Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Incest Panjabi maa putt
#2
Ve putt, aah meri chunni tan darwaje te tangi zara, baar baar bahan vich fasi jandi aa" Seema ne apni chuuni lah ke pichche nu muradayan Sony nu chunni fadayun layi hath aage nu badhaya. Sony apni ma kolon chunni fadan nu aage nu vadhaya te chunni fad ke jadon oh mudan hi lagga si ke ohdi nazar apni ma de pichhe nu mudan karke nazar aa rehi sajji chati te payi.
'Haye' ohde dil te lun dohan ne dhah mari. Jithe dil di awaz oh dabb gaya par lun ne ek bada zordar jhatka maar ke shareaam raula pa ditta. Seema da chehra us samay baithi hon karj Sony de lun de ek dum sahmane si. 'Haye' Seema de dil ne vi dhah mari jadon usne apne putt de jwan tagde lun nu pajame vich ingh jhatka marde dekhya. Jithe Sony apne mummy de mumme nu akhan vich tol reha si udhar Seema apne putt de lun nu apni akhana naal maap rehi si.
Seema da patla gilla suit usde gore mumme de naal ingh chimbdhya hoya si jiven usne koyi patli jehi chunni gilli karke apne mumme te rakhi hove. Chitti bra thalleon ingh jhak rehi si jiven usne apni hikk te kalli bra payi hove te bra utton suit paya hi na hove. Bra vichch kaid apni ma de gol matol mumme te ohde sakhat nipple dekh ke Sony da lun hun bekabu ho ke lagatar jhatke maran lagg peya si. Seema jiven neend chon jagi hove. Ohne fatafat apna munh agge nu ghuma leya.
"Putt oh door diyan sukkiyan pathiyan vi lai aa. Gillian na liavi, ohna nu hun dhupp lagayuni paini aa." Seema dunghe dunghe saah laindi boldi hai. 'Haye kanjar da kingh akdaya paya aa. Kingh jhatke mari janda. Sukar aa thalle bra payi aa nahi tan kite pajama paad ke bahar hi nikkal aayuna si' Seema apne mumme de adh pachadhe darshan karke apne putt de lun di hoyi halat bare sochdi hai.
Udhar Sony da sara dhayan apni ma de mumme valan si. Bada garam khoon si. Hale much futtni suru hi hoyi si. Chadadi jawani utton khulla khana peena, munda andron bada niggar hoya peya si. Jwani kise lekhe layi nahi si ise karke ajj apni ma de husan da deedar karke dull geya si. Usnu apne lull da koyi dhayan hi nahi si kingh apni ma de munh sahmne salut te salut mari janda si.
Apni ma di awaz sun jadon Sony nu thoda jeha hosh aaya tan oh picche hatt pathiyan chukk ke leyaun lagga. Pathiyan chukk oh jadon apni ma vallay aunda tan duron usdi bund te lagbhag nangi pith te jhat marda. Gall ton thalle salwar takk jithe Seema ne kali kachi payi hoyi si bass ek chiiti bra di dori disdi si, baki sari pith usde patle suit thani nangi hi japdi si. Jadon Sony bilkul kol aa ke apni ma de hathan vich pathiyan dharda tan utton usdi siddhi nazar apni ma diyan dodhiyan te paindi. Te usda lun phir ton jhatke marda. Udhar Seema vi chori chori apne putt de lun vall jhat maar laindi si. Lull nu ingh hulare lainda dekh usda dil dhak-dhak kar reha si. Pazame utton lun dekh usne andaza laya si ke lun bahla mota hona, hale eh pata nahi si ke kise fuddi da swad chakhya si ke nahi. Usdi bhukkh dekh ke Seema nu laggya ke hale ohde putt ne surgan da darwaja dekhya nahi.
Chori chori dono ma-putt ek duje vall jhatiyan marde ja rahe sann. Dono dunghe-dunghe saah layi ja rahe sann. Jithe Sony da lull bekabu hoya peya si utthe Seema di fuddi gilli hoyi payi si. Ohda kalla kara putt si. Vich vich usde dil vich khayal aa rahe sann ke oh apne putt nu rokan di thanh hallasheri de ke paap di bhagan ban rehi hai par us samey usde dimage kaam chdhya hoya si: paap punn vich faisla karna us vaile ohde layi bada mushkil si. Osde dil te akhan vich oh mota akdaya lun ghumm reha si te bass oh eho soch rehi si ke chadhi jwani de munde kolon jehda lun osde putt varga lamba mota hove, fuddi marwaun da kinna maza aave. Asal vich tan oh kise hor da vichar siraf apne mann nu jhuthlayun vaste kar rehi si. Oh apne mann vich kabool karan ton dardi si ke oh asal vich apne putt de lun te chadna chahundi si.
