Thread Rating:
  • 16 Vote(s) - 3.44 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
అన్ని మాట్లాడుకుందాము
#41
పద్మజ గారు మీరు ఒకసారి నలుగురితో gangbang చేశాను అన్నారు కదా అది పెళ్ళి తరువాతా? లేక ముందా? పెళ్లి తరువాత ఐతే అప్పటికి మీకు పిల్లలు పుట్టారా ?
మీకు అభ్యంతరం లేకపోతేనే సమాధానం ఇవ్వండి
[+] 1 user Likes realesticman's post
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#42
(07-11-2020, 12:28 AM)srinivaspadmaja Wrote: ఫార్టీ అనగానే చాలామంది అలాగే అనుకుంటారు కానీ 35 నుంచే చాలా కసివుంటుంది, పాత హీరోయిన్ యమునా గుర్తువున్నది గా ఆమె ఒక పదేళ్ల క్రితం ఎలా ఉండేదో కాస్త అటు ఇటు ఆలా వుంటా


హహ 38  నిజానికి చాలామంది కళ్ళు అక్కడే ఉంటాయి, ప్రత్యేకంగా నాకినవాళ్లు అంటూ ఎవరు గుర్తురావట్లేదు, మొత్తం సెక్స్ లో ఎన్నో చోట్ల నాకుతూ అక్కడ కూడా నాకివుండొచ్చు 

Vaammo... Yamuna Gurtundaa yentandi....ippude adi piccha Kasekkistadi... Inka 10 yrs mundu la ante mental  e.. Meedi mammol range kadu...

Ika Yamnuna la undi with 38 Gudda ante... Nenaithe akkade unde vanni ( monna padmaja valla Bava tho Gudda naakinchukune scene laaga...naku personal ga Mee age valla Gudda ante baa istam)

Yedemaina... Mimmalni dengina vallu chala adrustavanthulu ...ika Mee kodukula vishayam pratyekam ga cheppalsina Pani ledu...Chala eershya ga undi valla meeda....
[+] 2 users Like Mindagadu's post
Like Reply
#43
1) meeru, mee pukulo gaani..... mee gudalo gaani... okesaari rendu moddalu pettinchukunaaraa............ okka vella ala chesi unte mee feeling yela unde.......

2) meeru, meetho denginchukuna vaalaki meeku telisina yevvaraina ammayini set chesara.........

3) meeku ippati varaku manchi padaka sukhani ichindhi evvaru... thana perenti, thanu meeku em avvuthaadu....

4) meeru ekkuvaagaa evvari pakkalo padukovadaniki comfortablegaa feel avvuthaaru.........

5) mee favorite sex position enti...... meeku yeppatiki gurthundipoye mee favorite sex place yedhi....... meeku yela dengichikovadam istam....

6) meeku, puku dengichukovadam baaguntadha gudda dengichukovadama........

7) mimalni full fledge gaa thrupthiparichindhi evvaru........ mee puku rasaalaani dhaaralugaa karpinchindhi evvaru..... thana peru relation enti...?



#!TM@N
[+] 2 users Like Hitman5806's post
Like Reply
#44
1 మీకు సెక్స్ ఫాంటసీ లు ఇది చెయ్యాలి అని మిగిలి ఉన్నాయా.
2: మిమ్మల్ని వేయటానికి రీసెంట్ ఎవరు అయిన ప్రయత్నం చేసారా వాళ్లు ఎవరు ఏమి అవుతారు.
3:కాలేజ్ లో ఉన్నపుడు ఎంతగా మంది లవర్స్ ఉన్నారు వాళ్ళు ఎన్ని సార్లు వేశారు
 Chandra Heart
[+] 1 user Likes Chandra228's post
Like Reply
#45
పద్మజ గారు మీరు మీ జీవితం లో అత్యధికంగా సుఖపడిన క్షణం . ఎప్పుడు ఎవరితో . ఏలా ఆ క్షణంలో మీకు ఎం అనిపించింది .
[+] 1 user Likes rajtarun's post
Like Reply
#46
(06-11-2020, 12:19 AM)Venuxxxs Wrote: Have you seen mother and son having sex in real.

