Adultery என்னால் தாம் எல்லாம் என்னை மன்னிச்சிடு அம்மா
(06-11-2022, 03:00 AM)Reader 2.0 Wrote: இந்த மாதிரி அநாகரிகமாக பேசும் நபர்களை யாரும் கண்டிக்க மாட்டீர்களா?... Aananth Kumar Vinoth Vandhana Vishnu Ocean11 KrishKJ, tmahesh 75, prajj, raja12345, black mask Villan என்று எத்தனை பேர் ரெகுலராக இந்த கதையை தொடர்ந்து படிக்கிறீர்கள்... நீங்கள் யாராவது இவர்களை கண்டிக்க கூடாதா?.. இந்த தளத்தின் நிர்வாகம் இதை எல்லாம் கண்டிக்காதா?... யாராவது எனக்கு விளக்கம் சொன்னால் நல்லது...‌‌அட்மின்டீமில் இவர்கள் எழுதும் மோசமான கருத்துக்கள் பற்றி எப்படி புகார் செய்வது?... Manigopal sir please answer me..

Nanba kadhaikku sondhakarar yeppadi ninaikiraro appadi than kadhai varum, nam karuthukalai vimarsanangalai sollalam athai kondu mudivu  seiya vendiyathu avar viruppam.
Athodu avar avar nilai avarukkuathan theriyum avar yendru sub title cheating with peek yendru pottaro appothey palar  manam kayapadum yendru therinthu konden eni  padithu pidithalpcomment seiyalams pidikka villai yendral silent ta poidanum nu mudiveduthu vitten.
Athodu ingu varuubavar palarum kama kadhai virumbikal avargalukku pen palarudan padithu olovangum thevidiiya vaga erukka vendumv yendru virumbikal. kaadhal anbua pasam Patrick puriyathavarkal avargaludan sandai poda virumbakal.
AvargalidaA sandai poda virumbavillai. Pottum use illai avarkal appadi than yendru poivida vendum. Kadhai aasiriyare purinthu Kolla Villa yaridam slvathu.
Ungalai parthu kollungal
Like Reply

Messages In This Thread
RE: என்னால் தாம் எல்லாம் என்னை மன்னிச்சிடு அம்மா - by praaj - 06-11-2022, 07:57 AM

Users browsing this thread: 39 Guest(s)