aa gya si. Oh dubara lun apni ma de mukh vich vad dena chahunda si par usdi halat dekh oh ruk gya. Usda lun Reshama de thukk naal chamak reha si lagda si jive sujj ke hor vi mota gya si.

Reshama saahan de sambhlan te nazar uchi kar Ravi vall dekhdi hai. Ravi taa na lainda munh duje pase ghuma lainda hai usnu lagga jive oh bahut gusae vich hovegi te hun usda lun vi nahi chupegi par Reshama ta ajj kugh hor hi mood vich si. Usne fer to hath agge kar apne putt de lull nu fad lya te duje hath naal usde tatte sehlaun laggi. Apni jibh kadh oh tope de munh te chote jahe chek nu cherdi hai ta Ravi de munho aah nikkal jandi hai, hun vahla taim nahi si usde chuttan vich. Reshama tope nu munh vich bhar inne zor zor naal chusdi hai ke Ravi haye haye karn lagda hai. Reshama jive apne putt nu siskada dekh hor josh vich aa jandi hai te tope nu bullan vich ghut jibh ghumaundi poore zor naal choose mardi hai. Reshama diyan gallan chuse maran naal kade full jandia te kade andar nu dhas jandia. Ravi da veej hun kise vi pal nikkal sakda si. Oh apni ma nu chitauna chahunda si ke oh usde munh vich chuttan vala hai par us kolo chah ke vi munh cho koyi bol na nikklya. Jive hi usnu lagga ke hun bass, usda veej lagga nikklan, use pal telephone di ghanti vajj uthi.

Ghar de sant mahol vich telephone di awaz vahli gunji si. Reshama trabhak ke apne puttar da lun munh cho kadd dendi hai te ghatt dena khadi ho jandi hai. Oh tauliya chukk bijali vang pinde te ghumaundi hai, jadke Ravi hakka bakka khada dekh reha si. Usnu jive kugh samagh hi na aya hove ki ho reha aa. Reshama fatafat tauliye naal mada mota pinda pungh ke bina kapde payan nangi hi bahar vall daurdi hai jo use tarah duhayi payi ja reha si.
______________________________
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#32
"Ki gall inna taim kahnu laa ditta phone chukkan nu, ki kardi si?" Phone chukkdya Reshama nu apne gharwale di kadkadi awaz sunai dendi hai


"Rasoyi vich si, saag dhrya ajj, allan loon pa rehi si. Tusin sunao sabh theek thak ae na?" Reshama apne tez dhakade dil te ukhdyo sahan te kaabu paun di koshis kar rehi si.

"Sabh theek aa, rishta pakka ho gya aa. Main ta ajj aa jana si par eh manne ni. Kehnde hale tin din hor thehro. Main bathera keha bai munda parda aa, os kolon inna kamm sambhalna aukha aa, nale apni padayi vi dekhni aa ohne, par tainu badde bhaji da pata ee aa. Nale hale auna vi aukha aa. Meenh bada pai reha. Ghar sabh theek aa? Ravi theek aa?"

"Ravi theek aa. Tarali bhar ke pathyan di vadd layaya nale hafte di tudi leya sutti aa. Hun nahaunda aa bathroom cho. Meenh ta ethe vi ji bada paya, eni ehan payi ke tauba ee bhali, bahar ta hale vi baddal ghulya aa, halki halki kani pai rehi aa. Pata ni kehde vele jor fad jave" Reshama nu yaad aa janda hai ke kingh pichli raat meenh te ehan vich, tudi de kupp vich usde putt ne pehli vaar usdi fuddii vich lull dhakk ke usnu thokya si tan usdi fuddii vich jhurjuri daud jandi hai, oh nazara akhan sahmane aundya hi usdi fuddii vich nami aa jandi hai.

" Mainu pata si mere putt ne ape meri jimmedari sambhal laini aa. Par ohnu kahi bai apni padayi da bi dhayan rakhe.Chal changa fer. Chah peen layi awazan de rahe aa. Main tin din ta rukna hor ethe, chauthe din avanga. Khayal rakhyo, koyi gallbaat hove ta phone kar dena. Changa hun" Reshama de saah tikane aa gye sann.



Reshama de bullan te ek vijayi te sararti muskan si "jimmedari ta teri changi tarah nibha reha aa tera putt, teri gharwali nu chod chod ke. Te ajj raat nu ta ohne pichyon vi maar laini aa, tu baithya kari hun apne hatha cho fad ke, hun mainu tarsan di lod ni" Reshama ajj badi khus si. Apne gharwale di gairmaujadgi vich apne putt ton fuddii marwa ke jive oh apne gharwale naal hisab kitab chukta kar rehi si. Gharwale de phone aun naal usne raat da jo mansuba banaya si usnu hor vi pakka kar ditta. "Ajj sari raat saun ni dena, dekhi ajj kiddan lun chup chup ke fuddii maraundi aa" Reshama apne man cho uthde vichar te khud hi sharminda ho gyi. Saram di laali usde chehre te fail gayi "saram kar kuch kanjriye, kive apne putt nu apna yaar bana ke navian navian sakima ghad rehi aa" Reshama apne aap nu majak vich kehndi hai "mera putt aa, mera ta hun jidda dil karu udda ee karu, chahe oh meri fuddi mare chahe meri bund mare chahe mere munh vich lull pa ke chupe lagwave kise nu ki. Nale je ohne apni mummy di ni laini ta fer kehdi laini aa. Hor kehdi aa pind vich mere vargi" Reshama atam vishwas naal bhari payi si. Oh apne putt naal apne sambandh vare bilkul nischint si te oh jandi si ke oh chah ke vi hun is sambandh nu nahi rok sakdi. Hassdi hoyi, gungunaundi oh ghar de darwaje khidkiya band karan lagdi hai.