Yes but no more details on this
Like Reply
#47
(05-11-2020, 11:51 PM)Mahesh12345 Wrote: Mi pelli iyyaka mi husband ki telikunda verevalltho night antha sex chesara 

Intlo ela manage chesaru night mi intlo lekunda mi husband adagaleda

మా వారు ఆఫీస్ క్యాంపు కి వెళ్ళినప్పుడు మా అమ్మ వాళ్ళ ఇంటికి వెళ్తున్నాను అని చెప్పి మా పిల్లల్ని మా మరిది ఇంట్లో వొదిలి మూడు రోజులు గోవా కి వెళ్ళాను, మా వారి ఆఫీసర్ తో 
[+] 3 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply
#48
(07-11-2020, 02:47 AM)Draman Wrote: Nijaniki real life lo Gudda dengudu antha baaguntundaa, mekela anipinchidi me first gudda denigina anubhavam, ndkante nenu kuda na lover tho try chesna kaani thanaki aelanti feel raaledu just nakosam chesna ani cheppindi

నిజానికి అందులో ఆడవాళ్ళకి ఎలాంటి సుఖం ఉండదు నొప్పి తప్ప కానీ ఒక మాగాడిని సంతోషపర్చటానికి అది చేస్తారు. ఇక మీ లవర్ ని మీరు ఎట్టిపరిస్థితుల్లో వొదులుకోకండి ఆలా అడిగినవి అన్ని చేసేవారు దొరకరు 
[+] 2 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply
#49
(07-11-2020, 06:25 AM)realesticman Wrote: పద్మజ గారు మీరు ఒకసారి నలుగురితో gangbang చేశాను అన్నారు కదా అది పెళ్ళి తరువాతా? లేక ముందా? పెళ్లి తరువాత ఐతే అప్పటికి మీకు పిల్లలు పుట్టారా ?
మీకు అభ్యంతరం లేకపోతేనే సమాధానం ఇవ్వండి

పిల్లలు పుట్టిన దాదాపు పద్ధెళ్ళకి చేశాను 

ఇక్కడ అన్ని ప్రశ్నలకి జవాబులు ఇస్తాను, కాబట్టి నిర్మొహమాటంగా అడగండి 
[+] 2 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply
#50
(07-11-2020, 06:42 PM)Hitman5806 Wrote: 1) meeru, mee pukulo gaani..... mee gudalo gaani... okesaari rendu moddalu pettinchukunaaraa............   okka vella ala chesi unte   mee feeling yela unde.......

పూకులో ఒకేసారి రెండు మొడ్డలు పెట్టించుకున్నాను, కానీ అందులో ముగ్గురికి ఎలాంటి ఫీలింగ్ కలగలేదు పైగా నొప్పి కాబట్టి అది పెద్ద ఉపయోగం కాదు 

2) meeru, meetho denginchukuna vaalaki meeku telisina yevvaraina ammayini set chesara.........

ఒకరికి నా ఫ్రెండ్ ని సెట్ చేశాను 

3) meeku ippati varaku manchi padaka sukhani ichindhi evvaru...  thana perenti, thanu meeku em avvuthaadu....

జయచంద్ర మా వారి ఆఫీసులోనే చేసేవాడు కానీ నైట్ షిఫ్ట్ అతనిది మా ఇంటి పైన గదిలోనే ఉండేవాడు. నేను చుసిన అందరిలోకెల్లా పెద్దది అతనిదే, పైగా అతను కేవలం తన పని అయిపోతే చాలు అనుకునేవాడు కాదు. నేను కూడా పూర్తిగా తృప్తి పడ్డాకే అతను తన గదికి వెళ్ళేవాడు 

4) meeru ekkuvaagaa evvari pakkalo padukovadaniki comfortablegaa feel avvuthaaru.........

మావారి తోటే 

5) mee favorite sex position enti......  meeku yeppatiki gurthundipoye mee favorite sex place yedhi.......  meeku yela dengichikovadam istam....

ఆడది కింద మాగాడు పైన ఇదే బెస్ట్ పోసిషన్ 

బెడ్ రూమ్ ని మించిన బెస్ట్ ప్లేస్ ఏది లేదు 
ఈ పై రెండే నా ఫేవరెట్ 
మిగితావి కూడా చేశాను కానీ ఎప్పుడో ఒకసారి ట్రై చేయటానికి బాగుంటాయి అవి అంతే 

6) meeku, puku dengichukovadam baaguntadha gudda dengichukovadama........

