Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 4 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
మా అమ్మ మీద మీ అభిప్రాయాలను తెలియజేయండి.... మా అమ్మ ఫోటో చూసి చెప్పండి.....???
Nen cheppedi ardham chesuko Sujatha. Aduguthuna magallaki modata kamam repedi aada Valla rommule ani gurthu pettuko ani andhi aunty. Appude ma Amma ela andhi bayati Aada vallani chustharu kavachu kani ela manalni edhuku chustharu Manam Vallani kanna thalli lam. Kadha
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
Appudu aunty ela andhi sontha ammalam Aina Manam kuda aadavallame bayata aadaniki vunnavi manaki kuda vunnai adhi gurthu pettuko andhi. appudu ma Amma na koduku Alanti vadu kadu nannu appudu ala chudaledu andi. e matalu Anni nenu bathroom lo nundi vintuna naku Chala mood vachi kottukuna first time ma ammani thaluchu koni kottukuna
Like Reply
Baga Nammakam anukunta
అభిప్రాయాలు పూర్తిగా  నా వ్వక్తిగతం . కాంట్రవర్సీ లకి  దూరం 
Like Reply
Bathroom lo nundi vintuna nenu ma ammani thaluchu koni first time kottukuna padi poina tharuvatha Chala chematalu vachai nenu okkasari ga bathroom door thisina katham ma theliyadu nen bathroom lo vunattu
[+] 1 user Likes Aluckyz's post
Like Reply
Ma Amma venakki thirigi chusindhi nenu ma Amma vaipu chusi em matlada ledu appudu Ardhamaindhi ma ammaki vallu Matladu kundhi antha nenu vinna ani eka aa roju nundi
[+] 1 user Likes Aluckyz's post
Like Reply
A roju nundi em aiendi mari
అభిప్రాయాలు పూర్తిగా  నా వ్వక్తిగతం . కాంట్రవర్సీ లకి  దూరం 
Like Reply
eka aa roju nundi ma amma vaipu sarriga chudaleka pothuna matlada leka pothuna. Naku next day kottukune tappudu aunty matalu gurthuku vachai nuv tight jacketlu vesukoku ani Anna matalu ika appadi nundi ma Amma salla vaipu chudam modalu pettina
Like Reply
Bro appati nundi start aindhi ma Amma medha korika. Modatlo nenu chuse chupulu ma ammaki ardam kaledhu ippudu ardham avthundi thanaku. E site Loki ravadaniki gala karanam e sangatane
[+] 1 user Likes Aluckyz's post
Like Reply
That's great bro keep it up
అభిప్రాయాలు పూర్తిగా  నా వ్వక్తిగతం . కాంట్రవర్సీ లకి  దూరం 
Like Reply
(25-04-2021, 09:19 PM)లింగం Wrote: That's great bro keep it up

Chudu bro ela vunna na sontha ammani vadulu kovalani ledu bro nuv cheppu
[+] 1 user Likes Aluckyz's post
Like Reply
[Image: Screenshot-20210425-212036.png]
[+] 1 user Likes Aluckyz's post
Like Reply
Bro present ma Amma Chala mood lo vunattu vundhi. juttu motham virabosukoni vundhi
Like Reply
Avna unde untundi
అభిప్రాయాలు పూర్తిగా  నా వ్వక్తిగతం . కాంట్రవర్సీ లకి  దూరం 
Like Reply
(25-04-2021, 09:29 PM)లింగం Wrote: Avna unde untundi

Avunu bro ippatiki 3 times bathroom Loki vellindhi bro baga karuthunattu vundhj
[+] 1 user Likes Aluckyz's post
Like Reply
Vishper thechukunda mante shops Anni close. Time ki ma Akka kuda ledu bro. Ma peddamma Valla intiki vellindhi. Ma dad amo duty ki vellindu. Present intlo memu iddarame vunnam thanu inka Annam thinaledu. Annam pettukoni velli istha amaina work out avthundo try chestha
Like Reply
Vellu good
అభిప్రాయాలు పూర్తిగా  నా వ్వక్తిగతం . కాంట్రవర్సీ లకి  దూరం 
Like Reply
Mi Akka rada night ki
అభిప్రాయాలు పూర్తిగా  నా వ్వక్తిగతం . కాంట్రవర్సీ లకి  దూరం 
Like Reply
(25-04-2021, 09:42 PM)లింగం Wrote: Mi Akka rada night ki

Radhu bro yellundi vasthadi
Like Reply
Sari sari
అభిప్రాయాలు పూర్తిగా  నా వ్వక్తిగతం . కాంట్రవర్సీ లకి  దూరం 
Like Reply
Amma nuv yena intlo
అభిప్రాయాలు పూర్తిగా  నా వ్వక్తిగతం . కాంట్రవర్సీ లకి  దూరం 
Like Reply




Users browsing this thread: 7 Guest(s)