Ravi apni mummy de jaan ton baad kinna chir bathroom vich bina hille dulle khalota rehnda hai. Usda lulla buri tarah naal ghatke maar reha si jive usto naraz ho gya hove. Chuttan de bilkul nazdeek si bichara jado telephone di ghanti vajji si. Jis tarah Reshama usdiyan akhan vich akhan payi usde lun de chupe la rehi si, kinna maza aa reha si te oh apni mummy de mun vich usde bullan vich apna lull khali karan lagga si. Haye kinna maza aunda je...........Ravi hale vi ungh hi khada sochi ja reha si, usnu lagga sayad usdi mummy vapas aa javegi par jad oh phone te gall khatam karke vi vapas na ayi ta usne haar mann layi. Fwara chala oh thande pani naal nahauda hai. Thanda paani usdi bhadkiyo agg nu kugh mathi kar denda hai. Naha ke hatda hai ta Ravi dekhda hai ke na ta bathroom vich koyi tauliya hai na koyi hor kapda te osde kapde jo osne laah ke thalle sutt ditte sann, pani naal gille ho gaye sann. Pata ni kyon usda dil na kita apni mummy nu awaz de ke kapde mangvaun da. Ohne hathan naal hi jinna ho sakya pinde to pani ghadya te bathroom da darwaja khol bahar aa gya.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#33
Bahar aundya Ravi ne mehsoos kita ke ghar vich kugh hanera jeha si, poori light nahi si jiddan din vele hundi aa. Fer usda dhayan gya ke ghar diyan khidkiyan darwaje band sann. Oh thoda jeha hairan hunda hai ke usdi ma ne poore ghar diyan khidkiyan kahto band kitiya hann, main gate tan band si kehda koi andar aun lagga. Ravi paudi chadan lagga ta ke apne kamre cho kapde pa ke aa sake.

"Ravi!! Putt naha laya? Aja kugh kha la, savian banayian ne" RasoyiZx cho Reaham di awaz gunjadi hai.

"Aunda aa mummy, main jara kapde pa avan" paudiya charda Ravi jawab denda hai

"Ve gall sunn. Tu kapde baad vich pa lavi. Idhar aa pehlan. Hune aa" Reshama da sur hukam den wala si islayi Ravi man maar ke paudiyan uttar nanga hi rasoyi vall janda hai.

Rasoyi de darwaje vich pair dhardya usde pair thitak jande hann. Sahmane resham poori nangi valan te taulia lapeti patili vich kadchi hila rehi si. Kadam di aahat sun oh munh ghumaundi hai ta sahmane Ravi nu paundi aa jo akhan padi us vall ghaki ja reha si. Reshama de mudan te Ravi apni mummy di poori nangi deh te nazar dauraunda hai. Patli jahe sarir te mote mote gol tikhe mumme tanyo khade si te bathroom vich Ravi di malish ne uhna nu laal kar ditta si, usdi nazar thalle jandi hai ta latta de jod vich oh ekdam saaf fuddi de mote mote bullan nu apas vich bhirdya dekhda hai. "Att aa rann, vakyi att aa" Ravi man hi man sochda hai, usda lull poori taran naal akad gya si

"Ve hun iddan ee ghaki jana aa, jiddan kite mainu nangi nu pehli vaar dekh reha hove. Hun? Hun ta tu mainu eni vaari chod vi lya aa. Chall aaja. Savian banane vaaliya aa. Yad takk tu chah pi la. Main keha hun time jyada ho gya, is layi sham nu saag nu tudak lanage. Hun vaaste thodiya saviyan banayiyan" Reshama mud ke Ravi vall apni bund karke glass vich chah paun lagdi hai. Apni mummy di taight bund dekh Ravi apne sukke bullan te jibh ferda hai. Ghodi bana ke apni mummy di bund ajj raat nu kiddan marni aa, bass eho sochda agge vadhda hai. Reshama di bund te hauli dena hath ferda hai ta Reshama da deh laraz jandi hai. Mummyan diyan ghundiyan tann jandiya hann. Fuddii gilli hona suru ho jandi hai.

"Main keha ajj rehan dende aa kapde paun nu. Tu uddan vi kehda paye rehan dene si" Reshama murdi hai te Ravi de hath chah da glass dendi hai. Ravi ek hath vich chah da glass farda hai te duje hath naal apni mummy de mumme nu sehlauna hai. "Haye dekh ta marjana kidda akdya paya aa. Main ghar diyan khidkiya darwaje sabh band kar ditte aa, ungh ta main gate band ee par main keha kahnu khatra mol laina. Char vajj gaye aa, panj baje dhara kadhan jana, ek ghanta main keha chal main apne putt nu khus kar deva.ese layi nangi khadi aa. Mainu lagya sayad tu naraz ho gya hovega" Reshama chah da ghutt bhardi apne putt de lulla ju ek hath vich bhar laindi hai.

