Thread Rating:
  • 16 Vote(s) - 3.44 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
అన్ని మాట్లాడుకుందాము
#21
(05-11-2020, 12:06 AM)srinivaspadmaja Wrote: ఇప్పుడే నా కధలు చదవటం మొదలు పెట్టాను అన్నారు కాబట్టి ఆ కధలు చదవండి అందులో రాసినవి (ఒక ముగ్గురు మించి వున్న గ్యాంగ్ బాంగ్ లు తప్ప) ఎంత మంది వున్నారో లెక్కచూడండి, ఆ తరువాత మీరే చెప్పండి ఎంత మందో 

Padmajagaru, I really appreciate the way you are answering questions. Your answers are witty and intelligent, piqueing my interest to know you more.

Mottaniki naaku counting task iccharu Smile I will try.
Anil
Enjoy sex enjoy life!
My latest story: https://xossipy.com/showthread.php?tid=29269
[+] 2 users Like AnilA1's post
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#22
(05-11-2020, 12:16 AM)Venuxxxs Wrote: How many male and female you had sex with till now. And what is your relationship with them.

అందరి గురించి ఏదో ఒక కధలో చెప్పాను, లెక్క కోసం AnilA1 గారిని అడగండి ఆ పని ఆయనే చేస్తున్నారు 
[+] 1 user Likes srinivaspadmaja's post
Like Reply
#23
(05-11-2020, 01:26 AM)Mahesh12345 Wrote: Incest chusaru annaru evaridi chusaru valla relation enti

మా అమ్మ, మేనమామ 

And miru eppatinunchi ante mi first sex experience A age lo evaritho

20 Classmate

Ippudu kuda vallatho touch lo unnara 

No

Unknown person's tho ante busstop lo movies lo  parks lo evarina gokara mimmlni varitho sex chesara
Inka public places lo emina jarigaya 

కొందరు గోకారు కానీ వాళ్ళతో ఏమి చేయలేదు 

Poni public places lo miru evarinina gokara unknown person's ni

No

Cheste ela jarigindi as incident chepppandi


Okesari enta mandi tho chesaru ante highest number entha

4

Mi relatives lo enta mandi dengaru mimmlni

చాలా తక్కువ మహా ఐతే ముగ్గురు 

Rough ga enta mandi tho sex chesaru miru just oka idea

Ask AnilA1 he is counting

Past lo emina job chesara 

Yes

Miru em chadvukunnaru

Degree

Mi husband mi pillalu kuda mi kathalani chadvutara 
Chadivite emantaru Avi chadivi

No

miru housewife na leka emina job chestara present

present housewife

Ippudu mi age entha

42

Mi native ekkada mi attagari vuru peru

హైదరాబాద్ ఏ 
Mi husband mi relative na leka bayata person

మా అత్త కొడుకే 

Midi love leka arranged marriage mi husband ki Telusa pelli ki munde miru sex chesaru ani

arrange marriage, No telidhu

Aa vishayam telisaka emannaru mi husband

Miru bayata vallatho sex chestunnttu mi husband ki ela telisindi

ఆయనకి తెలీదు 
Ippudu miru ekkada untunnaru just vuru peru chepppandi

Hyderabad

నా ఆధార్ నెంబర్ తప్ప అన్ని అడిగారు  Smile Smile Smile Smile Smile
Like Reply
#24
(05-11-2020, 01:22 AM)Mahesh12345 Wrote: Ante miru mi katha lo lagane mi kanna koduku latho sex chesara mari

మంచం ఎక్కాక ఏదైనా ఒకటే వరస 
[+] 8 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply
#25
(05-11-2020, 10:08 AM)AnilA1 Wrote: Padmajagaru, I really appreciate the way you are answering questions. Your answers are witty and intelligent, piqueing my interest to know you more.

Mottaniki naaku counting task iccharu Smile I will try.

ఆమ్మో ఇంత ఇంగ్లీష్ నాకు కష్టం గాని, మీకు సమాధానాలు నచ్చినందుకు సంతోషం, అసలు ఈ థ్రెడ్ మొదలుపెట్టిందే ఇలా సరదాగా మాట్లాడటానికి 
[+] 1 user Likes srinivaspadmaja's post
Like Reply
#26
(05-11-2020, 11:34 PM)srinivaspadmaja Wrote: మంచం ఎక్కాక ఏదైనా ఒకటే వరస 

Ante nijamgane mi koduku latho sex chesara 

Ante naku konchem shock ga undi
[+] 2 users Like Mahesh12345's post
Like Reply
#27
(05-11-2020, 11:41 PM)Mahesh12345 Wrote: Ante nijamgane mi koduku latho sex chesara 

Ante naku konchem shock ga undi

మీ షాక్ అర్ధం చేసుకోగలను కానీ కాలం మారిపోయింది, ఇప్పుడు ఇవి కూడా నెమ్మదిగా మొదలు అయ్యాయి 
[+] 6 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply
#28
(05-11-2020, 11:43 PM)srinivaspadmaja Wrote: మీ షాక్ అర్ధం చేసుకోగలను కానీ కాలం మారిపోయింది, ఇప్పుడు ఇవి కూడా నెమ్మదిగా మొదలు అయ్యాయి 

Evandi em anukovaddu inni sarlu adugutunna ani miru chesara Leda adi chepppandi sarigga

Stories varaku okk Kani real life antene konchem shock ga undi
[+] 2 users Like Mahesh12345's post
Like Reply
#29
Mi pelli iyyaka mi husband ki telikunda verevalltho night antha sex chesara 

