Fantasy Sam Fantasy with teachers, classmates neighbour's and family
#65
Sam: ama ka
Pavithra: paavam iswarya summa irukka bore adikkudhulla.
Iswarya: illa ka
Yaashika:iswarya unakku class edukkuradhula endha mam romba alagu nu ninaikkura
Iswarya: priya mam
Manimegalai: sam nee sollu yaaru unakku edukkuradhula alagaana mam nu
Sam: oru aala tha sollanuma
Manimegalai: sari nee venum na order ah sollu
Sam: enna ka maati viduringa ippadi
Manimegalai: mam la fun ah tha eduthuppanga. Appadithaana mam. Paaru aamanu solraanga
Sam: andrea mam i was inspired by her on the first day by the way she spoke.
Manimegalai: nice nice ellathukkum badhil vachirukka nee
Sam: ama ka

Appuram engala poi ukkara sonnaga. Naanum iswaryavum poi ukkandhom. Ena sam nervous ah irukku nu sonna. Soopera pannita. Ama pa eppadinnu therila. Appuram staff la konjam activities pannaga. Apo the enakku sneha mam piano player and singer nu therinjudhu. Oru valia ella mudinju ellarum class ku ponom.

Ellarum claas na soopera panna nu sonnaga.

Staff room

Andrea: soopera paaduna sneha
Jo: ama pa.
Shriya: atha vidu jo sam paathiya andrea tha pidikkumnu sonna
Sneha: ama ama na kooda jo va sollu va nu ninachen
(Jo mindvoice: neenga enna sonnalum avanukku enna pidikkum ava kannula na paathirukka)
Kajal: kalli eppadi enna di pesi impress panna
Andrea: ponga di romba ootadhinga
Tamanna: ama nayan yen varala
Shriya: ipo thana engagement aagirukku.
Jo: irukkum irukkum

Class room

Sai pallavi: soopera panna da
Amala: ama sam romba naal kalichi vilundhu vilundhu siricha
Sam: thanks pa rendu perukkum.

Irunga na poi ramya kitta pesittu varra nu pona thiru ila anga athunaala avanga rendu perukkum nadula poi ukkandha.

Divya: ena da iswarya tha un aala apo
Ramya: yaaru un aala irundhaalum naanga rendu perum eppovume un besties tha saria
Sam: ama padathukku ponalo illa velila ponalo sollunga pa naanum unga kooda join panra
Divya: sari da
Ramya: engalukkum aasa tha da un kooda vara

Jo mam vandhu enna kooptaanga

[Image: images-4.jpg]

Sooper sam semaya panna nu kai koduthaanga. Ella unga support nala mattum tha mam. Mam nijamave solra veetula poi thayavu senji suthi podunga. Unakkaga kandippa podura. Mam bike la tyre maathanum la. Ama sam. Sunday call pannava. Call la venda nee freeya irundha veetukku va vandhu bike eduthuttu poi maathittu va. Sir irundha. Paravalla va da. Sari mam. Mam soopera dance aaduninga. Thanks da nu poitaanga.

Appuram college mudinjudhu. Thiru kitta naalaikku eppo da padamnu kaeten. Anjana vandha. Apo ramya divya sai amala ellarum enakku bye sollittu ponanga. Anjana evening padathukku polamnu sonna. Thiru unakku ok na polam da nu sonna. Enakku ok da nu sonna. Sari da apo na ticket book pannitu solra da. Ok na kilambura ny sollitu pona. Car kitta pona apo pinnadi irundhu oru pudhu kural en pera solli koopta maadhuri irundhuchi. Yaarunnu thirumbi paatha manimegalai.

[Image: images-7.jpg]

Soopera pesuna da. Unnalaam tha kala kattichi innaikku. Soopera pesuninga ka. Thanks da sari unna ethukku kooptanna unna meet pannanumnu ellarum kaettanaga atha mudiyumanu. Kandippa ka enga ka varanum. Enga roomku. Roomukka. Velila engayavadhu ka. Illa roomku va da . Address ka. Un number sollu location share panra da naanu. Sari ka. Bye da nu poitaanga.

Car la ukkandhu start panna. Ding nu message vandhuchu
[+] 3 users Like Samprabha2021's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: Sam Fantasy with teachers, classmates neighbour's and family - by Samprabha2021 - 17-11-2023, 02:48 PM



Users browsing this thread: 4 Guest(s)