"Mera...mera chuttan vala si udon" Ravi apna rosa jaahir karda hai. Lun te apni mummy da hath lagdya jive Ravi de sarir andar current daud janda hai

"Pata si mainu, andaza lagg gya si mainu. Par ki kardi tere peo da vicho telephone aa gya. Nale hale tin din hor ni auna ohne" Reshama apne putt nu hasdyan khuskhabri dendi hai.

"Par tusi phone sun ke vaapas aa jande" Ravi de bullan te muskaan fel gyi si, dil khusi naal bhar gya si, tin dina takk oh khull ke apni mummy di fuddii maar sakda si eh sun osda lulla apni ma de hathan vich tagda ghatka marda hai
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#34
"Dil ta mera vi bada karda si par fer main sochya ek vaari ta tera uthe kupp vich chutt gya, hun bathroom vich vi chutt janda ta fer hun tu meri kidda lainda. Tera lulla chupdi chupdi aah meri fuddii vich agg lag gyi aa, mera bada dil kar reha aa ek vaari ehnu fuddi vich lain da" Reshama hauli hauli lun te hath ferdyan kehndi hai "mainu pata tu mere munh vich chuttna chahunda si" Reshama Ravi diya akhan vich dekhdi usnu kehndi hai ta Ravi to koyi jawab nahi ditta janda. "Tu fikar na kar ajj balke hune teri eh ichcha vi poori kar dayu, jado tera chuttan vala hovega ta meri fuddii cho kadh ke mere munh vich de devi, teriyan sariyan reeghan pooriyan karugi putt, ma aa teri" Ravi apni mummy di dodhi naal khelda chah de ghutt bharda hai. Oh bahla khus si, ek ta osde peo ne hale tin din nahi si partana te duja ohdi ma ohnu kise gallo mana nahi kar rehi si sago vadh chad ke usnu maza den di koshis kar rehi si. Oh tan osda lun chup chup ke veej peen layi vi tyar si.


Chah khatam hundya Reshama glass githi te rakh fatt dena thalle baith jandi hai, bina ek vi pal gavaya oh lulla de tope nu munh vich bhar laindi hai.

"Haye mummy....oooffffff....haye mummy" achanak hoye hamle naal Ravi de munho karah nikkal jandi hai. Oh kise terah kambde hatha naal chah da glass githi te rakh denda hai

Reshama lun de tope nu bulla vich ghutt ke chusdi hai, osde hath Ravi de nange chitda nu fad lainde han. Munh tezi naal agge piche kardi oh lun de chupe laundi hai. Reshama di khurdari jibh tope de naram maas naal firdi ta Ravi siskan lag painda. Achanak Reshama lun munh cho kadh uth jandi hai.

"Main zara saviyan dekh lava, mainu lagda ban gayia honiya" Reshama patile te ghukdi kehndi hai. Ravi fer to asmano zamin te aa digga si. Reshama os vall pith kari patile vich kadchi fer rehi si. Oh thoda jeha latta nu piche kardi hai fer thoda chaudiya kardi hai.

"Saviyan bann gayian aa. Par hale baidyan garam aa. Das pandrah mint lagne aa. Tainu je koyi kamm aa ta kar la tad takk" Reshama bull tukkdi modhe utton piche nu dekhdi Ravi nu badi sexy awaz vich kehndi hai te fer thalle ghukan lagdi hai. Pehlan ta Ravi nu apni mummy di gall samagj nahi aundi par jado oh thalle ghukdi hai te latta chaudiya kar ghithi te hath rakhi ghodi ban jandi hai tan oh samagh janda hai.
Ravi fatafat apni mummy de piche hunda hai, ghukk ke usdi bund te usdi gilli fuddii diyan pappiyan lainda hai te fer khada ho ke agge vadh ke apna lull Reshama di fuddi naal jod denda hai. Tanga chaudiya karan naal fuddii de bull thoda jeha khull ke andro gulabi chek ghaak reha si. Ravi de lun fuddii te mehsoos kardya Reahama sisak uthadi hai te khud ba khud lakk piche nu dhakk lun fuddi vich lain di kahal kardi hai. Ravi apni ma de lakk te hath rakh apna lun agge nu dhakkda hai. Lun da topa fuddii vich varr janda hai.

"Haye....haye.....haye" topa andar jandya Reshama siakan lagdi hai

Ravi lakk nu fadi ek tagda ghassa marda hai ta Reshama de lakh rokan te bhi musde munho cheekh nikkal paindi hai.

"Sudhri na tu sardara. .........Kinni vaari keha pehi vaari holi vadya kar..........ena mita aa pata kinna dukh lagda.....hun baaki da hauli hauli vaadi" Reshama apne putt nu chitaundi aa, bhave usnu dukh lagga si par unna ni jinna oh jahir kar rehi si, oh tan bass ane putt nu josh divauna chahundi si ke usda mota lun usnu badi takleef de reha aa. Ravi apni mummy di gall nu poori taran andekhya kar phir ek zordar ghassa marda hai. Reshama karah uthdi hai par Ravi nahi rukda teesri vaari addian chukk zor laga ke ghassa marda hai ta lun poora Reshama di fuddii andar kar denda hai.

