Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
RANGIN ZINDAGI (THODA DUKH THODA SUKH)
#1
Balwinder  kaur jisnu sare billo kehnde sn , apne pind di ikloti raunak c , nede tede de gharan diyan auratan dukhi sn uston kyunki uss pichhe unha gharwale kothe te chdh chdh jhakde c . 


Jdon usda rishta harjant naal hoya tan sareyan nu pta c ki sarkari nokari krke hoya nhi tan billo jini shingar lgaun wali  wife harjant jehe sauu te sant bnde naal kivein viah nu mn skdi h . 

Harjant ghar da nikka putt c usda vdde bhai sukhwinder da accident vich lat tutan krke usda rishta nhi c ho reha . 

Harjant da peo v janta vang mehnti te sant bnda c , te sirf  ek nokar naal 40 kile vahunda c . 

Jdon viah wale din billo nu puri trah tyar hoyi pind de mardan ne dekhya tan  bahotan de tan pant  di jeb ch hath cle gye . Billo uparon khoye di barfi vargi c te maa vang gundva shrir , te utton tight fitting ch mummey bahar aun nu sn . 
[Image: EHVMs-YUX4-AASw-Xs.webp]
 
Usdi saheli masti ch ake usde kan ch kehndi h " tera gharwala kinha sohna , je tenu ajj raat lyi dar lgrya tan jiju naal m sojangi " 

Billo " chl ni besharm ji " 
Jdki oh khud v khayalan naal bhri baithi c , ki jithe ajj tak kise di nige nhi payi ajj uthe pta ni ki ki hona , jis shrir nu sara pind tarsya pya c , jante de hath lgna c ,  billo nu masti di lor chdh rhi c soch k ki  jis din da intezaar c , 
Ajj usde de  narm jism nu  janta dabaunchega usde mummey uche nivein ho rhe c soch ke te khayalan ch 
Kujhh hor hi  soch rhi c .
[Image: two-men-sucking-bo-4252.gif]



Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#2
Welcome ji
Please continue
Like Reply
#3
ਇਹ story sensitive bnde nhi lyi h iss krke jehdya nu v psnd aye comment krke dsyo .
Hun story ch agge
" Billo di saheli uss nu baar baar ched rhi c jiss krke billo excited te nervous c , sara din rasman di bhajdod ch kdon lng gya pta hi nhi lga , billo apne bhari kapdean toh akki pyi c , usda dil kr reha c ki sare bhaari kapde utarke nighty ch baith jave .
Pr apne man nu smjhaundi hoyi ki thodi der di hi gal hai , fer tan unhane ( jante ) ne laah ii dene aa , eh soch oh apne aap ch grm ho rhi c . Udon hi kamre ch jante di mame diyan kudiyan kamre ch aundiyan te billo nu makhol krn lgdian .
" Ni dekh bhene kivein bhabi hoor vang tyaar hoke baithi h , ehnu ki pta jante vr ne adhi raat tk ni auna "

Duji hass k kehndi aa " ki pta bhabi da husan bula ii lave vr nu chheti , nale eh sara makeup fer vgadu kon "

Billo bholi jehi bn muskra rhi c . Udon hi dyalo ake " chlo ni kudiyo bahu nu tang na kro , chlo ethon "

Jandiya hoya kudi ne keha " assi socheya jdon tk janta vr ni tang krn aunda asin krliye "

Dyalo billo de nede baith " dekh putt , ethe sangn di koi lod ni , je kujh v gal hundi ae tun mere kol ajeya kr "

Billo " g bebe g "
Dyalo " putt mummy hi keha kr menu " billo de sir te hath rkh upar nu muh krke vekhdi hai te " ve tun tan bahlio sohni aa , mere putt de karm chnge c "

Billo :

[Image: sufiyana-pyaar-mera-hellyshah.gif]

Dyalo : tenu putt m ehi kehna ki , sangn di koi lod ni , tun je ajj sangpyi tan ohkha rhu baad ch , ajj hi apni sharm lahdi mera putt thoda bhola jeha . 
 
