Fantasy Sam Fantasy with teachers, classmates neighbour's and family
#54
Ramyavum dhivyavum class ku varala. Ennachunnu kaeten rendu perum padathukku porom da nu sonnaga. Ok pa paathu poitu vaanga nu sonna. Appuram bell adichidhu First class ku tamanna mam vandhaanga accounts edukka. Class edukkum bodhu adikadi enna thirumbi paathaanga sirichaanga. Enakku onnume puriyala. Na class olunga gavanicha. Mam sonna ellathayum note eluthiyum vachikitta. Adutha hour sneha mam avangalum enna paathu sirikiradhum orakannala paakuradhu ma ve pochi. Priya mam adutha class avangalum athe maadhuri pannala. Lunch ku na sai appuram amala anjana thiru ellarum ponom. Anjana saapadu vaanga pona thiru kooda pona.

Naanga moonu perum ukkandhuttu irundhom.

[Image: IMG-20231114-143744.jpg]

Apo na sai amala rendu peru kittayum onnu kaekkava na. Kaelu da nu rendu perum sonnaga. Innaiku kaalaila ella staffum enna paakura maadhuriyae theridhu nu sonna. Amala udane enna sam nu siricha. Amala va paathu aiyaa na appadi sollala pa. Pallavi udane naanum note panna tamanna mam paaththayum priya mam paathadha yum. Paaka mattum illa priya siricha maadhuri therinjudhu enakku. Amala udane athu eppadi da moonu perum sirichaanga nu solra. Therilayae. Apo anjanavum thiruvum vandhaanga. Ellarum saaptu mudichittu class ku ponom. Apo andha mechanic call panni sir bike ready nu sonna. Ini pirachana varadhula na nu kaetta. Illa Sir varadhunnu sonna.

Na sari neenga class ku ponga na staff roomku poitu varennu sonna. Staff roomku poradhukku munnadi anjana kooda chat pannadha mattum delete pannitu pona. Staff room poi excuse me mam nu kaeten. En kannu nayan anniya thedichi avanga illa. Shriya mam paathuttu yaaru jo mam paaka vandhiyannu kaetaa ga. Na ama mam eppadi kandu pidichinga nu kaeten. Sirichaanga. Jo mam enna sam sollunu sonnaga. Mam bike ready aagiruchinnu mechanic sonnaru. Evening pogum bodhu eduthukalama. Sari romba thanks sam. Bye mam nu na class ku ponen.

Staff room

Shriya: ana sam paatha Jo moonjula oru velicham theridhe
Jo: venumna nee ava kooda poi bike eduthuttu en veetula vandhu vidu
Shriya: ana un veedu theriyaadhe
Jo: sam ku theriyum venumna unna bike la en veetukku kootittu vara solra
Sneha: ena jo mam sollave illa avanukku unga veedu eppadi theriyum
Jo: nethu ava tha di bike eh veetula vandhu vitta
Andrea: bike mattum vittana illana vera ethayavadhu sethu vittana jo mam
Jo: chi ponga di (namma ethayum yosikalana kooda ivalunga nammala yosikka vachiruvaluga pola)
Shriya: soopera pesura mam bayam illama
Sneha : ama nayan enga kaanum
Shriya: pudhusa nichayathatham aagirukulla pesittu iruppa
Sneha: ama ama

Bell adichudhu staff ellarum class ku ponaga.

Na class la irundhen nayan mam ulla vandhu enna velila kooptaanga. Sollunga mam nu sonna. Kaiya neetu naanga. Mobile kodutha. Paravalla purinjikitta na enna kaepannu. Siricha. Paathuttu koduthaanga. Enna un kundi alagingala illama sogama irukka pola nee. Appadila illa mam. Ulla po nu poitaanga. Adutha class andrea mam avanga enna paathute class eduthaanga. Amala medhuva enna sam nee sonnadhu unmai tha pola ippadi paakuraanga unna. Ama amala. Appadi enna da panna. Therilayae. Apo ulla oviya vandhaanga. Andrea avangala paathu sirichaanga.

[Image: IMG-20231114-150540.jpg]

Oviya ulla vandhu students there is a circular from principal room for you all. There is a welcome party for all of you and it will be done by your senior students on friday. So no class on friday. You can all have fun. There are two people identified by the staff one from boys side and one feom girls side. The boy representative is from this class any guess. Ellarum oru oruthara paathom. Its sam nu oviya mam sonnaga. Amalavum pallaviyum kai koduthaanga. Na chumma illama who is the other one mam nu kaeten. Its iswarya from shriya mam class. All the best nu avanga poitaanga. Andrea mam pakkathula vandhu kai koduthaanga.