"Hiiiiiiiiiiiiiiii......haye mar gayi" is baar vaakyi Resham dard de mare cheekh payi si. Lun da mota topa usdi fuddi di jad tak pahunch gya si......."haye dekh la ek ni mannda meri.........haye kidda janwara vangu pesh aunda mere naal...haye rabba meri fuddii....haye.......ufffffffff...........dekh la jive kise ghasti nu chod reha hove iddan chod da aa mainu"

"Ki karan aah teri bhosdi andro eni garam aa ke jado mera topa andar gya ta maitho reha na gya meri sardarnee" Ravi apni mummy di pith te hath fera hai. "Hun ta chala gya poora andar, hune dekhi tu aap kehna zor zor naal ghasse maran nu" Ravi apni mummy di bund maslda ghasse marna suru kar denda hai. Ohde har ghasse naal Reshama hill jandi, lun da topa jado fuddii diya kandha ragrda Resham de chole nu ghisda ta oh sis si karan lagdi. Ravi apni ma diya siskiya sun josh vich aa janda hai te ghassya di raftar vadha denda hai.

"Nahi edan ni.....haye...haye .....edan ni putt......hauli...bilkul hauli ghasse maar..........haye dekh hale pauna ghanta peya panj vajjan cho te main nahi chahundi......haye rabba...haye meri fuddii.......haye main nahi chahundi tera pehlan chutt jave. Ajj pyar naal arman naal chod mainu"

"Bada aukha kamm dass ta tu mainu meriya billo " Ravi ghassyan di raftar bilkul hauli kar denda hai. "Bada aukha aa control karna, haye mainu ena maza aunda teri taight bhosdi maran da mummy ke maitho reha ni janda. Apne aap ghasse zor fad jande aa"

"Eho ee ta prikhya aa putt.....haye rabba mainu kehda ghatt maza .....haye....aunda jadon tu khich khich ke zor zor naal meri fuddii.........marda....uffffffffff.......unngngnngnggnnnnn...............je hauli hauli chodna sikh javega ta tezi tezi chodan te vi tera cheti nahi chuttega"

Ravi apna poora zor laga reha si apne te control rakhan da. Jawani da zor, nasan da garam khoon hove ta bada aukha hunda control karna. Oh bilkul hauli hauli Rshama di fuddii vich lun agge piche karda. Bathroom vich jado to Resham ne usda lun chupya si udon to hi bada garam si. Je kite ghassyan di raftar hauli na karda ta sayad hun nu usda chutt vi janda.

"Haye....haye....sabash mera putt....idan ee.......iddan eeee...hauli hauli......hauli chod mainu.......iddan ee maar meri fuddii" Reshama vi lakk agge puche karke apne putt di taal naal taal mila rehi si.

"Haye mummy badi garam aa fuddii tuhadi, mainu lagda....mera chutt jana aa" Ravi nu darr si oh kite apni ma agge ghutha na pai jave.

"Ve putt...ghabra na tu.......bass edan hi apna lun hauli hauli kari jaah..,dekhi tu poore panj vaje takk ni chuttna.......bass thoda haye control kar"

Reshama di gilli fuddii vich lun asani naal agge piche ho reha si. Ravi thoda jeha mudha hoke apni mummy de latak rahe mummyan nu hathan vich bhar lainda hai. Par is tarah ghuk ke fuddii vich ghasse marne aukhe si, Reshama ne vi eh gall mehsoos kiti

"Ruk putt, ruk zara. Ek mint ruki mainu zara sidhi ho lain de" Ravi samghada hai ke sayad usdi ma hun kise hor asan vich chudauna chahundi hai.. oh lun fuddii cho bahar kadd da hai te thoda piche hatda hai. Lun poora Resham si fuddii de ras naal libbrya chamak reha si. Reshama sidhi hundi hai te agge ho savian vale patile vich ungal pa ke dekhdi hai fer ek plate le ke patile vicho savian paun lagdi hai.

"Savian thandiya ho gayian. Chall khana kha la" Reham plate bhardi kehndi hai

"Ma chudaun kadke savian, main bass hun teri fuddii marni aa. Jado maza aun lagda udon ee tu piche hat jani aa. Ja ta pehlan mainu rokdi na tez ghasse marno, hun nu vehle ho jana si. Akhe hauli hauli chod putt, panj vaje takk chodi mainu hun viche savian le ke baith gayi. Tu bas kaudi ho, mint panj lagne aa hor"Ravi apni mummy nu lakk ton fad sidhi karke usnu kaudi karan di koshis karda hai.

