Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 4.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Punjaban di khoobsoorti [ ਪੰਜਾਬਣ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ]
#1
Eh story poori imagination te based hai , story vich use kite gaye characters de name vi imaginary han .

INTRODUCTION OF CHARACTERS 

1 - Lakhwinder kaur - story di main character , is de around hi story ghumegi , umar 41 saal , weight 70 kg , mumme 42 D , chittad 40 , lak 38 . Jnanian da shareer is umar vich apne aap bhara te wadda lagda hai , par Lakhwinder te tan ehdan lagda si ki saara maas chittad te mummeyan te aagya hai 
                                                          Eh hi ik wjah si jis karke oh baki pikd dian jnanian toh alag disdi si , usde jidde mote te gol mumme kise jnani de nhi sige , chittad vi bahar nu . Bava te patt te vi changa maas chadeya si , ik pakki punjaban lagdi si .... Te jadon turdi tan usde chittad hamesha hullare khande rhende si , mumme bra vich vi hilde san kyu ki ehne bahre jo san . 

2 - Balbir - Lakhwinder kaur da gharwala , umar 45 saal , hamesha kam vich busy rhenda si pehlan vyah de time te ehna kam nhi si par hun companies nal lag ke kaafi paise kmaan lag peya si , bass ghare ghat aanda si jyada tar business tour te rhenda si companies naal , par har mahine ghar de kharch laiye paise jaroor bhej dinda si 

3 - Navjot - Lakhwinder kaur da munda jo ki videsh vich padhayi kar rhe hai umar 20 saal 

4 - Guneet - Lakhwinder kaur di kudi , umar 18 saal , college vich apni padhayi poori kar rahi hai , subah wallon bhoth shareef , kise nall jyada gal baat nhi , apne kam naal matlab bass hor kuj nhi , padhayi vich sab tog aage , jyada mundeyan naal gal karna pasand nhi si kardi , apni maa di laadli usda har ik kehna man di si khushi khushi 
                       Figure di gal kariye tan Punjaban di dhee di figure vi changi hovegi .... Mumme 38 mote khade gol te wadde , chittad - 38 gol shape poori bahar nu nikle changa maas chadeya si usde chittada te ..... College vich oh charcha da visha hamesha rhendi si , ehdan lagda si poori apni maa te jaa rahi hai shareer te subah wallon , shareef had toh jyada 

5 - Rajesh - story da second main character umar 23 saal , kam vaaste Lakhwinder de pind aaya si 

6 - satinder kaur - Lakhwinder kaur di guwandan ( neighbour ) bhoth hi milan saar te changi jnani ehna dona vich bhoth pyaar si bilkul bhena wangu rhendia si har gal ik doosre naal kardiyan si 
Mumme - 36 amb warge , chittad 38 gol , vekhan nu sohni te shareef 

Eh story vich thrill vi hovega , pehli update kal aayegi baki apne reviews jarroor deyo
Like Reply
Do not mention / post any under age /rape content. If found Please use REPORT button.
#2
Story bhut ghaint aa introduction to pta llg reha but story puri kryo te jina ho ske update jldi krna baki att story bnn wali aa
Like Reply
#3
Very good start
Like Reply
#4
Keep it up
Like Reply
#5
UPDATE - 1 

Lakhwinder - hello ( phone te ) 

Balbir - hanji , ki haal ne ? 

Lakhwinder - bass theek tussi dasso 

Balbir - mai vi theek ha , bass kam di bhoth tension hundi hai

Lakhwinder - tan pher ehna kam na karey karo , ghare vi aajeya karo kadi 

Balbir - aan da kis da man nhi karda mainu vehl nhi milda tenu ta pata hi hai 

Lakhwinder - par tuhaada ghare hona vi jaarori hai , tussi samjhde ho na ? 