Akhirkar pathiyan mukk gayin. Hun siraf gilliyan pathiyan reh gayin sann. Seema soch rehi si ke hun ki kare. Usda dil tan nahi kar reha si par usnu pata hi si ke uthna paina hi hai.
"Chall putt tu hun; pathiyan da kamm tan nibbad gaya. Tun iddan kar pachuyan nu paani dikha de nale pathe pa deh te main dhara kadh laindi aa. Hun kamm nibed ke ghar chalde han" Seema uth ke khadi hundi boi. Jadon oh uth ke khadi hoyi tan munde di pehlan hi buri halat hor vi buri ho gayi. Osdi kali kachchi vichon jhakdi adhi nangi bund pichon nu ubhriyo hoyi si te usda suit jo usne ek pase nu kita hoya si usdi bund de khull ke darshan karwa reha si. Par asli azara tan hale vaki si. Jadon Seena mudhi tan Sony da tan saah hi atak gaya.
Jatti de sidhe tanyo mumme te suit thallyon jhakda ohda gora pinda lish lish kar reha si. Mummyan diyan dodiyan suit de utton tann ke apna poora size dass rahiyan sann. Mummyan ton nazar thalle hundi hai tan salwar chon kali kachi jhatan mardi nazar aayundi hai te thalle ohde gore mote patt.
Seema apne putt de sahmane siraf chitti bra te kali kachi payi khadi si, suit ta bass na di hi si. Is gall nu oh vi changi teran naal jandi si. Apne putt de sahmane adhi nangi khadi hon vich usnu ek vakhra hi surur aa reha si, usnu inna romanch mehsoos ho reh si ke usdi fuddi chon lagg payi si te hun lun di mang karan lagg payi si. Usda husan usde putt te ki jadu kar reha si oh tan pazame vich uchal vatte lainda usda lun bakhubi dikha reha si. Seema us lull nu dekhdi soch rehi si ke jekar eh lull haye usdi fuddi vich vi ingh hi kharud patte tan kinna nazara aavega.
'Haye kanjriye, putt aa tera. Saram kur kujh. Ki sochu tere bare cho.......' Seema apni soch te khud nu lahnat payundi hai.
Sony jadon aapni ma di gall da koyi jwab nahi denda tan oh turdi ohde kol jandi hai. Osde bilkul kol jake oh usde sar te hath ferdi hai.
"Putt main keha, pachuyan nu pani dah ke patthe pa de. Main dharan kadh laindi aa. Hun ikko baar kamm nibed ke ghare challde aa"
Sony jo apne sahmane khloti ma de mummyan ton chah ke bhi nazar nahi hata pa reha si, ne jadon uppar nu munh chakk ke takkya tan usdi ma us vall takkdi muskra rehi si. Usnu pata lagg gaya ke usdi chori phadi gayi hai. Oh kahli naal 'ji mummy' keh ke bahar nass turya.
Usde ingh sharamsar hon te Seema usde pichche khilkhila ke hass payi. 'Haye pazame vich lun tan ingh khada kari baitha jiven hune maithe chadh javega te utton sharma vi kiddan jananiyan
Like Reply


Messages In This Thread
Panjabi maa putt - by Fun boy - 09-12-2019, 03:37 AM
RE: Panjabi maa putt - by Fun boy - 09-12-2019, 03:38 AM
RE: Panjabi maa putt - by Fun boy - 09-12-2019, 03:39 AM
RE: Panjabi maa putt - by Fun boy - 09-12-2019, 03:39 AM
RE: Panjabi maa putt - by Fun boy - 09-12-2019, 03:40 AM
RE: Panjabi maa putt - by Fun boy - 09-12-2019, 03:40 AM
RE: Panjabi maa putt - by Fun boy - 09-12-2019, 03:41 AM
RE: Panjabi maa putt - by Fun boy - 09-12-2019, 03:41 AM
RE: Panjabi maa putt - by Fun boy - 09-12-2019, 03:44 AM
RE: Panjabi maa putt - by Fun boy - 09-12-2019, 03:44 AM
RE: Panjabi maa putt - by Fun boy - 09-12-2019, 03:45 AM
RE: Panjabi maa putt - by dtheduck0 - 06-09-2020, 07:33 PM
RE: Panjabi maa putt - by kilo_delta - 13-09-2020, 09:44 AM
RE: Panjabi maa putt - by fauxpro - 16-09-2020, 11:15 PM
RE: Panjabi maa putt - by Manjeet kaur - 22-10-2020, 07:04 PM
RE: Panjabi maa putt - by karan@@ - 13-05-2021, 11:47 PM
RE: Panjabi maa putt - by B.Ahmad - 22-10-2020, 10:33 PM



Users browsing this thread: 2 Guest(s)