"Ve thehar jah. Kyo inna utavla ho janda aa ek mint vich. Bande nu thoda sabar vi chahida aa"

"Bass tusi pehlan mainu apni fuddii maar lain deo fir jo chahe karwa leo"Ravi to ek pal vi sabar nahi ho reha si
______________________________
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#35
"Ve baddya kahlya main tainu kado keha mainu chodna band kar deh. Oh ta main savian pauiya si. Ise layi ruki si. Main tainu keha na poore panj vaje takk tu chod mainu"


"Par tusi aap ta kehnde si khana kha leh" Ravi thoda hairan ho gya si

"Ve khana khan nu keha si na eh thode keha si bai tu mainu chodna band kar deh"

"Ki matlab, mummy bughartan kahto pa rahe ho"

"Ve je tu apna dimag istmal karna band kare tahi main dassa. Tu ta bass bachyan vangu suru ho janda aa. Na kugh samghda na kugh janda aa. Chall ethe kursi te baith" Rasoyi vich payi kursi bina hthyon si matlab usde dono pase bahan rakhan layi support nahi si jive dining table di kursi hundi hai. Reshama kurshi khich ke usnu githi(self) de naal rakh dendi hai te ravi nu baithan da ishara kardi hai. Ravi thoda asehaj jeha sankit jeha kursi te baith janda hai. Kursi di hight bilkul githi di hight de barobar si. Reshama plate khich ke kursi de nazdik kar laindi hai. Fer apne putt val dekhdi muskraundi kursi de ek pase khad ek latt chukkdi hai te kursi de duje pase rakh dendi hai. Hun oh kursi di seat de dona pase latta karke khadi si, osdi fuddii kursi di seat te bithe usde putt de laude to thoda jeha uppar si. Ravi nu kugh kugh samagh aun lag paya si, usde bulla te muskan fail rehi si. Apni mummy de tez dimag di oh andro hi andro tarif karda hai.

"Kanjar na hove ta kise than da" Reshama apne putt se chehre di khusi dekh usde maran da vikhava kardi hai. Ravi hass painda hai. Reshama hath thalle kar lun fad ke thalle hundi hai te nishana set karke hauli hauli baithan lagdi hai. Bull ghutti gore chitte mukh vali Reshama inni sohni inni kamuk lagdi hai ke Ravi apne aa nu kismatwala samghada hai ke usnu oh rann chodan layi, bhogan layi mil rehi si jis vaste sayad devte vi tars jande. Lun fuddi de andar jana suru hunda hai tan dohan ma putt de munho siski nikkal jandi hai. Ravi de hath apni mummy diyan dodhiyan nu jakad lainde hann te oh yar naal ohna nu palosna suru kar denda hai. Reshama hauli hauli lun de utte thalle hon lagdi hai.

"Mummy tusi vvakyi bade chalak ho. Eddan ta vahla nazara aunda, main ta sochya hi nahi si"

"Ise layi kehndi aa, meri sunya kar te apna dimag ghatt chalaya kar. Apni mummy de kehne vich rahenga te swarga de maze luttega" Reshama githi te payi savian di plate chukkdi hai.

"Mainu ta bass tuhadi fuddii ee swarg aa. Bass mera lun eda ee apni fuddii vich layi jayo"

Reshama chamcha bhar ke apne putt de munh vall kardi hai ta oh munh add denda hai. Ise tara Ravi nu savian khilaundi nale khud khandi Resham apne putt da lun fuddi vich layi utte thalle hundi chudaundi hai. Ravi nu bada maza aa reha si, apni mummy nu ingh apne lun utte uppar thalle hundya dekh, usde chehre te oh kaam di laali dekh te jado oh siskadi, Ravi ta jive kise hor hi duniya vich pahunch gya si

"Maza aa reha aa na mere laal nu apni mummy di bhosdi maran da" Reshama khali plate vaapas githi te rakh dendi hai

"Kash main...tuhanu dass......sakda...haye rabba......,haye mummy tere vargi rann jis bande nu chodan nu mil jave usnu hor ki chahida"

"Eh rann sari umar tere kol ee rehni aa. Jinna tera dil kare vart la. Eh husan tera aa. Lutt la ve putt lutt mainu meri jawani nu .....ajj lutt la apni mummy nu" Reshama nu hun samagh aa reha si ke kinna aukha hunda khud te control karna jado bande nu inna maza aa reha hove. Usda sil karda si oh poore zor shor naal apne putt de lun te tapp tapp ke chudave par jis gall di oh apne putt nu sikhya de rahi si hun oh aap os gall to kingh piche hatdi. Fuddii vich maze diyan lehran nikkal ke usde sare sarir vich fail rahiya sann. Usne apniya akha Ravi diyan akha vich pa madhoshi naal bull tukkdi ne dekhya ta Ravi da lull usdi fuddii vich hor vi full gya.

"Dekh la das mint reh gaye aa panj vajjan vich, panjah mint ho agye aa te tera hale takk ni chuttya" Reshama apne bull apne putt de bullan te rakh ek zordar chumban laindi hai. Usdi jibh Ravi de bullan nu apne bulla vich ghutt ke chusdi hai. Munh hata oh apne mumme agge kardi hai

"Mere mumme chungh. Haye dodian munh cho pa ke chus, sabash mera laal iddan hi....haye babaji bada maja aa reha. ......"Reshama sire te ja pahunchi si, bass hun kise vi pal oh chutt sakdi si.