Balbir - han han chal theek hai mai baad vich gal karda ha , eh keh ke naal di naal phone kat ta ( jeeve apni jaan chda rhea hove ) 

Lakhwinder - hello , hello , suno 

Lakhwinder - ( man vich ) bhoth udaas ho jaandi hai , sochdi hai ki usde gharwale nu na usdi na hi usde baccheyan di parwah hai 

Eh soch soch ke usda dil baithi jaa rhea si , oh soch di si ki je ehdan hi chal da rhea tan usda ki banuga ? Bass eh hi sochan usnu vaar vaar khandiyan rhendia si 

PHONE - RING - RING ( dobara ) 

Lakhwinder - hello 

Guneet - hello bebe 

Lakhwinder - waah meri dhee ne aaj mainu phone kita bhoth changi gal hai , 

Guneet - bebe mai eh dassna si ki agle hafte mai ghare aarahi ha mainu college toh chutiyan hon lagiyan ne 

Lakhwinder - bhoth changi gal hai , chalo tere aan naal hi ghar vich ronak lagu 

Guneet - han bebe bilkul , aacha mai eh hi dassna si baki galla aake karangi ghare , theek aa ok bye 

Lakhwinder - theek aa 

SWERE 9:30 VJE 

Lakhwinder har roj di tarah ghar de kam karan lag jaandi hai jive saaf - sfaai , khana bnana , je koi cheez ghare hai nhi tan leh aani jadon vi ghare Lakhwinder kam kardi si tan oh chunni nhi si lindi , jis karke usde mumme je koi vekhe tan dikh jaan ge arram naal 

Par jad vi gharo bahar jaana ta sir te chunni hamesha rakhni , pind de munde toh leke budhe tak Lakhwinder nu jee bhar ke vekh de kadi chittada toh te kadi wadde mummeyan toh , mumme jyada wadde hon karke oh bra vich vi hilde rhende si khabe sajje , jis karke thoda turan te vi usde mumme inj lagde si jiven vibration te lage hon 

Par vichaari Lakhwinder kaur nu isda ki pata ? Aaj tak usne alna wadde mummeyan da te chittada da ehna ghor nhi kita .... Kaiye vaari Lakhwinder kaur de pind de munde , yah phir naal de pind de munde usda phicha karde san thodi dhoori toh tan ki shaq na hove ehoji Punjaban nu vekh ke hi ohna di jeans vich harkat honi shuru ho jaandi hai , so poori bhare shareer di malkin si oh

Sab toh waddi gal usda subah bhoth changa , koi jyada gal nhi , bass kam naal matlab , jyada tar jnanian naal hi gal kardi si , bhoth shareef keh sakde ha appan ohnu , par is shareef Punjaban vaare loki sharref soch nhi si rakh de , kise ne vi Lakhwinder te try nhi si maari kyu ki sab nu pata si ki oh shareef te changi jnani hai 

SWRE 10:30 VJE TAK 

ghar da saaf sfaai da khatam karke Lakhwinder vekh di hai ki usde ghar fruits khatam hogaye ne te oh soch di hai bazaaron fruits hi leh aave thode je 

Gulabi rang da suit paake , chunni leke changi tarah oh gharon bahar nikal di hai bazaar wal nu , oh paidal hi jaandi hai raste vich kuj lok usnu apne supneyan vich apni rani bna lehnede ne , par jive hi oh agge nikal jaandi hai tan ohna da supna tut jaanda hai 

Thoda hor aage jaake oh ik fruits wali dukaan te ruk jaandi hai te phuch di hai 

Lakhwinder - Yeh amrood kaise hai bhaiya ? 

Dukaan dar - ji 80 rs 

Us time te dukaan wale de naal Rajesh vi khada si jo ki koi kam si bhaal vich si , jadon usne Lakhwinder nu vekheya tan usdiyan jeeve akhan hi bahar nu nikal aan nu hogian 

Rajesh ( soch vich ) areeh yeh itna bade mumme is Punjaban ke ? Hai usnu apnia akhan utte yaqeen nhi aareya si , jadon oh vekh da hai usde mumme ehne wadde ne ki usdi aap di baah ( arm ) naalo vi thode bahar ne tan usde hosh hi ud gaye ... 