Intlo ela manage chesaru night mi intlo lekunda mi husband adagaleda
[+] 2 users Like Mahesh12345's post
Like Reply
#30
(05-11-2020, 11:45 PM)Mahesh12345 Wrote: Evandi em anukovaddu inni sarlu adugutunna ani miru chesara Leda adi chepppandi sarigga  

Stories varaku okk Kani real life antene konchem shock ga undi

చెప్పానుగా మీ షాక్ అర్ధం అయింది, ఇదే కాకుండా ఇంకా చాల ప్రశ్నలు అడగొచ్చు 
[+] 2 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply
#31
Super answers. You said that you had Sex with 4 people at a time. Who are they and what is your relationship with them.
[+] 2 users Like Venuxxxs's post
Like Reply
#32
Have you seen mother and son having sex in real.
[+] 1 user Likes Venuxxxs's post
Like Reply
#33
(06-11-2020, 12:17 AM)Venuxxxs Wrote: Super answers. You said that you had Sex with 4 people at a time. Who are they and what is your relationship with them.

ఒకరు నా రంకు మొగుడు, మిగితా ముగ్గురు అతని స్నేహితులు 
[+] 3 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply
#34
Meru husband tho incest role play chessara? If yes what are the roles?
[+] 1 user Likes Venuxxxs's post
Like Reply
#35
(06-11-2020, 12:27 AM)Venuxxxs Wrote: Meru husband tho incest role play chessara? If yes what are the roles?

ఎప్పుడు చేయలేదు, ఆయనతో ఇలాంటివి ఏమి లేవు కేవలం నేను నేనే, అయన ఆయనే  Smile Smile
[+] 2 users Like srinivaspadmaja's post
Like Reply
#36
పద్మజగారూ...చక్కటి..చిక్కటి..సమాధానాలు...దంచెయ్యండి...మా ఊహల్లో. ...మీరు ..ఇలా....

[Image: download-20201104-143130.jpg]
[Image: download-20201104-142513.jpg]
[Image: download-20201104-142449.jpg](pics posted taken from net)..
[+] 3 users Like swarooop's post
Like Reply
#37
(06-11-2020, 10:12 AM)swarooop Wrote: పద్మజగారూ...చక్కటి..చిక్కటి..సమాధానాలు...దంచెయ్యండి...మా ఊహల్లో. ...మీరు ..ఇలా....

[Image: download-20201104-143130.jpg]
[Image: download-20201104-142513.jpg]
[Image: download-20201104-142449.jpg](pics posted taken from net)..

హహ బొమ్మలు బాగున్నాయి, రెండో బొమ్మతో మ్యాచ్ అవుతాను కానీ అంత పెద్దవి కావు 
Like Reply
#38
(02-11-2020, 11:38 PM)srinivaspadmaja Wrote: మీకు నచ్చినది మీరు నన్ను అడగొచ్చు అది ఇది అని ఏమి అడ్డులేదు 

ఇలా మీ అందరితో కాస్త టచ్ లో ఉండాలని ఒక చిన్న ప్రయత్నం అంతే 

Wow SP garu ... Yentee super offer Maaku... Inta chance icchaka vadululu kuntaamaa... Ivigomdi naa rendu prashnalu

1) Mee age 42 annaru kaabatti Entha Kasi ga untaaro oohakandatledu... Meeru yevaraina HERIOINE or any artist...polikalatho unte cheppandi... "Nenevari laa undanu naa style naade" anakandi...ye maatram polika unna cheppandi plz

2) ika rendo prashna Chala simple.. Mee Gudda size yentha and danni yenta Mandi naakaaru. (Asalu yevaranna naakaraa Ani adagali mundu ...but aa qsn avasaram ledanipinchindi)
[+] 3 users Like Mindagadu's post
Like Reply
#39
(06-11-2020, 11:54 PM)Mindagadu Wrote: Wow SP garu ... Yentee super offer Maaku... Inta chance icchaka vadululu kuntaamaa... Ivigomdi naa rendu prashnalu

1) Mee age 42 annaru kaabatti Entha Kasi ga untaaro oohakandatledu... Meeru yevaraina HERIOINE or any artist...polikalatho unte cheppandi... "Nenevari laa undanu naa style naade" anakandi...ye maatram polika unna cheppandi plz

2) ika rendo prashna Chala simple.. Mee Gudda size yentha and danni yenta Mandi naakaaru. (Asalu yevaranna naakaraa Ani adagali mundu ...but aa qsn avasaram ledanipinchindi)

ఫార్టీ అనగానే చాలామంది అలాగే అనుకుంటారు కానీ 35 నుంచే చాలా కసివుంటుంది, పాత హీరోయిన్ యమునా గుర్తువున్నది గా ఆమె ఒక పదేళ్ల క్రితం ఎలా ఉండేదో కాస్త అటు ఇటు ఆలా వుంటా


హహ 38  నిజానికి చాలామంది కళ్ళు అక్కడే ఉంటాయి, ప్రత్యేకంగా నాకినవాళ్లు అంటూ ఎవరు గుర్తురావట్లేదు, మొత్తం సెక్స్ లో ఎన్నో చోట్ల నాకుతూ అక్కడ కూడా నాకివుండొచ్చు 
[+] 1 user Likes srinivaspadmaja's post
Like Reply
#40
Nijaniki real life lo Gudda dengudu antha baaguntundaa, mekela anipinchidi me first gudda denigina anubhavam, ndkante nenu kuda na lover tho try chesna kaani thanaki aelanti feel raaledu just nakosam chesna ani cheppindi
[+] 1 user Likes Draman's post
Like Reply




Users browsing this thread: 6 Guest(s)