"Meri bund te thappad maar......haye maar mei bund te zor zor naal..."Reshama Ravi de hath fad ke apne chitdan te tika dendi hai jo thad thad usdi bund te thappad marna suru kar denda hai. Reshama apne putt da sir apniyan dodhiya to chukk ke usdiya akha vich dekhdi hai jo aseem vasna naal bhariya payian sann. Usde hath bina ruke dono gore chitdan te patak patak thappad maar rahe sann

"Ve kugh bol na......haye putt bol na kugh.....kugh keh mainu......haye mere kann tarsade aa...." Resham sisak sisak ke boldi hai. "Bol vi merya khasma........haye apni mummy nu lutt putt leya tu....apni sagi mummy nu chod ditta..........haye ve apne lun de chupe vi lagwa laye tu apni ma kolo....hun chupp kahton aa........haye bol na dass mainu ki aa main teri....haye dass mainu kidda vartna tu mainu........bol ve putt bol" Reshama kaam vich anni ho chukk si


"Rann aa tu meri........meri rann aa tu....saliye ghastiye  tainu kutti vangu chodya karna main...........taitho lun de chupe vi lagvaune aa, tri fuddii vi marni aa teri bund vi padni aa"Resham diyan akhan band ho gayian. Oh hun namatr lun de utte thalle ho rehi si, apne putt de bol sun usdi fuddi vich kambani suru ho gayi. Mummyan diya dodian goli vangu sakhat ho gayian, usda sarir akdan lagga, Ravi aje vi khich khich ke laal ho chukki bund te thappad mari ja reha si. Ajj Reahama di oh halat si ke jinna osda putt usnu dard denda, usnu unna maza aunda.

"Gasti aa tu meri...gasti aa tu apne putt di....te main tainu ghasti vang vartna.......din raat" Ravi de munho eh bol nikldya jive bann tutt gya, Reshama apne putt de gal vich bahan pai latak gayi, usda sarir kaman vangu akad gya si. Fuddii cho valvale uth rahe sann. Ravi da lun usdi ma di fuddi jive nichod rehi si te Reshama sir ase pase ghatkadi ghadd rehi si
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#36
"Haye maar de mainu...haye maar sutt apni run nu..haye mere mumme putt.......haye mainu varat la putt.....kise gashti vangu vart la...haye main teri ghasti aa... teri rann ha.... teri sardarni ha............varat la ani ghasti ma nu" Reshama di fuddi ne pani chaddna kugh ghatt kar ditta si. Ravi ne apni ma chukki te githi te lita ditti, fuddi te lun rakh saah khich ek edan da zordar ghassa marya ke lun fuddii diyan tehan kholda poora andar chala gya.


"Haye...haye..."Reshama karah uthi, par Ravi ne koyi parwah na kiti. Reshama de mummyan nu hathan vich ingh ghuttua jive ajj poora nichod devega te lagga vaho dhahi ghasse maran. Par hun bahla taim ho chukka si, kugh inne lambe taim di chudai ne te kugh usdi ma diya kamuk gallan ne usnu us hadd takk pahunch ditta si ke mushkil naal das ghasse maar osde lun ne pichkariyan marniyan suru kar dittia. Ravi haye haye karda Reshama de utte dheh pya. Dono ingh saah le rahe sann jive kite das meel daud ke aye hon. Reshama apne putr di pith sehlaun lagdi hai. Dono ma putt de sarir inne zor naal chuttan ton baad buri teah thakk gaye sann.



"Time dekh kinna hoya"Reshama Ravi de balan vich hath ferdi kehndi hai tan Ravi sir ghuma ke diwar de clock te taim dekhda hai, poore panj vajj ke panj mint ho chukke sann.



"Ajj poora ghanta bhar chodya to apni is patole wargi rann nu. Haye dekh mera ta jive ang ang tutt reha hove. aj  ta tu meni ingh nichod deta jiwe nimbu nichod de ne . Vakhra hi nazara si edan hauli hauli fuddii marwaun da. Tu vi dekh la aven dil chaddan deya si, main keha si na sabar rakhenga ta ghante takk ni chuttda"


"Ufgffffffff....sachi  meri billo , iddan da maza pehlan kade ni aya. Haye poora sarir jive bhar rahit ho gya hove. Tusi sahi kehnde si par mainu apne aap te shak si, par ajj mainu pata lagg gya asli maza tuhadi gall mann ke hi auna" Ravi apni ma de bulla nu chummda hai. Dono halke fulke chumman lainde hann. Ravi apne mummy de sarir ton uthda hai te sahara de ke usnu utha ke githi te bithaunda hai.


"Par mummy mainu yaad hi nai reha , main ta tuhade munh vich chuttna si ek vaari, bada dil si tuhade munh vich lun pa ke pani kaddan da"



"Haye ve kahnu nirash hunda aa. Udon koyi hosh si, mainu tan ungh hi chutt ke koyi hosh na rahi te tu vi kahli naal ghasse maran lagg paya. Par ghabra naa, tu kehda ajj akhri vaar chodya mainu, tere kol ee aa main, jado kahenga tera lun chup chup ke tainu apne munh vich gharangi" Reshama di gall sun Ravi khush ho janda hai pata nahi kyon par apni ma de gore chitte mukh de gulabi bullan vich apna lun pa ke chuttan nu usda bada dil karda si


"Putt mainu ek gall da bada dar lagda" Reshama akhan nivian karke kehndi hai "jado vi tu apna lun meri fuddii vich pa ke mainu chodna suru karda hai ta pata nahi mainu ki ho janda hai. Main bahut kugh galat bolan lag jandi aa, mera apne te te control ni rehnda" Reshama di awaz thodi jehi chinta vaali si jive usnu koyi cheez pareahan kar rehi hove