Jive jive usdi nazar thalle jaandi tan rajesh ne hisaab la leya si ki eh bhoth wadiya sharreer di malkin jisde utte chadan vich bhoth nzara aayega ( apni soch vicho bahar aanda hai ) 

Lakhwinder - theek hai 3 kg kardo , oh dukaan wale nu paise de ke te amrood leke chale jaandi hai vaapis 

Rajesh - ( man vich ) je is Punjaban ke upoar chadna bai toh oehle iska pata lgana hoga ? Eh soch ke rajesh ne plan bnaya ki oh usda phicha karega ghar tak , usne apna dil pakka kita te lag gya phiche phiche , vekhlo rajesh aaya kehde kam karan si te lag gya ki kam karan ? Punjabana da phicha karan 

TBC , MUST GIVE YOUR REVIEWS
Like Reply
#6
Nice update

Good start
Like Reply
#7
bahut vadia ... plzz continue rakhna delete naa krna ... har koi hi incest likh riha ithe .... umeed ae tusi niraash nhi kroge
Like Reply
#8
waiting for nextt
Like Reply
#9
Bohot vadia ji
Like Reply
#10
Nice . Vadiya plot hai. Je incest da tadka lga devo tan gal bannje. Thanks.
Like Reply
#11
Nyc story
Like Reply
#12
Update kado aaya ga ji?
Like Reply
#13
Thank you everyone for the support , next update aaj aajayegi
Like Reply
#14
waitingggg
Like Reply
#15
Krdo ji update
Like Reply
#16
update
Like Reply
#17
Sorry for being late , ajj update jaroor aayegi , thanks everyone for supporting
Like Reply
#18
UPDATE - 2 

rajesh hauli hauli Lakhwinder de phiche - phiche aan lag peya , usnu man vich darr vi si te khushi vi , khushi jyada si , oh is karke kyu ki aaj tak usne usne ehdi waddi bund hildi hoyi , chaldi hoyi nhi vekhi si 
              Rajesh apne man vich soch rhea si ( pata nhi yeh punjabane kya khaati hai ? Itne bade chittad kaise ho jaate hai uppar se itna rang saaf . ) Ehdan de swaal usde man vich aayi jaa rahe san , Lakhwinder nu vekh ke hi oh usda deewana hogya si bhaave oh ustoh bhoth waddi si umar vich . 

Rajesh Lakhwinder da phicha karda karda usde ghar de nehde phonch gya , rajesh ik mod ( turn ) te khada vekh rhea si ki Lakhwinder apne ghar de bahar lock khol ke andar jaa rahi hai 

Us time rajesh vi thoda aage aagya te usne Lakhwinder de ghar di changi tarah pehchaan kar li .... Jo ki bhoth jarrori vi si , Lakhwinder hun ghare vapas agayi si te usne gate band karta si , Lakhwinder de ghar de bahar ik gali si hun us gali vich rajesh chakkar lga rhea si ...... Dupehar da time si is karke jyada tar lok andar hi si koi bahar nhi si , isliye rajesh vaaste koi tension wali gal nhi si 

Rajesh hun lakhwinder de ghar nu changi tarah note kar rhea si jiven ki - ghar diyan deewara , khidkiyan , chatt . Tan ki oh us hisaab naal hi plan bnaave . Par oh hun jyada der tak is gali vich nhi reh sakda si tan ki loka nu shaq na ho jaaye 

Usne socheya ki oh gali de aage phiche gede maarega tan ki location da hor changi tarah pata lag sake , rajesh ne vekheya ki Lakhwinder de ghar de phiche te side te khulli zameen hai kheti vaaste , is time te kheta vich ganne ( sugarcane ) lagi si . Oh vekh da hai ki kaiye motor vi khaali paiyean ne . Rajesh ne hisaab lah leya ki ghar di location tan theek hai , phiche khulli jgah hai ...... Je koi problem hundi hai tan oh us side pajj sakda hai ......

Rajesh phir vaapis Lakhwinder di gali vich aagya , oh soch rhea si ki ( kaise na kaise is se toh baat karni hi hai chaa hai jo marzi ho jaaye .... Par start kaise karu ? IDEA ) 

Rajesh ne socheya ki oh Lakhwinder nu phuchega ki oh kam vaaste aaya hai koi ghare kam hai jo oh kar sake ...

Rajesh ne dil takda kita thoda thoda usmu darr vi lag rhea si ... Dil di dhadkan thodi vad gayi te rajesh ne Lakhwinder de ghar di bell maarti TING - TONG 

bahar khade rajesh di halat khraab ho rahi si darr de maare , aandon gate khulne di awaaz aayi .... GATE KHULEYA

Lakhwinder - hanji dasso ? 