Billo hairan ji hundi hai ki bibi v eho ji galan kr rhi c . 
Dyalo : tenu chahe chnga na lge m tan kahungi eh shuruaat wala time chngi trah handali nhi tan fer jumevarian ch fsjengi . 

Billo dekhde hoye ki usdi sas hi usnu suhagrat de full nzare len nu keh rhi h . ( Usnu nhi pta c ki usdi sas kis dikkat da ishara kr rhi c ) 

Dyalo billo de mathe nu palosh ke uthon chli jandi h 

Te darwaze di awaj naal naal billo hirni jehi akhan chuk ke jante wal takdi hai . 
[Image: sajal-aly.gif]

Janta ton daru di thodi thodi smell aa rhi c . Janta billo de nede baitha nervous ja ho reha c . 
Billo " ji dhudh pilo " 
Jante da sah ful reha c , billo nu dyalo di gal yaad aundi h , ki janta thoda bhola hai . 
Billo apne hath naal dhudh da glass jante de muh nu laa dindi h te thoda dhudh usde hath te dulh reha c . 
 
Billo da dil c ki usda gharwala usde hussan nu vekh uss utte tut pave pr jante nu vekh usnu aap hi kujh paina c . 

Billo honsla ja krke jante nu bed te sidha pake apda gehna gatta utar dindi h , usdiyan gallan laal sn te mummey tez sah naal upr niche ho rhe sn . Oh himmat ji krke jante de nede nu ho usnu kiss krn di koshish krdi hai . 
[Image: tumblr-mariv4-Al251rdyjvjo2-250.gif]

Billo nu bahot besharmi mehsus ho rhi c te jdon jante de bullan ch bull paun lgdi h janta usnu parah kr dinda h te nashe ch bdbdanda h "  meri maa di chaal aa eh sb prah hoja methon"

Billo ghabra jandi hai ki uston ki glti hogyi ehji , ki m jante nu psnd ni ayi oh ron di halat ch ajandi h . 
[Image: QKTCP4-360.gif]
Usnu kujh smjh nhi c aa reha ki jehde din usnu usde gharwale da rajj ke pyaar milna chahida c ohh ehja niklu . Ohh apde aap nu dilasa dindi hai shayad nashe ch avein hi na kehnde hon kujh v ( usnu nhi pta c ki uss naal ki khed rchni c hje oh bejan c sari gal ton ) 
Te akhan punjh ke oh usse halat ch soo jandi hai .
Like Reply
#4
Savere savere billo tight ja suit pake bund hilaundi ghar ch ghum rhi c usnu sahmne saree ch khdi motte mummey bahan ch db ke bund kdhke khdi ik aurat uss val dekh hsrhi c .

[Image: 296793817-114962007959237-78915260505301...9x1024.jpg]

Aurat " chah bnake lyavan thode lyi "
Billo " thoda naam ki ae "
Aurat " g m pammi , bss ethe bebe naal thoda kam kra dini ghr vehle rehn nalon "

Billo hasde hoye " tanhi m vi kahan eni fashionwali kamwali , je tuc saree di jgah suit paya hunda m thonu bhabi smjhna c"

Pammi " bss hun ki dsan g , thonu je mera gharwale de chj na bure hunde fer m kithe eh sb krna c "

Pammi khule je subah di c , jiskrke billo usdi gallan ch rujhi ja rhi c .

Billo " didi chlo tuc mnu naale kitchen vgera dikhado te ghar bare v dsdeyo "

Billo te pammi dovein , ik navin bahu jo hje tight te puri sji hoyi c te ohde naal puri khuli hoyi pammi jihdi gallan sun billo hasdi ja rhi c .

Dyalo apni bahu nu pehle din hi ghar ch ghulde milde vekh khush c .