" Haye Mummy tusi jo vi bolde ho, jo vi karde ho mainu us naal vadhke maza aunda aa" Ravi apni mummy nu dilasa denda hai



"Oh tan theek aa putt, par mainu dar lagda, mere munho inne gande lafz sun ke tu mere bare ki sochda hovega, main vi kise ghasti vangu"



"Mere dil vich ajj vi tuhadi izzat unni aa jinni do din pehlan si, jinni hamesha si"Ravi apni ma nu biche hi tok denda hai. Tushi kugh vi bolo, kugh vi karo tushin hamesha mere pyare mummy rahoge jihna varga is duniya vich koyi hor nahi hai. Tu hun meri hi sirf meri Reshama  meri rann sirf meri. Tushi kadi eh khayal bhull ke vi apne dil vich na layayo ke main tuhade vare mada sochanga, eh kade vi nahe hovega, kade vi nahi"


"Mere dil ton bahut vadda bojh leh gya"Reshama Ravi da matha chummdi hai."mainu eho dar vadd vadd ke khayi ja reha si ke chudaun vele main bilkul apna ap bhull jandi han te maze vich pata ni ki ki bakna suru kar dendi aa" Reshama apne putt de modhe te sir dhar dendi hai
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#37
"Tusin is bare koyi chinta na karo. Bhave apne vich sex hove chahe na hove par mere dil vich tuhada man sanman tuhadi kadar hamesha hamesha bani rahegi" Ravi de chhre de haav bhav te bolan to pata lagda si ke oh bilkul sach keh reha hai. Reshama da gala bhar aunda hai apne putt da pyar te samghdari dekh ke, ke ajj vi inna sabh hon to baad vi oh usnu pehlan vaang izzat denda hai, usdiyan akhan vich nami aa jandi hai. Oh muskraundi hai te Ravi de bullan nu chummdi hai. Ravi apni mummy di pith te hath ferda hai, jado usde hath thalle jande hann te Reshama de chittdan te lagde hann ta Reshama de munho siski nikkal jandi hai


"Ki hoya" Ravi apni mummy nu cherda hai

"Ki hoya? Mar mar ke meri sari bund suja ditti aa, dekh ta kiddan laal hoyi payi aa, te puchda ki hoya"

"Hale ta bahro laal hoyi aa, ajj raat dekhi mere is lun ne teri mar mar ke  andro vi laal kar deni aa"

"Matlab tu mannana ni, meri bund le hi hi rahanga?" Reshama thoda sexy jehi awaz vich boldi hai

"Bund ta teri mummy main ajj lai ke rahu. Badi taight aa. Haye sachi jado teri is taight bund vich mera lun fass fass ke jayuga ta bada nazara auna"

"Main ta khud tainu deni aa, haye je mere putt nu meri bund maran da inna shok ta main kiddan tera shok na poora karu. Bas eko sart aa, saro da tel la ke changi taran maalish karke hauli hauli lavi, bada mota aa tera bina tel de ni deni main, pehlan hi dass dendi aa main. Jad panj satt vaar tu lai lavega te meri bund nu tere mote lun di todi adat ho javegi fer jidda marji maar leya kari. Par ajj pehli vaari bilkul hauli hauli sabar naal laini aa"

"Tu ghabra na meri billo  dekhi je tainu bhora vi dard ho gya tan kahi"

"Chal fer matlab ajj raat vich ek vaar bund le ke jaan chadd dvenga na?"

"Sirf bund maar ke...... bilkul ni. Pehlan ta chupe lagwa ke teri fuddii marunga, fer teri bund maruga te usto baad fer teri fuddi maruga, matlab tin baar........ghatto ghatt.........ginti is ton vadh vi sakdi hai"

"Haye rabba, main ni deni koyi tin tin vari. Pehlan hi buri halat aa. Ve putt do vaar tu mainu ajj chod dittaa te hun raat nu fer tin vaari? Ena changa ni hunda putt"

"Oh mummy apne kol tin ta din aa, mudke bapu ne aa jana, fer tan mauka hath lagge di gall aa"

"Taitho koyi jitt sakda aa" Reshama bhave bahro inkar kar rehi si par andro apne putt kolo eh sun ke, oh ajj usnu tin vaar chodega, do vaar usdi fuddi marega te ek vari bund, oh vi andro khush ho gyi si. Apne gharwale de partan ton pehlan oh vi khull ke maze kar laina chahundi si "Bapu apne di chinta na kari, din vich do vaar tan tera lun man jarur leya karna apni fuddii vich. Hun ta  mi aj teri janani ha teri bapu di nahi . Tu bas mere kehne anusar challi"

"Mummy ek gall kahan...." Ravi thoda jakda jeha kehnda hai

"Ve keh la jo kugh kehna aa, hun kehdi gallo jakda aa"

"Mummy uddan na tusi jado...jado....sex ...karan vele....."

"Bol vi kas to dar dar ke bolda aa, inni vari apni mummy nu chod lya te gall karno sang lagdi aa" Reshama thoda utavli ho gyi si ke usda putt usnu ki kehna chahunda hai

"Main ta eho kehna si ke jado...tusi...tusi.....jado main tuhadi lainda aa......te jado tusi oh lafaz bolde oo tan mainu -...manu bada maza aunda aa"

"Ve mainu kehda nahi aunda, ise layi tan boldi aa" Reshama andaza lagaundi hai ke usde p:-) putt da asli matlab ki hai "main ta bass dardi si ke tu pata nahi ki sochan lagg pave ke mummy vi poori......"