పుకె 

7) mimalni full fledge gaa thrupthiparichindhi evvaru........  mee puku rasaalaani dhaaralugaa karpinchindhi evvaru.....  thana peru relation enti...?

మూడవ ప్రశ్న కి ఇచ్చిన జవాబే ఇక్కడ కూడా 

ఏదో నా జీవితచరిత్ర రాసేవాళ్ళలాగా ఇన్ని ప్రశ్నలు అడిగారు  Smile Smile Big Grin Big Grin
[+] 2 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply
#51
SP garu, are you more demanding in your sex or your partner's.
[+] 1 user Likes Venuxxxs's post
Like Reply
#52
(08-11-2020, 09:25 PM)Chandra228 Wrote: 1 మీకు సెక్స్ ఫాంటసీ లు ఇది చెయ్యాలి అని మిగిలి ఉన్నాయా.
ఇద్దరు నీగ్రో లతో ఒకేసారి ముందు వెనుక 

2: మిమ్మల్ని వేయటానికి రీసెంట్ ఎవరు అయిన ప్రయత్నం చేసారా వాళ్లు ఎవరు ఏమి అవుతారు.
మా ఇంటి దగ్గరే వుండే ఒకతను చాల ప్రయత్నం చేసాడు కానీ ఇప్పుడు నాకు అలంటి ఆలోచనలు లేవు అందుకే ఏమి జరగలేదు 
3:కాలేజ్ లో ఉన్నపుడు ఎంతగా మంది లవర్స్ ఉన్నారు వాళ్ళు ఎన్ని సార్లు వేశారు
లవర్ ఒక్కడే ఉండేవాడు, కానీ అతని ఇద్దరు స్నేహితులతో కూడా ఎంజాయ్ చేసేదాన్ని రెండేళ్లలో వారానికి కనీసం రెండు సార్లు చేసుకునేవాళ్ళము ముగ్గురము 
[+] 2 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply
#53
(08-11-2020, 10:26 PM)rajtarun Wrote: పద్మజ గారు మీరు మీ జీవితం లో అత్యధికంగా సుఖపడిన క్షణం . ఎప్పుడు ఎవరితో . ఏలా ఆ క్షణంలో మీకు ఎం అనిపించింది .

అప్పటివరకు నన్ను ట్రై చేసేవాళ్లతోనే చేశాను కానీ మొట్టమొదటిసారి జై చంద్ర అనే వ్యక్తి ని చూడగానే నాకు కోరిక కలిగింది, అతనితో కలిసి చేసిన మొదటిసారి నా జీవితంలో మర్చిపోలేను. ఆ క్షణంలో కలిగిన ఫీలింగ్ ఇప్పుడు మళ్ళి మాటల్లో చెప్పలేను 
[+] 2 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply
#54
(09-11-2020, 12:02 AM)Venuxxxs Wrote: SP garu, are you more demanding in your sex or your partner's.

నాకు అర్ధం కాలేదు కొంచం తెలుగులో అడగండి  Angel
Like Reply
#55
Miru endukani sudden ga vere vallatho sex cheyyadam
aapesaru emina reasons unnaya

Mimmlni athi takkuva time lo evaru padesaru enni days pattindi

Ekkuva time evariki pettindi padeyyadaniki mimmlni enni days pattindi

Mi vari boss tho chesaru kadaa varini ekkada meet iyyaru varu mimmlni ela padesaru just aa incident simple ga chepppandi
[+] 1 user Likes Mahesh12345's post
Like Reply
#56
(09-11-2020, 12:21 AM)Mahesh12345 Wrote: Mimmlni athi takkuva time lo evaru padesaru

కాలేజీ లో నా లవర్ మహా ఐతే పది రోజుల్లో అన్ని అయిపోయాయి 
Ekkuva time evariki pettindi padeyyadaniki mimmlni

దాదాపు ఆరు నెలలు మావారి ఆఫీసర్ 

Mi vari boss tho chesaru kadaa varini ekkada meet iyyaru varu mimmlni ela padesaru just aa incident simple ga chepppandi