Billo " didi tuc inne fashion te mithiyan gallan ch mahir ho , apne gharwale nu apne latke jhatke dikhake line te kyun ni le aande "

Pammi hsde hoye " m pehla eho ji nhi c , uss harami ne hi eho g krti m , sari buri adatan kutt kutt ke bhariyan ohde ch "

Billo honsla ja krde hoye " koi na m bebe toh kehke ohdi rail bnwani , fir tenu kali nu kam ni krna paina "

Pammi " thonu ni pta bebe ne v zor la leya , tuc ehh chdo ohh ni auna kise de bss ch bda harami oh , tuc raat de thke hone jake baithjo m krlangi sb "

Billo man ch gussa bhr rhi c " ki dsan ehnu , ki jante ne mnu thkana kithe hje kiss v ni kita chjj naal "

Billo apne kamre vl jaan lgdi udon hi koi gate khdkaunda hai , billo " m kholdini aa didi tuc kro apna kam "

Billo gate khol dekhdi aa sahmne adhed umar da admi gande je kapdean ch khdea c , oh usnu mangta smjh " bhai agge ton leaa , hje ghar ni koi "
[Image: man-posing-mt-abu-india-BA1-J48.jpg]

Ohh admi apne pille je dand vkha kehnda " g m gangu , pammi da gharwala , ohnu milna c "

Billo hairan hoke ohnu uppar toh nichhe vekhdi hai " ajo andr hi aa pammi "

Gangu billo de pichhe jande jande usdi hiladi tight bund nu vekh thrk bhor reha c .
[Image: priyanka-jawalkar-from-sr-kalyanamandapa...ndapam.gif]

Sahmne pammi gangu nu ande vekh " tun ethe ki dukh den agya hun "

Gangu billo val dekhde hoye " dson m apni gharwali nu hun miln v nyi aa skda "

Billo bss khdi gangu de gande je pehrawe nu vekh rhi c .

Pammi " kujh sharm krla  bahu sahmne , ki kam c tenu "

Gangu billo di hurani vrgi akhan ch akhan paa k " m tan pure ghamand ch aya c ki m apni sohni gharwali milke mn khush hoje , pr thonu vekh mera ghaman hi tut gya "

Billo sharmande hoye ki isnu hun ki kahan eh tan meri hi sifat krn lg peya .

Pammi " chl eh makhan naa laa kam dss "
Gangu " bss kuch paise lene c , jruri kam lyi "
Pammi "mere kol ni haige , tun kma leya kite ton "

Billo pammi di support ch " g tuc ehnu kyun tang kr rhe ohh , ohh bechari sara din kam krdi aa , tuc v kite lgjo "

Gangu billo de gulabi bullan nu thrk naal bhri akhan naal vekhde hoye " mere vrge nu kam te koi ni launda g , mnu test lyi paise chahide ne apne "

Billo thoda soch k " tuc bapu naal khetan ch kam kradeya kro " .
Gangu " g thodi bebe nhi mnugi "
Billo " tuc ohh mere te chhdo , tuc vdiya kam krna "

Gangu " pr mnu paise di tan hun lod c "
Billo pammi val dekhdi hai , pammi sir hila rhi c ki oh nhi de skdi paise .

Billo " koi na paise m lyani aa , pr kal toh thonu kam te ana pau "
Ganugu  smile krke sir hilaunda hai .

Billo khushi ch kamre wal bhjdi hai , uss nu bhejde vekh gangu mn ch soch reha c "" ki je eh kabu aagi tan paise te  husan dovein full miln ge "

Billo gangu nu hasde hoye paise thma dindi hai te kehndi hai " hun sudhar jo , kam kreyo g laake "

Gangu " lgda tuc mnu sudhar k hi htoge "

Billo hsde hoye

[Image: Ws-RYXc-360.gif]

"Hnji "

Pammi gangu de jaan toh baad billo nu " tuc avein ii paise dete ohnu , ohne kal nu ana v nhi hun "

Billo honsle ch " fer ki hoya , tere lyi ina risk tan lai ii skde aan , khabre oh sudhar ii jaye jivein oh mere sahmne sau ja bn reha c "

Billo jithe khush c ki oh pammi di help kr rhi hai , udhar gangu nu billo da hun nede ton chska lg gya c , billo nu kita c ki eh gal usnu kithe lejegi .

Gangu sochan ch c ki " kina husan te bchpana bhrya uss ch , je ehji nar hth lgje tan  swargan de jhutte ajange , risk tan lena hi paina kam krn da khbre ajje eh hi fi jatti mere thale "

To be continued ......
Like Reply




Users browsing this thread: 1 Guest(s)