"Nahi mummy mainu bada changa lagda, jado tusi bolde ho ta tuhadi lain da maza hor vi vadh janda aa"

"Sachchi! Ve putt je tainu meriya galla sun ke inna maza aunda aa ta main tera maza duna chauna kar sakdi aa. Eh ta samagh la kugh vi nahi aa, je tu tyar aa ta ajj raat nu poori gandi ban ke tainu asli maza deva"

"Main ta bilkul tyar aa mummy"

"Fer jiddan main bolugi uston vadh ke jwab dena paina. Mainu vi tahi maza ayu je tu vi mere naal edan hi pesh aave"

"Main dayuga poora sath mummy, jiddan tu kahegi uddan hi karanaga"


"Je eh gall aa tan fer dass ajj apni mummy nu kidda chodega"



Ravi ek pal layi socha vich pai janda hai

"Tainu main ajj apni ghasti bana ke chodna aa. Ajj sari raat kise ghasti vangu vartani aa main, saliye randiya teri ta mi aj mar mar cheka kadwa deniya na"



"Bass eho sunana si main, dekhi ajj raat teri mummy kise ghasti vang hi tere kolo chudawegi, ajj raat tainu kanjari ban ke dikhawangi" Ravi da lun ghatke maar reha si, poore mood vich aa gya si Reshama diyan galla sun ke



"Dekhya is kanjar nu, kidda sir chukk lya aa. Lagda raat da vi intzar ni karna chahunda. Eston pehlan gall vigde, chall kapde pa te dhara kadh layiye nale pachuyan nu pathe vi paune aa. Fer aa ke main saag nu tadka launa te roti pakauni aa, usto baad apan vehle aa, poori raat. Chall utar mainu githi ton. Haye ang ang dukhan lagg pya aa"



Ravi apni mummy nu lakk to fad ke thalle utarda hai tan Reshama stove chala ke chah vala patila us uppar dhar dendi hai



"Chah pi ke chalde aa ghutt ghutt. Thodi satya aa jave sarir vich. Sarir ta tutt reha aa mera" Ravi apni mummy nu pichyon jaffi paunda hai ta usda lun chitdan nu alag karda Reshama di bund te dastak den lagda hai. Ravi hath agge kar api ma de mumme hauli hauli sehlaunda hai. Haye meriye billo isdiya hi dhara kad dawa .Reshama muskara dendi hi.



"Dekh tan kingh kahla aa meri bund maran nu" Reshama apne putt de balan vich hath ferdi hai "ehnu keh sabar kare hun raat takk fer tan je kahenga tan fad ke andar lavangi"


Ravi apni mummy diyan gallan chummda hai, usde mummyan nu shlaunda hai. Usda vi hale dil nahi si, oh vi raat takk intzar karna chahunda si ta ke poori raat maze lutt sake. Usnu pata si ke ajj di raat khas hovegi, na bhullan vali raat, eho gall Reshama soch rehi si ke ajj di raat na bhullan vali yaadgar raat hovegi.
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#38
Isto baad vich ki hunda hai, us raat dono ma putt ki sarartan karde hann, kis terah apna ishq agge vadhaunde hann te Satnam de aun ton baad kis tarah apna pyar jaari rakhde hann, eh sabh main pathkan di soch te chaddada han. Mere valon hun samapti hai. Main is kahani nu suruaat vich sirf tin chaar update vich khatam karna chahunda si, par kahani vadhdi vahdi kafi vaddi ho gyi, fer main kahani vich hor kirdar leyaun di te kahani nu ek nava mod den di sochi si par akhir vich mainu eho jachya ke hun kahani khatam karni hi changi hai. Dono ma putt ek duje nu pyar karde hann, khush hann te main unha di khushi de rang vich bhang nahi pauni chahunda. Badi mehnat naal likhiya si es kahani nu. Bahut sare dostan ne jwab ditte, kayian ne badi besabri naal updates da intzar kita, mainu kayi kayi vari pm kita,main sabh da tahedilon sukarguzar ha. Eh siraf ek kahani hai, apne man diya bhavnavan nu bahar kadhan da jariya, apniyan dabbiyan ichavan nu saant karan da tarika ta ke sada man saant ho sake. Asliyat vich kade vi koyi apni ma ya bhain bare ingh na soche. Kugh cheezan siraf supnyan vuch hi changiya lagdiyan hann. Mainu vida deo je koyi mere naal gallbat karni chahe ta mainu ise id te private message kare, main jarur jwab devanga, koyi story idea hove ya fir koyi hor masla jarur message karyo. Mainu badi khushi hovegi jekar koyi waqat kadh ke mainu meri es kahani vare message kare , koyi sugha hove ya koyi cheez na changi laggi hove khull ke dass sakde ho.


Bhaino te veero hun agya deo, parmatma aap sabh nu chardi kala vich rakhe.
Rabb Rakha
[+] 1 user Likes Rebel. Jatt's post
Like Reply
#39
Y ghaint galbatt se puri nazara lai dita y
Like Reply
#40
hor likh y eh story
Like Reply




Users browsing this thread: 3 Guest(s)