Rajesh - ( tan aje usde roop nu vekh ke hi ghum gya si chite rang di lambi gardan , motia galla , lambe lambe baal , shaah laal bul ) ji woh mai kaam se aaya hu is pind mai naya hu , apke ghar mai koi kaam hai toh btaao mai kar sakta hu 

Lakhwinder - nhi nhi koi nhi hai 

Rajesh - ohh aacha ji , mai bhoth pyasa hu kya aap mujhe ek glass pani ka deh doge ? ( Aaj kudarti pehli vaar Lakhwinder ne chunni nhi si liti oh bhul gayi si , par kameez jyada deep cut na hon kakre rajesh usdi mummeyan di lakeer nu nhi si dekh paa rhea , rajesh apni nazar utte hi rakh rheya si oh nhi si chaanda ki Lakhwinder nu shaq hove ... Par nazar thalle na kite hoye vi oh is wadde mummeyan wali punjaban de mummeyan de size bhaav ehne wadde te bhaare ne ob mehsoos kar paa rhea si ) 

Lakhwinder - theek aa ruko mai laahni ha ( andar kitchen vich jaake glass leh aandi hai , par achaank usnu yaad aanda hai ki usne chunni nhi liti te oh apne aap nu khendi hai ..... HAAYE RAABA EH KIVEN REH GAYI  , te oh chunni lelke bahar paani den jaandi hai ) 

Rajesh - paani pee lhenda hai te dhanyawad khenda hai ( oh soch da hai ki eh Punjaban tan bhoth shareef hai pehlan shayad oh chunni lehna bhul gayi si hun yaad aaya te leh laayi , usnu lagda hai pata nhi eh hath aaogi ki nhi ) 

Lakhwinder - gate band karke chale jaandi hai 

Rajesh sirf gal karke hi bhoth khush ho gya si , oh tan usda chehra vekh ke hi apni pant thalleyon set karan lag peya .... Hun gal si ki oh hor agge kive waddeh ? 

Naale rajesh nu apne kam di vi chinta si usnu koi na koi kam vi karna si nhi tan usliye ehthe rhena mushkil ho jana si ... 

Rajesh di nazar ik hor ghar te jaandi hai jheda satinder kaur da hai par is ghar da rajesh nu nhi si pata 

Oh jaake ohthe vi bell karda hai TING TONG , andron darwaze khulne di awaaz aandi hai 

Satinder kaur - hanji kon ? 

Rajesh - ji mai rajesh mai ehthe kam vaaste aaya ha je tuhanu ghare koi vi kam hai tan dasso mai kar sakda ha 

Satinder kaur - nhi koi nhi hai 

Rajesh - ik baari dekhlo shayad koi kaam ho bibi ji 

Satinder - nhi khea na ( aachanak usnu yaad aanda hai ki ghare paint da kam hon wala hai ) han han ik hai par tu akele kiven karenga ? 

Rajesh - aap bass btaoo kar mai lunga , aur paise bhi kam.lunga 

Satinder - paint da hai 

Rajesh - aacha paint woh mai karluga , toh aaj se shuru karu ? 

Satinder - nhi kal toh , kal aaji swere ... 

Rajesh - theek hai bibi ji dhanyawad aapka bhoth 

Ehni gal karke satinder andar chali gayi ghare te rajesh apne dost de ghar jithe oh khuvch dina toh reh rhea si 

Raat nu saun de time rajesh de dimaag vich Lakhwinder da hi khyaal aareya si oh jad usde wadde mummeyan nu yaad karda tan usda lun akad ke khada ho jaanda kade chittada nu yaad kare kade khuch .... Oh apne aap nu phuch da hai ( pata nhi mujhe apni umar se itni badi aurat kaise pasand aagayi ? Kya uske mumme bade hai is karke ? Ya uske badde chittad hai ? Yah sab ka mel ( mixture ) ki woh ek punjaban hai ) 

TBC
Like Reply
#19
bahut hi vadia ji ... agla update jldi dena
Like Reply
#20
Nice start
Bahut vadhia update hai ji
[+] 2 users Like Bhullar's post
Like Reply




Users browsing this thread: 1 Guest(s)