[Image: images-10.jpg]
certified mail images

Thanks mam nu sonna. Be prepared for the function it will have lot of spontaneous activities specially for you man. Sure mam. Bell adichadhum poitaanga. Class la ellarum vandhu kai koduthuttu irundhaanga. Apo nayan mam ulla vandhaanga. Is this a class room or anything. Na elumbi ninna. Wat happened now appadinnu kaetanga. Sonna indha maadhuri representative so every one congratulating mam nu. Ur the one who is disturbing always out of my sight till my class ends nu sonnaga. Na velila poiten. Iswarya yarunnu paaka romba aasaya irundhuchu udane excuse me mam kaeten. What now. Can i use the restroom and come. Go nu sonnaga.

Na nera staff room ku ponen. Anga sneha mam mattum irundhaanga. Excuse me mam nu kaeten. Sollu sam. Jo mam illayae ethavadhu sollanuma nu kaetaanga. Illa mam shriya mam endha class ku staff nu kaeten. Sonnaga. Thanks mam nu kilambuna. Oru nimisham sam nu sonnaga. Yes mam. Sam enakkum oru help venum. Sollunga mam. Illa inga pakkathula veedu irundha paathu solla mudiyuma da. Yen mam. Illa ipo irukira veedu romba thoorama irukku en husbandum paakuraaru nee ingayae irukiradhu naala unkitta kaeten. Ok mam paathuttu solra. Sam na unkitta kaetadhu endha staff kittayum sollidadha. Sari mam kandippa. Mam eppadi unga kitta kaetu solla apo naanu. Un number sollu. Missed call koduthirukka. Save pannikku. Ok bye mam nu sollitu. Vegama ponen shriya mam class ku. Apo anga shriya mam ku andha side la oviya mam nadula oru ponnu. Moonu perum ninnuttu irundhaanga.

[Image: IMG-20231114-153943.jpg]

Iswarya saria therila paaka enakku aana shriya mam iduppu palichunnu therinjudhu. Avanga iduppa pathu rasichutte ponen. Rest roomkku. Return pogum bodhum shriya mam eh paakanum pola irundhuchi medhuva avanga class rooma cross panna.

[Image: images-13.jpg]

Mam nalla therinjaanga. Avanga la vida avanga iduppu low hip saree. Jivvunnu irundhuchi. Takkunnu enna thirumbi paathaanga. Na paakadha maadhuri poiten. En class vaasalla poi ninna bell adichiruchi. Nayan mam velila vandhaanga. Restroom poitu varradhukku unakku ivalo neramanu poitaanga.

Staff room:

Sneha: enna di un class edhunnu staff room vandhu la kaettutu poranga
Shriya: yaaru di ethukku
Sneha: un boy friend tha
Shriya: yaaru di athu
Sneha: sam tha pa vandhu kaettutu pona
Shriya: ama en class valia tha pona paathutte ethukku kaetan
Sneha: enakku eppadi di theriyum un iduppa paaka kooda irukalam
Shriya: aiyo idhu therinjirundha innum nalla irakki kattiruppene
Sneha: idhukku mela irakkuna
Shriya : sollidadha sollidadha sneha. Ama nee ena nalla thania rasichia apo avana
Sneha: nalla alaga tha pa irukka.
Jo: yaaru alagunnu pesittu irukinga
Sneha: unga aalu tha miss
Jo: sam ah
Shriya: appo othukiringala unga aalu thaanu
Jo: kaalaila neenga kindal pannadha vachi sonnen di. Sari time aachi na class ku poren

Na claass la ukkandhu irundhen. So enna students happy ah friday welcome party. Ama mam. Sam neeyae class kum representative ah iruva. Sure mam nu sonna. Ellarukkum ok thaana nu kaetaanga. Yes mam nu chorous ah sonnaga. Na udane mam yaaravadhu girls eh vainga mam nu sonna. Mam amala you will be the girls representative nu sonnaga. Ok mam nu amala sonnaga. Appuram ellarum welcome party pathi mam kitta kaettutu irundhaanga class appadiyae mudinjiruchi.

Thiru vum anjana vum velila poradha sonnaga. Na poitu vaangannu soonna. Medhuva car kitta nadandhu ponen. Jo mam call pannaga. Sam na unkooda tha varra marandhiraadha. Illa mam car kitta wait panra vaangannu. Mam vandhaanga. Rendu perum mechanic shop ponom. Bike readya irundhuchi. Mechanic sir tyre mattum maathanum neenga appuram maathinkonga nu sonna. Na mam paatha. Ok nu sonnaga. Appuram mam enakku thanks sollitu bike eduthuttu kilambitaanga.
[+] 2 users Like Samprabha2021's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: Sam Fantasy with teachers, classmates neighbour's and family - by Samprabha2021 - 14-11-2023, 03:59 PM



Users browsing this thread: 3 Guest(s)