Fantasy Sam Fantasy with teachers, classmates neighbour's and family
#25
Adutha hour staff yaarum varala ellarum summa pesittu irundhom. Appuram lunch break vandhuchi. Naanga naalu perum (sam, divya, thiru, ramya) saapida ponom. Na lunch eduthuttu varala. Na poi lunch vaangittu varrannu sonna. Vendam sam ellarum share panni saapidalamnu ramya sonna. Sari ok nu ukkandhom. Ramya first ava saapatta kodutha. Ellathayum enakke tharra podhum nee saapida.

Enna da innaiku late nu thiru kaetta. Kilamba time aagiruchi da traffic vera. Nee car laya varra sam nu ramya kaeta. Ama bike deliver aaga two weeks aagum athu varaikkum car tha. Apo car layae varalamla yen bike vaangura nu divya kaeta. Bike oota pidikkum. Ivalo naal bayathula veetula vaangi tharala ipo tha ok sollirukaanga paapom. Saapadu eppadi irundhuchunnu sollave illanu divya kaeta. Neeyae samacha madhuri kaekka amma thana samachaanga. Aunty kitta soopera irundhuchunnu sollu. Ennoda saapatta na tha samacha sam. Nijamava ramya nu thiru kaeta. Ama thiru. Sooper ramya nalla samachirukka. Diyavum samayala paaratuna. Appuram ellarum kai kaluva ponom. Ramyavum divyavum pesitte vandhaanga.

Un dress nalla irukku ramya. Thanks divya. Oru photo eduthu vachikko di. sari va kai kaluvittu edukkalam. Poitu irukkum bodhu divya oru nimisham da ramya va oru photo eduthuttu polam nu solla. Naanga ninnom. Divyakku ava edutha photo nalla vandha maadhuri illa. Sam nee edu da oru photo avala nnu sonna. Na ramya oda phone vaangi edutha.

[Image: images-46.jpg]

Soopera eduthirukka sam nu ramya sonna. Thanks ramya soopera sirikkura nee. Apo close up ad ku ramya photova kodukkalaamnu divya kindel panna. Kalaichadhu podhum vaanga povom nu classku ponom.

Innaikum lunch ku appuram staff yaarum varala. Divya ramya place ku poi pesa naanum thiruvum pesittu irundhom. Apo na ama un aalu varuvaanu sonna enga da kaanum. Naalaikku tha da join panra ava. Sooper da. Sam innoru help da. Sollu da. Illa innaiku evening avala koopida poren ena pora valila drop pannuviya. Sari da avalothaana pannidalam. Thanks macha.
[+] 2 users Like Samprabha2021's post
Like Reply


Messages In This Thread
RE: Sam Fantasy with teachers, classmates neighbour's and family - by Samprabha2021 - 03-11-2023, 11:54 AM



Users browsing this thread: 14 Guest(s)