మా వారి కొలీగ్  ఫంక్షన్ లో కలిసాము వేరే పని నిమిత్తం ఫోన్ నెంబర్ తీసుకున్నారు ఆలా మొదలు ఐన మాటలు ఆరు నెలల తరువాత చేతల్లోకి మారాయి 
Like Reply
#57
(09-11-2020, 12:21 AM)Mahesh12345 Wrote: Miru endukani sudden ga vere vallatho sex cheyyadam
aapesaru emina reasons unnaya

Mimmlni athi takkuva time lo evaru padesaru enni days pattindi

Ekkuva time evariki pettindi padeyyadaniki mimmlni enni days pattindi

Mi vari boss tho chesaru kadaa varini ekkada meet iyyaru varu mimmlni ela padesaru just aa incident simple ga chepppandi


సొంత ఇంట్లోకి మారాము పిల్లలు పెద్దవాళ్ళు అవుతున్నారు ఇక ఇలాంటివి లేకపోతే మంచిది అని 
[+] 2 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply
#58
Miru mi Amma menamama di  sex A age lo chusaru 

Aa incident ela jarigindi ante mi intlo evaru lenappudu chusara leka anukokunda mi kanta padinda aa scene lekapote miru Valla mida doubt vachhi red handed ga pattukunnara 


Appudu miku em anipinchindi

Mi mavayya kuda mimmlni dengara 

Antakumundu emina incest chusara leka idena first 

chudagane ela feel ayyaru 

Mi life lo miru chusina  sex  I mean live lo edi chusaru 

A age lo chusaru evari sex chusaru 

Aa men kuda mimmlni dengadaa
[+] 1 user Likes Mahesh12345's post
Like Reply
#59
(09-11-2020, 12:09 AM)srinivaspadmaja Wrote: అప్పటివరకు నన్ను ట్రై చేసేవాళ్లతోనే చేశాను కానీ మొట్టమొదటిసారి జై చంద్ర అనే వ్యక్తి ని చూడగానే నాకు కోరిక కలిగింది, అతనితో కలిసి చేసిన మొదటిసారి నా జీవితంలో మర్చిపోలేను. ఆ క్షణంలో కలిగిన ఫీలింగ్ ఇప్పుడు మళ్ళి మాటల్లో చెప్పలేను 

ఇప్పుడు చెప్పకపోయినా మీరు రాస్తున్న కథలో జై చంద్ర గారి పేరు తో అప్డేట్ ఇవ్వండి అందులో మీ అనుభవం. సుఖం. సతోషం . తృప్తి గురించి మాకు క్లియర్ గా రాయగలరు అని అనుకుంటున్న ...!
[+] 1 user Likes rajtarun's post
Like Reply
#60
(09-11-2020, 08:50 AM)Mahesh12345 Wrote: Miru mi Amma menamama di  sex A age lo chusaru 

Aa incident ela jarigindi ante mi intlo evaru lenappudu chusara leka anukokunda mi kanta padinda aa scene lekapote miru Valla mida doubt vachhi red handed ga pattukunnara 


Appudu miku em anipinchindi

Mi mavayya kuda mimmlni dengara 

Antakumundu emina incest chusara leka idena first 

chudagane ela feel ayyaru 

Mi life lo miru chusina  sex  I mean live lo edi chusaru 

A age lo chusaru evari sex chusaru 

Aa men kuda mimmlni dengadaa

అనుకోకుండా రాత్రి సమయంలో వాళ్ళ కలయిక చూసాను, అప్పుడు నేను ఇంటర్ లో వున్నాను అనుకుంట 

మా మావయ్యతో నాకు ఎలాంటి సంబంధము లేదు అది చూసాను అని కూడా మా అమ్మకి తెలీదు 
లైవ్ లో రోజు మా అమ్మ నాన్నల దెంగుడు చూసేదాన్ని తలుపు సందునుంచి 
ఫస్ట్ టైం మా మావయ్యతో చూసాక రోజు అమ్మ నాన్నల గదిలోకి చూడటం అలవాటు అయింది 
[+] 3 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply




Users browsing this thread: 2 Guest(s)